napasha kusisimua wazi ikadhihirika lipo jambo kutambua wazoni ukaliweka wapenda kujifutua kujiona warembeka urembo ni kama uwa hujajua hunyauka nafahamu hujajua mbele unavyojiweka ujana wa kusumbua utake kufahamika huwezi kujiinua kwa maringo kuinuka urembo ni kama uwa hujajua hunyauka kwengine wajiteua kufanya unavyotaka nasema kufafanua utakavyokusifika taelewa ukikua ubozi utakutoka urembo ni kama uwa hujajua hunyauka ni vema kujikwatua vizuri ukapambika jua ngozi huungua ukabaki kuchomeka lifikalo kubabua hiyo sura takunjika urembo ni kama uwa hujajua hunyauka sasa wajifaragua mweledi hujagutuka wapenda kujiketua ubaki kufahamika lawema wema hujaamua kutoa utaibika urembo ni kama uwa hujajua hunyauka urembo kama kilua utapata kakauka sasa unajiinua kwenda chini ni dakika huenda ukaugua urembo ukachanika urembo ni kama ua hujajua hunyauka heshima hutanunua kwa mapeni kulipika aibu ukichagua itakuwa kuitaka watu wamekubeua kwa tabia wamechoka urembo ni kama ua hujajua hunyauka hayo mambo umezua watu hawajayataka ulidhani kufumbua usijue twaudhika inabidi kutatua vema hujabahatika urembo ni kama uwa hujajua hunyauka usaha nimetumbua dhahiri limefichuka tena nimechechemua liweze kueleweka vema ukaligundua pale watu toakuweka urembo ni kama uwa hujajua hunyauka