aleluya karibu tena katika siku nyingine njema na aki na leo ni siku nzuri ya jumatano tarehe 1na 4 ya mwezi wa kumi mwaka 220 o oh, nyerere de na ni siku yetu ya yaricha ambao tunasambaza na kaza rabd uhakika kwa kasi na kwa wepesi kwenye kila mitaa ambapo makanisa yetu yapo kwenye kila mkoa na kila wilaya na leo hii tuna neno zuri kabisa katika rat ya leo linalosema jina lake lina nguvu zote haleluya jina lake lina nguvu zote naandikola ufunguzi toka katika kitabu cha ia marko sura kmi mstar boasema na ishara hii zitafuatana na hao waaminio kwa jina langu watatoa pepo watasema kwa kwa lugha mpya hii ni ishara zinafuatana wale kwa jina wtm ugs utaanawalenu aanaanza kusema pindi unapojifunza na kuelewa kile ambacho bibilia inasema kulihusu jina la yesu itashupaza imani yako hm? na kubadilisha mtazamo wako kwa ujumla na vile unavyoenenda au unavyokabili maisha yako oh, kwaioukielewa na ukifahamu kile ambacho bibli inasema use jina la yesu imani yako itakuwa thabiti itakuwa imara kusoma katika kitabu cha wafilipi sura ya pili mar t mpakawak neno linasema kwa hiyo tena mungu alimuadhimisha mno akamkirimia jina lile lipitalo kila jina ili kwa jina la yesu kila goti lipigwa la vitu vya mbinguni vya duniani na vya chini ya nchi oh, kwa jina hili na mamlaka sio tu duniani mbinguni na hata kuzima <laughs> ah, mapepo yanatetemeka nakuzimu natetemeka haleluya na, na alisema kwa jina langu wale wote wa wamwaminio yeye watatoa pepo na kamwe hauhitaji kutoa jasho katika kutoa pepo kile nachohitajika kufanya tu ni kulitumia jina la yesu wao oh, hautakii kupambana kushindana oh toka unatoa pepo kushindanaunatoa eelemamlaka walionao ndani ya jina la yesu simama mamlaka na pepo atatoka na kukimbia kwa wepesi na yule mtu atafunguliwa na kuwekwa atafugiwanauauasema shetani anaweza kucheza na ufahamu wako na kukwambia kuwa haustahili au hauna nguvu vya kutosha kuweza kumtoa kamwe usikaye ukubaliane na uongo wake yesu alikupatia mamlaka haleluya na alisema kitabu cha luka sura 1t tazama nimekupa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na juu ya nguvu zote za adui na hakuna kitu cha namna yoyote ile kitakacho kudhuru <laughs> kwao unayo mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu zote za adui na hakuna hte ambacho kitakudhuru ka simama imara katika mamlaka ulio nayo naleta badiliko na furaha na amani kwa wapendwa wako na katika mji uliyopo miawa kusema kuna kila kinachohitajika ili kutoa mapepo jina la yesu nyenzo kifaa ulichopewa mamlaka Asima, kila kitu kilichopo katika ulimwengu huu hata mbali na vyote vimetiishwa hata ambavyo vimetwo mbali vyote vimetiishwa mbele za jina hilo ishi kwa ushindi shika shk dhidi ya hali katika jina lake anasema ishi kwa ushindi shika sindishi dhidi ya hali mbalimbali katika jina lake, lake yesu kwa sababu gani mamlaka ndani ya jina lake una uwezo nguvu o oh, umeimarishwa na umepewa mamlaka hiyo kuitumia haleluya heluyeluya hebu mm, tufanye ukiri kwa pamoja siku ya leo sema kila kitu kilichopo katika ulimwengu huu na mbali ya ulimwengu huu kimetiishwa chini ya jina la yesu inatumia ya mamlaka yangu katika yeye kumsweta ibilisi na majeshi yake katika guba na ndani ya dimbwi la kushindwa o oh wainavyoishi kiushindi na kushika hatamu za hali za maisha yangu na mazingira yangu katika jina la yesu amina kwao umemtiisha shetani yupo katika ile ale kushindwa kila wakati kila eneo ambapo wewe upo ambapo neno lako linafika ambapo mamlaka yako inatawala wa wow. ha aeluyawnataka kusomama katika mamlaka yako ya kipekee na ulete ushindi, na ubora wa tofauti hebu tusome uemistari ifatayo lamstari mirefu kidogo lakini itakupa aitakupaamasa njema na kukubadilisha mtazamo wako na fikra kipekee kabisa andiko la kwanza kata injil ya yoana sura kumi a linasema tena siku ile hamtaniuliza neno lolote amin, amin nawaambia mkimwomba baba neno lolote atawapa kwa jina langu hata sasa hamkuomba neno kwa jina langu ombeni nani mtapata furaha yenu iwe timilifu oh, oh. jina la yesu tumepa fursa ya kuomba lote ile ambayo tunataka mbele za bwana na baba baba yetu aliyo mbinguni atajibu kwa sababu tumetumia jina la yesu kuomba mm. tumepwa fursa ya kuweza kukaribia