aleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee na leo ni siku nzuri kabisa ya tarehe 1sb mweziwa mwaa22 tuo zuri kabisa katika ya leo linalosema lifuate neno usizifuate hisia zako lifuate neno usizifuate hisia zako na andiko la katika kitabu cha warumi sura, nane. sura nane. Inasema, wale wale mwili hawawezi kumpendeza mungu itabu mwili hawawezi kumpendeza mungu mchunaji anaanza kusema katika ukristo hatuamini katika hisia zetu bali twalifuata neno ile hali ya kuhisi kwamba huu karibu na mungu au kwamba uu mbali na yeye haileti tofauti yoyote ile katika uhalisi kwa sababu hatuishi kwa hisia bali tunaishi wa kulifuata neno na unaishi ndani yake na yee anaishi ndani yako na je unaweza kumkaribia kiasi gani yule ambaye anaishi ndani yako <laughs> Swali zuri sana kwamba je unaweza kumkaribia kiasi gani yul anaishi ndani yako ndani yake muunganiko wenu ni mkubwa sana kwamba mungu na mungu. <laughs> mungu anataka ujue na ukuwe katika maarifa ya neno lake na utembee katika nuru ya muunganiko wako na yeye n hmm? ma yake shauyake uje katika kiwango h cha maarifa kwamba kwa sio tu anaishi ndani yako lakini mmeunganika mmekuwa kitu kimoja wewe na nayee anataka uishi katika kile ambacho eneo linasema kuhusiana na wewe na si kwa hisia zako au kwa mitazamo ya watu wengine ibilisi anaweza kukudanganya au kufanya ujihisi kwamba bado wewe ni mwenye dhambi lakini usirubunike siku uliompatia kristo moyo wako uliumbwa tena na kuwa na haki ya mungu ndani yake oh hii ni njema mno hmm? kuna maisha ya hali ya juu ndo ambayo amekuleta ndani yake kwa kitu kimoja pamoja naye binasema e aliyeunganishwa na bwana amefanyika kuwa roho mmoja pamoja naye kawewe na yee ni kitu kimoja sahii hmm? usikubali yeyote yakudanganye usikubali fikra za yule mwovu zikufanya ujioni w uko mbali ksoma katika wakorinto wa sura ya5 Nilo, linasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya ukiwa ndani ya kristo huy ni kiumbe kipya hoyo sio hili wa zamani maisha yako yamebadilika kuna fursa mpya imeingia ndani yako una aina mpya ya uzima ndani yako ya kale yako yote yamepita huyu ni mtazamo ambao unabidi uwenao unabidi uelewenabidi ufahamu hi nasema ndio akili ya mungu kwako lake lake neno haijalishi haijalishihuwa kuna mikosi balaa nuksi visirani hu kuna laana ukiwa ndani ya kristo ile siku umempokea kristo kwa bwana mkoza maisha yako kuna badiliko limetokea ndani ya roho yako ni kiumbe kipya oo ako mb asababu za, za kuvunja za mabibi za wajomba za uko ndani ya kristo sasa hivi ukielewa huu utagundua kwamba hakuna muunganiko wako tena na yale ya zamani kwa sababu uko ndani yake na kwa sababu hiyo unatakiwa kutembea katika upya wa uzima sawasawa na neno lake uishi katika neno lake lakenasema hmm. na ilimbidi mungu akwambie hili kwamba umekuwa kiumbe kipya nani na kristo kwa sababu ufahamu wako haulijui wala hauwezi kungamua au kulitambua hili jambo ni maarifa ya kiufunuo kwa ajili ya roho ya binadamu kupitia roho mtakatifu mtakatifuk hmm. ni ufunuo katika roho yako upya kwamba umekuwa kiumbe kipya ya kale yote yamepita tazama tazamayote yamekuamap ni mstari ambao unapaswa kuutafakari ili kuweza kutembea katika ubora na ushindi wa hicho ambacho unazungumza na nahitimisha wa kusema bila kujali namna ambavyo unaweza kuhisi anakutaka uone na ujesabu kuwa umo ndani ya kristo sasa tabia za kale zimepita masumbuko na maangaiko ya kale yamekwisha kupita unaouzima mpya wa utukufu na haki aluyaanataka ili jambo usipoliona utaendelea kuwa na lile kongwa ambalo kimsingi halipaswi kuwa ndani yako yako yako au yako, au juu katika maisha yako. kwa sababu kmsingi lile jambo la msingi tayari limeshafanyika unachopaswa uchopaswauy ni kulikubali na kutembea katika nuru ya kile ambacho kimefanyika kwamba u ni kiumbe kipya hivi ndani ya kristo huna kale tena maana amesema