eluakaribu tena katika siku nyingine njema na kipekee na leo ni siku nzuri ya ijumaa tarehe 16 eziw220 na tunaneno nzuri katika rat yaleo linalosema nani na uishi asili yako jijue ni nani na sawa asili yako nandiko la ufunguzi toka katika waraka wa efeso oraka afsu 5 neno linasema akapati kujiletea kanisa tukufu lisilo nahila kunyanzi wala waa lolote kama hayo bali liwe takatifu lisilo na mawaa haleluya kwayo akapate kujiletea kanisa tukufu lisilo na ila yoyote au kunyanzi wala lolote kama hayo bali liwe takatifu lisilo na mawaa na tukaanza kusema kama mkristo tupo tofauti na wale wa agano la kale katika agano la kale waliitwa kutii neno lakini katika gano jipya tu watendaji wa neno sisi ni udhirishi wa neno inaitwa kanuni ya kioo wazo la mungu ni kwamba kuonyeshe wewe ni nani ili uishi sanjari na anachokuonyesha wa wow. eh? kao maana katika gano jipya tuna tuna maisha ya hali ya juu zaidi hmm? sio atuito kutii neno lakini tumezaliwa na neno tunaenenda saasaa na neno tunatenda neno kwasabu ndo asili yetu hmm? meeleza kuhusiana na kanuni ya kio unajitazama katika neno la mn o na, na unaambatana na kile ambacho ambacho mbacho, una una pale. Kile mbacho pale. hiyo unapokutana na mstari mfano katika waraka katia arakauaema basi uvueni uongo mkaseme kweli kila mtu na jirani yake sema fanya vivyo hivyo kama alivyosema kwa kuweka uongo pembeni hiyo kinakuonyesha kama ulivyo unavopaswa kuwa kwamba ni mtu ambaye uongo umekaa pembeni hivyo fanya namna hiyo hiyo sio amri kwa sababu katika agano la kali ilikuwa ni amri watu kuto kusema uongo lakini katika agano jipya tunalitenda neno na kuenenda katika kweli bibilia inasema sheria haimuhusu mtu wa haki unaweza kusoma hiyo katika kwanza wa watimothess9 nasi ni tu wenye haki ni watu, ni watu wenye haki hakisoma katikarumi moj kui na saba taaa aaa kpamba matendo aoa ankinda kusoma katika hiyo waraka warumi suraa kwanza unaweza aakajifuna na kuelewaakupata haki kwamba haki ni asili ya mungu ni kipawa ni kitu ambacho napewa na inakuja kwa imani na kwa sababu umeshakipokea hivi ni sahivi au uh, nsema moja kwa moja unapaswa kutembea katsoes katika, mm. katika gano la kale liashe mngu liapasherialana kuiftisha lakini katika gano jipya ametupa ailyake mm? asili yake ya haki ili tuishi sawa saana hiyo atujapewa sheria ila tumepewa asili hmm? tunaenendani moja kwa moja k i ni jambo la kawaida kawaida kutembea katika haki jambo la kabisa inaeleza kwa nini kama uh, ulifanya kitu kisicho sawasawa sawa, na asili yako ya haki tam ka roho yako mwenyewe unaweza kusema na kujua kutokea ndani kwa sababu nuru yake iko ndani yako hio kwa sababu una asili ya haki utakapokosea utakapokwenda ndivyo sivyo ndani yako moja kwa moja utagundua kwamba hichi sio sawa lakini anahitimishwa kusema hii ndio sababu tunafundisha haki ili watu wa mungu wakawe na ufahamu kwa wao ni nani ndani ya kristo na wakaishi sawasawa na asili yao oh, maana kuna somo la place, au haki ambalo ukilifahamu na kulielewa na kulijua unatembea sawasawa na asili yako kao asili yako kutembea katika upendo kutembea katika furaha sio kitu ambacho naomba mungu sadaliwa mara ya pili okeshaapla kutembea katika upendo, upendo. upendo. <laughs> Ka kutembea katika, kutembe katika