movipi kutokayeal ambao tumefungua mbazo tunaelezeaadn swatu ambaowana uwezo wakueleainereza wapate kupata elewawaiwa kwa kiufupi bila kujaribu kuongea mambo mengi sana kwa ufupi e ni biashara ambayo watu wanabadilishana fedha ni kuuza na kukununua kafehaadswunaa yani, kuna fedha mbalimbali naimetengenezwa na kuwa na pea mbalimbali zimejiunga kwa mfumo wa ambao kama wanakutapa hizo zinakuwa zinauzwa na kununua In form of pairs. nyingi mbalimbali acimbambai fea mbalimbali lakini abaimbaiaii ndio soko ambalo a na, na, na thamani ya pesa inapotokabaaaaifeha okay? ina ina yani kubadilishana na fedha za mahali pengine kenye ndo soko mbalo fedha zote duniani ziaiuzwa akununua na nando apo unapopata thamani audoa tumezea doa dola moja ni sawa na elfu bili mia hiyo a imetokea baada ya watu kwenye hilo soko kununua na kuuza kuangalia mahitaji ya dola kumepatikana kwamba dola moja thamani yake kwenye rens au fedha ya kitanzania ni elfu23a nafikiri mpaka o menyeelewa hivyo basi forex ni biashara ambayo watu mbalimbali mbali, wako ndani yake kuna, kuna, kuna, kuna, kuna, kuna, kuna, kuna mabenki makubwa kuna makampuni makubwa kuna abroa ni, ni tuseme ni kama ni kama, ni, ni, ni, ni, ni kama kama farm fa labdatuseeaa kampuni au au, au au community fulani tuseme ambapo ni watu hao wanakuwa wanafungua wana, wana, wana, wana, wana akaunti za watu binafsi kama sisi mmoja mmoja na kumsaidia yeye na kuku, kuku, na soko kwamba b ananichkua mimi kama mimi binafsi maaki mimi siweze kua kenye siko kubwa kama hilo ambayo lina td karibia linabadilishana li li li karibia dola trilion tano kwa siku aiwezekani mtu we kama wewe mmoja mmoja kuingia kwenye hilo soko ni vigumu sanakuingia bynadkiasi ca feaas kwa mimi ninaweza nikabadilishana kuuza na kununua katika hilo soko mimi kama mimi binafsi ninaweza nikaparticipate naweza nikajunga kwenye hilo soko hiyo ndo frex inavyoendak okay? kuuza kwa kununua tukiingia k kwenye mambo mengine ya kuelezea hasae nini fe nakua na na, na, na fedha ni na, ni na, kwa forex, na, feather, na na ya kuna kikuba sanacakuelewa nadna eaakaaana ya e ni nini natumaini na mmeelewa unaelewa sasa forex ni kitu gani na umepata uelewa zaidi na umeweza kuandestandi hii ni intro ni intro ya kuelezea tu forex nini watie utakuja tutengie kwenye pati ya mbili pati ya pili ambayo ni na kuelezea watu ambao wanafanya wana, wana, wana wana kwenye, kwenye watu ambao wanashiriki kwenye soko laex ambako watugani wanafom ili soko lax ni vyombo gani vina fom ili mo vyaex kwa undani zaidi nayofata naomba hush na wengine ambao wanataka kujua kenyei pia uanza kushe ili nao aweze kuelewa ili tunavoendelea kusonga mbele kila mmoja o anafata na sisi basi please naomba utufolo kwenye peji zote za instagram raademy na afxa pia usisaau kusubscribe kwenye chanel yetu ya youtube kumpoka kusubscribe tuko pamoja kwa maswali yoyote unaweza kwenye dm unaweza kunicheki kwenye soialmedia platfm inapatikana nashukuru sana make sue youshare tan you. i'm a member vip richard georgia but aka richard rfxa founder and ceo of richland forex academy the makoko jaquon leal gualete episode that's with your forex in soheli series podcast the gipenda pia kwaterifuku episode 0 2 sponsored by tiger network all the way from Forex tigers being a 255 millionaire of Kwa jima mo vipi Rich George, AKA Rich Fairfax, founder and CEO of Richland Forex Academy. Nimekujia kwa nolea kwa leta episode ya Forex in Sohili series podcast. Nikipenda pia kwa tarifuko. Episode zetu sponsored by Tiger Network, all the way from Forex Tigers being a 255 millionaires of aaa <laughs> in a kwadzi member vp richard georgia but aka richard a founder and ceo of Rich for the scademy the mekoja when we lea alkuwalest episode that's with forex in soheli series podcast the gpna pia kwadzi rfc kwadzi episode 0 2 simic sponsored by tiger network all the way from Forex tigers being a 255 millionaire's effects