ile uh, tabia zako za kale zimepita masumbuko yako ya kale yamepita maangaiko yako ya kale kupita na unao uzima mpya unao utukufu utufuambao una utukufu na haki haleluya e tufanye ukiri kwa pamoja sema ninaenenda kwa imani na si kwa hisia za mwili ninakubali ninatamka na kuishi ndani ya neno na kwa uhalisia wa neno unasikia oh, eh? hii nakubali natamka na kuishi ndani ya neno na kwa uhalisia wa neno niko ndani ya kristo na kristo yuu ndani yangu sante baba kwa ushirika huu wa utukufu haleluya ko uko ndani yake yeye iko ndani yako je kwa nini muovu ayo na nafasi tena ndani yako kwa nini kuwa kuna lana balaa mikosi nuksi visurani kwenye maisha yako wakati yeye anaishi ndani yako yakoi ni kwamba utakuwa bado hujaelewa maana una, unafikiri jambo kwa m-m-m. Christo, ya, kwa sababu uko ndani ya kristo pendwa nguvu tena juu yako yako ajili amekupa uzima aina mpya maisha kuambatana nayo katika kitabu cha uaelewa ndiomaana unafikirili amoatsaau suaa asb kwa kuwa ile nia ya mwili ni wadui juu ya mungu kwa maana haitii sheria ya mungu wala haiwezi kutii hmm? nia ya mwili eh? wale wa ufuatao mwili hawawezi kumpendeza mungu lakini ikiwa roho wa mungu anakaa ndani yenu ninyi hamfuati mwili bali mwaifuata roho lakini mtu awae yeyote asipokuwa na roho wa kristo huyo si wake mstari wa kumi na kristo akiwa ndani yenu mwili wenu umekufa kwa sababu ya dhambi bali roho yenu i hai kwa sababu ya haki o, o swali la msingi hapo kwa baadha ya kusoma mistari itakuwa je kristo yuko ndani yako asababu hmm? kama hayuko ndani yako ina maana bado uko hai kwenye dhambi na umekufa katika mambo ya haki lakini kama kristo akiwa hai ndani, ndani yenu au ndani yako mwili wako umekufa kwa sababu ya dhambi baliro yako sbausa kt naf e n tn adiko lingine ni warint wapili sura ausbasma maana tuanenda kwa imani si kwa kuona oh, oh, tuanenda kwa imani na si kwa kuona nakumbuka imani nikuwa na hakika hmm? ya mambo yatarajiwa hayo ni bayana ya mambo yasiyoonekana andiko la mwisho ni wafilipi sur3 no linasema maana sisi, sisi tu tohara tumwabuduo mungu kwa roho na kuona fahari juu ya kristo yesu wala hatutumainii mwili hmm. Wow. ko tunamabudu mungu kwa roho na fahari, fahari yetu tunaiona ndani ya kristo yesu oh, aliye mwanzilishaji na malizaji wa imani yetu aleluya <laughs> mungu akubariki sana unavyotafakari somo letu la leo eh? linalosema lifuate neno wala usizifuate hisia zako na tungependa kutoa fursa ya kipekee kwa wale wote ambao wangetaka kumpokea kristo kama wa maisha yao popote pale ulipo unaweza ukafanya sala kwa pamoja nasisi, na sisi na kutoka kuna mbadiliko la kipekee katika roho yako siku hii ya leo naomba useme kwa kufuatisha ukiwa unamaanisha kutoka ndani ya moyo wako sema e bwana mungu naamini kwa moyo wangu wote katika yesu kristo mwana wa mungu aliye hai naamini alikufa kwa ajili yangu na mungu alimfufua katika wafu naamini yu hai leo ina kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana wa maisha yangu wanzia leo kupitia yeye na ndani ya jina lake ninao uzima wa milele nimezaliwa mara ya pili asante bwana kwa kuokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu haleluya kama umefanya sala hii eh? nataka nikupe ongera sana kwa sababu ni mwana wa mungu umekuwa kiumbe kipya ya kale yote amepita kwa kusema sala fupi tu hii lakini kama umemaanisha ndani ya moyo wako na na umekiri kuhakikishia badiliko limetokea ndani ya moyo wako unaweza kuwasiliana nasi katika namba zifuatazo 73699 natutaweza kukupa msaada namna ambavyo unaweza kuendelea kukua katika imani na kutembea katika utukufu na ubora wa kile ambacho umekipokea na ile aina mpya ya maisha yaliyoingia ndani yako leo siku yako iwe njema ya ushindi iwe ya ubora iwe ya utukufu ya kipeke. wa kipekee tukutane tena kesho wakati kama huu kw ajili ya rabs uliyohakika katika jina la yesu amina