haki ni jambo la kawaidatufanyi hmm. ukiri kwa pamoja sema mimi ni mwenye haki wa mungu ndani ndni nisiye nawaa wala sababu ya kulaumiwa machoni pake nina ufahamu wa asili hii ya haki ndani ya yangu kwa hiyo kila siku inazalisha kazi za haki nikienenda katika ukamilifu na katika pendo la baba amina wow. Koni, wewe unazalisha una haki kila siku kazi za haki zinapatikana kwenye maisha yao kilasi na unaenenda kwa ukamilifu katika pendo la baba hii oh, oh, ni njema sana hebu tufanye eh, mafunzo wa ziada kwa kusoma mistari ifuatayo waakawakorosai sura kwanza ishinmoja mpaka ishirn mbil nauniasema na, na ninyi mliokuwa hapo kwanza mmefarakanishwa tena adui katika nia zenu kwa matendo yenu mabaya aliyomatendo yenu mabaya amewapatanisha sasa katika mwili wa yake kwa kufa kwake ili awaleti ninyi mbele zake watakatifu wasio namawaa walaaaa hmm? kwa mara ykanzaua tumefarakanishwa tumepotea tume ua tumekatiliwa mbali a matendeotmba lakii ametupatanisha ssahii kupitia mwili wake aliyopigwa pale malbani hmm? ut ifo cake u s i naa ametuleta katika daraja lake tumefanyia kuwa watakatifu wasio na mawaa walalawama si so, tukifika mbinguni sasa hivi hapa duniani soailoandiko tena wakolosai sura waau2 tafakari ma ili awalete ninyi mbele zake watakatifu wasio na mawaa walalawama hmm. andiko la mwisho ni katika boraka wa yakobo sura nz2 mpaka nno linasema lakini weni watendaji waneno wala si wasikiaji tu hali mkijidangana nafsi zenu kwa sababu mtu akiwa ni msikiaji waneno tu wala si mtendaji huyo ni kama mtu anayejiangalia uso wake katika kioo maana hujiangalia kisha huenda zake mara akasahau jinsi alivyo lakini anayetazama sheria kamilifu iliyo ya uhuru na kukaa humo asiwe msikiaji msaulifu bali mtendaji wa kazi huyo atakuwa heri katika kutenda kwake hii oh. ni njema sana kwamba usisikie tu neno la mungu lakini tembea katika uhalisi wa hilo neno dirisha upendo huo dirisha neno hilo dirisha baraka hiyo ya neno ulioipokea hmm? k ukijiangalia katika kioo ambacho neno la mungu jirekebishe uenende saasawa na picha yako ulioiona kwenye kioo kienda kwenye kioo unajiona mwenyewe hivyookienda vneo la mungu unajiona we mwenyewe kama ambavo neo la, la mungu leo limetuambia hmm. kutambulisha na kuudulisha kwamba eni mwenye haki ndani ya kristo yesu inakuonyesha asili yako u hmm. una mamlaka ndani ya kristo yesu e sio mhanga huyu ni mshindi hmm. na kuonyesha we ni tajiri sio maskini u una afya njema ya mungu afya ya kiungu ndani yako u sio mtu wa kuumizwa na magonjwa yakuteswa na kila na udhaifu huu ukigundua hivyo unatakiwa kutembea sawasawa na kile ulichokiona katika eneo lamuu wow. wa mgu akubariki sana ah, endelea kutafakari neno hili la leo na huweza kuasilia nasi katika namba zifatazo 736 999 tuambie namna ambavyo neno la mungu limekuwa likkubariki kupitia kitabu lakini pia unaweza kudhamini nakala hii ya kitabu ikasambazwa kwa watu wengi zaidi. Kwa watu wengi zaidi zaidi ikatumwa kwa watu weni atwtu ei i hzo nambakua na furaha na kujibu na kuonyesha namna unaweza nakala hii lakini pia ukaisambaza kwa, kwa wengine ili injili imfikie kila mtu katika ulimwengu wetu mungu akubariki sana uwe na siku yenye ushindi yenye ubora yenye utukufu wenye barakateli katika jina la yesu you <music>