haleluya karibu tena katika siku nyingine njema na ykipekee na leo ni siku nzuri kabisa ya jumapili tarehe 1amoja ya mwezi wa k mwaka22 naaneno zuri katika radyetu ya leo linalosema muunganiko wetu na baba. O, wetu na baba. na katika kwanza sura ya Lakin ni lakini yeye bwana babatu naaotia yeye wanza na bwana ni roho moja naye na chuan naanza kusema kwa kuzaliwa mara ya pili baada ya kumpokea roho mtakatifu wewe ni mmoja na bwana oh, oh, maana umeunganika umekuwa kitu kimoja amekuja kufanya makazi yake ndani yako amefungamana na roho yako o oh, kusudi lake tangu kuwekwa kwa misingi ya ulimwengu ilikuwa ni mmoja asiyetenganishika kamwe na wewe kwa ho ilikuwa ni lengo kicho ndio ambacho alikuwa anataka kukifanya kwamba awe kitu kimoja pamoja na wewe pamoja na mimi pamoja na wote walioko ulimwenguni na ni jambo ambalo limewezekana leo ndani ya kristo yesu anasema yeye mungu ni mmoja na yesu alikuwa mmoja vilivyo pamoja na yesu kiasi kwamba pindi filipo moja wa wale mtume <laughs> <mitukio> wa yesu alipomuuliza yesu <laughs> katika yohana sura ya 14 tuonyeshe baba nasi tutaririka namtukiwa yesu kwake filipo ulikuwa ni hivi kwamba ni, nimekuwa pamoja nanyi siku zote hizi na bado hujanijua filipo hmm? kisha akaongeza kusema yeyote yule aliyeniona mimi amemwona baba mimi ni ndani ya baba na baba yu ndani yangu oh, maneno ya, ya kipekee sana ani hmm? jibu la moja kwa moja alimuuzafiliwamba nimekuwa na ninyi muda wote huu bado nasema tuonyeshe baba jamana hujanijua bado bafili hujaweza kumwona baba ndani yangu amanaakamwambia ya aliyeniona mimi amemwona baba sio atamwona <laughs> amemuona baba kwa sababu ya muunganiko alionao na baba bibi inasema yesu ni express image of god yani e y taswira ya haraka ya mungu kwa ukitaka kumwona mungu aikoje gani anaishije mtazamo wake fikra yake mwangalie yesu angalia alivyoishi angalia alivyoenendaakusema <laughs> mm. alitutaka tuelewe muunganiko wake pamoja na baba na muunganiko huo pamoja na baba ndio aliyotuletea ndani yetu ah, ukisoma hiyo katika waraka wa kwaz yoana wa msart unatujulisha hakika ushirika muunganiko au mchangamano wetu ni pamoja na baba na pamoja na mwanawe yesu kristo ah, kwa hiyo sio tu alituonyesha muunganiko alionao yeye na baba likunatuambia hichi ndio ambacho nataka kiwe sehemu yenu muwe sehemu hiki mji katika ushirika huu ambao tayari mimi na baba tunao pendwni maisha ya juu mno kuliko naoweza kufikiri kuliko unavoweza kuwaza pata muda wa kutafakari hili litabadilisha kabisa namna ambavyo ulikuwa unaangalia neno la mungu doutaelewa tunavyosema ukristo sio dini ni maisha ya mungu nani ya mwanadamu neoinaendeea kusema kwamba yesu <laughs> katika katikarafso etu yaleo yesu alisali yani aliomba kuhusiana yani na hili kabla ya kuenda msalabani kwa ajili ya wale wote watakawaamini katika yeye alisema wote wawe na umoja kama wewe baba ulivyo ndani yangu nami ndani yako hao nao wawe ndani yetu hiyo ni asura1 kwamba alitaka situwe ndani yake tunda ndani yake uishindaniyae na alitaka sana tuwe tusiyetenganishika naye na pamoja na, na baba kwamba ulimwengu usiweze kutenganisha pamoja naye kabisa na hicho ndicho kilichotokea hata malaika wanastajabishwa na hili kwa sababu sasa wanatutazama na kumwona yesu huu ndio kristo kristo ndani yako ufalme wa baba ukitenda kazi ndani yako hmm? kumbuka ile habari ya, ya, ya sauli au paulo sauli paul wakunhiulakiwkiezakanisa akilisumbua akiwaadhibu wale wapendwa wa akiwazuia wasiubiri kwa