dunia yapo ya kombo tena yapo ya kufana imerembwa kwa mapambo ni yaitayo hazina huya kosi ya misimbo yatendwayo na vijana ulimwengu una mambo mengi ya kila aina dunia inalo umbo duara lisilokona kunayo mengi mafumbo tusoweza fumbiana hunasa kwa ulimbo kwa dhana ya uhiana ulimwengu una mambo mengi ya kila aina dunia ni kama nembo hutambulisha maana hutumika kama chombo iliyo hatari zana imejigeusha chambo iwanase waungwana ulimwengu una mambo mengi ya kila aina dunia kama makombo imetatarika sana japo huwa kama sambo yaitwa kaburi pana ulitenda la kikumbo likuharibia jina ulimwengu una mambo mengi ya kila aina dunia yenye majimbo kuna mengi ya fitina siyo tu kujaza tumbo yapo pia kukuzana ulifunga hili gombo jingine likafanana ulimwengu una mambo mengi ya kila aina kwa kweli ulimwengu una mambo ni shairi lililotumbwa naye kimani wa mbogo mwaka wa 21