wajinga hufarangana wakawa wanagombana watu wanaojua na heri kushauriana msibangi mwapigana muwemnasikizana werevu ndio hunena vyema wakaelewana werevu watakutana iwapo wamekosana hunena wakionana hawawezi kutwangana uweanena ya maana vizuri wakafaana werevu ndio hunena vema wakaelewana wajinga hukimbizana maneno kurushiana nyusoni hutazamana mante wakatemeana mara wanaburutana ama wakatusiana werevu ndiyo hunena vema wakaelewana werevu hukusanyana ili kujadiliana wengine hutafuta na mawazo wakauzana hata wanapokosana hutaona wakiwana werevu ndio hunena vyema wakaelewana wajinga haya hawana kwa mabezo hujiona huya jana yajana maovu kukumbushana nguvu zao kumenyana kwa ngumi wakanchuana werevu ndio hunena vema wakaelewana werevu watajuzana zamana kipashana njiani wakikutana kwa amani hupishana huo ni wavurugana hupati wanazozana werevu ndio hunena vema wakaelewana wajinga hutambuana tena huwa wafanana ubwege huonyeshana ubozi wakafunzana kwa vita watakumbana vibaya wakapambana uherevu ndio hunena vyema wakaelewana werevu huliliana tena hufarijiana vyema hushauriana pamwe wakiungamana pesa hukopesheanama wangalipiana werevu ndio hunena vyema wankaelewana huu ni utunzi wa kimani wa mbogo na mghani wako leo hii nimekuwa hasan bin salum wa tungu zetu mubashara