jina la yesu na akawa amechukua ile hati ya kuenda kuwakamata wale ambao walikuwa kenye miji mingine akiwa njiani kuelekea damsi bwana alipomtokea akamwambia sauli sauli kwa nini waniudhi mimi kwa, kwa nini nawaudhi hao kwanio unawatesa watuma wangu au watumishi wangu A-a. aambia mimi kwa sababu sisi ndani yake yeye ndani yetu sisi ni wamoja na yeyeanasema mm. anahitimisha kusema hivyo ukisoma wakorintu wa kwanza sura kwanza msarwa ti unasema mungu ni mwaminifu ambaye mliitwa na yeye mwingie katika ushirika na mwanawe, au, ushirika wa mwanawe yesu kristo bwana wetu kwao tumeitwa katika ushirika tayari sio tukifika mbinguni sasa hivi hapa duniani anasema wow, hili ndilo ambalo mungu alitaka milele yote lakini ilikuwa ni siri tangu kuumbwa kwa misingi ya ulimwengu kwanza a 6 lakini na abarikiwe mungu bwana yesu alitupatia uzima wake ili kulifanya hilo liwezekanike sasa chochote kile ambacho ni mali ya baba ni mali yetu kwa sababu sisi ni wamoja pamoja naye wewe ni mrithi wake na mrithi pamoja na kristo hey! wewe mimi sisi ni warithi wake warithi wa mungu warithi pamoja na kristo inabidi <laughs> oh, ujue kristo anamiliki nini ili uweze kuelewa kwa nini ya maneno ni mazito sana kama sisi ni warithi wa mungu warithi pamoja na kristo kristolewamaanan unafikiri mungu ana urithi gani kama tukimbao si ni warithi wa mungu unajua kwamba ulimwengu wote ni mali yake na vyote vijazato na kila kitu kituhemtufanye oh, wow. isara kwa pamoja sema mpendwo baba ni jinsi gani ilivyo heshima kuu na upendeleo kuwa nisiyetenganishika pamoja nawe daima mimi nitakuwa mshindi na kutembea nikiwa nimelandana na mapenzi yako makamilifu kwa ajili yangu kwa sababu wewe waniongoza katika kweli yote asante kwa muongozo asante kwa msukumo asante kwa baraka ninazozipokea ni kupitia roho katika jina la yesu amina oh, sara njema kabisa hi yakipekee sana hmm? kwamba i i tusiotenganishika pamoja naye oh, tumeitwa katika ushirika wa hali ya juu wenye thamani kubwa wa kipekee sana e tufanye mafunzo ya ziada kama matokeo ya ile neno ambalo tumejifunza siku ya leo tukasomia a kitabu efeso sura ya 5 wa 3 ambapo neno linasema kwu tu vn ywa kwa kuwa tu viungo vya mwili wake, <laughs> kwa kuwa tu vya mwili wake. Anyway, weni, mimi wewe sisi wote ambao tumempokeakrs amawaomaisha yetu ni viungo vya mwili wa kristo yani uzima alionao yeye ndo uzima tulionao sisi heshima alionaondo heshima tulionao sisi ubora alionao e ndo ubora tulina sis wandiko lingine niwalosasu8 eneo linasema naye ndiye kichwa cha mwili yaani cha kanisa naye ni mwanzo ni mzaliwa wa kwanza katika wafu ili kwamba awe mtangulizi katika yote wow iye ndio kichwa cha mwili yn yani cha kanisa iyi ndio mwanzo mzaliwa wa kwanza ili mtangulizi katika yote ilialtajayuzima pamoja naye uzima wake ndio uzima wetu utukufu wake ndio utukufu <laughs> mwisho katika ya injilamstaiwa15 asema si waiti tena watumwa kwa maana mtumwa hajui atendalo bwana wake lakini ninyi nimewaita akuwa yote niliyoyasikia kwa baba yangu hebu fikiria ili neno bwana amelisema kabla ajasulubishwa kabla ajaakabla ajafuka kwamba hatuiti tena watumwa anatwita rafiki na baada ya kufuka amesema ametuita ndugu maana ni mzali wa kwanza sisi tumeastumemfata baada ye. Ah, bariki sana unaotafakari neno hili hebu eh, eh, eh, kuwa sehemu ya kuleta hamasa hii kwa wengine wengi ambao hawajui awaui hili liwe baraka kwao kwaottft tit sri mojatatu tauu bli s so enema ushindi bora uu Cada gatinha lá amina