kile kit chanya eh? kuweza kuzungumza na baba kupitia jina la yesu na kupata kile ambacho tunakihitaji na andiko lingine ambalo <laughs> ni la kipekee sana ni katika matendo ya mitumi sura ya tatu kuanzia msare wa kwanza mpaka wa kumi basi petro na yohana walikuwa wakikwea pamoja kwenda hekaluni saa ya kusali saa ti na mtu mmoja aliyekuwa wakiwete toka tumboni mwamamae alichukuliwa na watu ambao au ambaye aliwekwa kila siku katika mlango wa hekalu witwao mzuri ili aombe sadaka kwa watu wengi wa yao ndani ya hekalu mtu huyu akiwaona petro na yohana wakiingia hekaluni aliomba apewe sadaka na petro akamkazia macho oh haleluya asikiliza hapo vizuri na petro akamkazia macho pamoja na yohana akasema tutazame sisi akamwangalia akitaraji, akitaraji kupata kitu kwao sar lakini petro akasema mimi sina fedha wala dhahabu lakini nilicho nacho ndicho ni kupacho kwa jina la yesu kristo wa nazaret simama huende oh akamshika mkono wa kuume akamwinua mara nyayo zake na vifundo vya miguu yake vikatiwa nguvu akaondoka upesi akasimama akaanza kwenda akaingia ndani ya hekalu pamoja nao akienda akirukaruka na kumsifu hey, haleluya watu wote wakamwona waka akienda akamsifu mungu mm, mm, mm wakamtambua ya kuwa yeye ndiye aliyekuwa akiketi na kuomba sadaka kwenye mlango mzuri wa hekalu wakajaa mshangao wakaastajabia mambo yale yaliyompata haleluya mwesikia umuujiza uliofanywa kwa jina la yesu na nakusama mstari wa kumi na sita sasa anasema na kwa imani katika jina lake lakeabaloni jina la yesu jina lake limemtia nguvu mtu huyu mnayemwona na kumjua na imani iliyo kwake yeye imempatia huyu uzima huu mkamilifu mbele yenu ninyi nyote oh, oh, ilikuwa ni siku njema njema njema njema, njema, njema mno hmm? kile ambacho mtumi walifanya kupitia jina la yesu oh haleluya wakasababisha uzima na afya kwa mtu ambaye alikuwa eh? bina, ni kiwete kwa miaka mingi nasema alikuwa na miaka arobaini amekaa pale yani oh, kwanzia amezaliwa alikuwa na miaka arobaini huyu ambae alikuwa oh, lakini kupitia jina la yesu uponyaji ukaja juu yake ukamrejezea katika uzima na na afya tukumbuka somo la uzimanafabsomo linasema jina lake lina nguvu zote inawezekana unapitia changamoto leo unasikiliza mambo mambo haya unasema ha, ha, yanawezekana kweli hivi au ni wakati tu awee za amboanawezekana wakati huo hapana bibiwakati jina la yesu linaishi yesulinaishi lina nguvu leo hii kama ambavyo lilikuwa na nguvu jana juzi miaka mbaoilikuwa nanguvu iliyopita Oh, pale ulipo leo hii hebu pokea uponyaji wako sasa katika jina la yesu katika utosi wa kichwa chako mpaka katika unyayo wa miguu yako kwenye kila chembe haa ya mwili wako kwenye figo zako kwenye mapafu yako kwenye uti wako wa mgongo kwenye tumbo lako kwenye kichwa chako katika jina la yesu kristo aliye hai inakemea kila nguvu za udhaifu magonjwa ambayo amekuwa akisumbua watu na kuwatesa katika jina la yesu kristo aliye haa wee unayesikia matangazo haya unayesikia maubiri haya n kama umekuwa una haja ya uponyaji ndani ya mwili wako weka mkono wako kichwani sasa au pale ambapo pana tatizo napokea uponyaji wako sasa katika jina la yesu kristo maana ni jina lipitalo majina yote na katika jina hilo kila goti lazima lipigwe kila ulimi lazima ukili wa vito vivoko mbinguni duniani na chini ya dunia na katika jina la yesu linaamuru uzima afya na nguvu ichipuke ndani yako sasa katika jina la yesu yale mapepo ya udhaifu ninakemea toka katika jina la yesu na hauna nafasi nan ya miili hao wanzi sasa achia miili yao na nainamuru uzima uchipuke uonekane uthibitike na uwe dhahiri katika jina la yesu leo hii wewe ni huru na magonjwa hana nafasi ndani yako tena wewe ni huru na nawala mapepo awez tena katika jina la yesu kristo inaamuru kwamba kwa huru sasa katika jina la yesu na umekuwa mzima na mwenye afya kwanzia leo hii katika jina la yesu kristo amina hey, haleluya wasiliana nasi katika namba zifatazo s6 tupe ushuhuda wako nini ambacho umekipokea asubuhi yaleo na hakikisha unapata ya uhakika tuasilana nasi katika hizo namba tutakwambia tutakuambia namnagani ambazo yako siku yako hiyo njema hiyo ya ushindi furahia uzima ulionao ndani ya kristo yesu natumia mamlaka ulionayo ya jina lake Amen.