haleluya karibu tena katika siku nyingine njema ya kipekee siku ya jumanne tarehe ishirini ya mwezi wa kumi mwaka el2 2h tunalo neno zuri kabisa katika a yetu yaleo linalosema yesu ni udhirisho wa taswira ya mungu mungusu ni udhihrisho wa taswira ya mungu mm. hii ni moja ya ambayokama ulikuwa ujuesu fikra fulani hivi kuhusiana na yesu ambayo siyo sahihi sahi. embu, embu sikiliza ya leo itabadilisha sana mtazamo wako unaowaza na kufikiri kuhusiana na yesu ni nani kama zani yesu ni kiongozi wa dini eh, ni nabii fulani eh, ni hmm. sikiliza leo sikiliza sikiliza ya leo itabadilisha sana mtazamo wako somo la llo linasema yesu ni udhihirisho wa taswira ya mungu hmm andiko la ufunguzi katika injili ya yohana sura ya 14 mstari wa8 mpaka wa9 neno linasema filipo akamwambia bwana utuonyeshe baba yatutosha <laughs> yesu akamwambia mimi nimekuwapo pamoja nanyi siku zote hizi hmm? wewe usinijue filipo aliyeniona mimi amemwona baba basi wewe wasemaje utuonyeshe baba <laughs> filipo ni mmoja moja ya mtume wa yesu hebu eh? tuonyeshe baba <laughs> yesu mjibu, mwja mwja. Apo, hapo hapo akamwambia nimekuwepo pamoja nanyi siku hizi zote wewe filipo aliyniona mimi amemwona baba basi wewe wasemaje utuonyeshe baba mm. anaanza kusema anaanzakusemaii inasema kwamba uh, inamwelezea kuuianana yesu kwamba ndani ya yesu unakaa utimilifu wote wa mungu kwa namna ya mwili soma hiyo katika wakolosai sura 9 wa hmm? ikimaanisha kuwa yeyote ye anayetaka kumjua mungu anafananaje amtazame yesu ndiyo maana yesu alimwambia ali filipo aliniona mimi aana alimuona yeye yesu amemwona baba yesu ni udhihirisho wa taswira ya nafsi ya mungu au oh, oh, oh, oh. udhirisho wa sura ya ya nafsi mungu mungu baba oh, kwao yesu ndivyo ndivyo maandiko na yanafsu ukimuonayesu ninbaadhi wanaamini kuwa kule mbinguni kuna viti vitivita, vitivita, vitatu vya enzi kimoja ni cha mungu baba kingine ni cha mwana na kingine kinginemwana ambaye ni yesu na, k- na kimoja ni kwa jil hiyo sio kweli kwa furaha kabisa baba alimteua yesu kuwa mrithi wa vitu vyote pamoja na kiti chake cha enzi hey! Hey! ipo kwenye maandiko hyo mtumishi utaona tunavyolea kusoma utaona asema kwa hiyo <laughs> ukienda mbinguni usitegemea kutaa viti vitatu kiti ni kimoja tu cha enzi ambacho yesu pale. Ah! <laughs> hivyo kule mbinguni kuna kiti kiti kimoja tu cha enzi yesu ndiye kiti, katika akitmoja cha enzi baba yuko wapi basi yumo ndani ya yesu bibilia inasema kuwa ilimpendeza baba kwamba ndani ya yesu au ndani yake utimilifu wote ukae soma hiyo katia waolsa su19 alafu ukisoma wakolosai sura ya t hutujulisha kuwa yeye ambaye ni yesu ndani yake unakaa utimilifu wote wa mungu kwa pamoja katika namna ya mwili <laughs> kwa hiyo kama umemwona yesu umemwona baba babanaenda <laughs> oh, kasome hiyo somaz wakolosai mo 1t wakolosai 2 t pitia hapo vizuri pata uelewa huo unaofahamu kuhusiana na yesu ni nani ndio mm. maana si ajabu hata ukisoma katika injili ya sura ya 1 u30 yesu anasema mimi na baba yangu tu mmoja Uh, sikilizacha kiswahili mimi na baba yangu tu mmoja wayahudi wakaokota mawe na kutaka kumuua kumpiga kwa mawe kwa nini walisema umejifanya wewe kuwa sawa na mungu ukisoma katika hii mstariwa ukiendelea mbele nasema kwa kukufuru na kwa sababu wewe uliye mwanadamu wajifanya mwenyewe huu mungu hmm? kwayo ina maana wayahudi walielewa alichomaanisha yesu pale aliposema mimi na baba yangu tu mmoja walielewa nini walielewa katika umtazamo kwamba walichukulia maneno yake kama kufuru kwa kuwa hawakumjua yeye ni nani nani hawakumjua yesu ni na walielewa sentensi aliyosema kwamba mimi na baba yangu tu mmoja na maana yeye ambaye ni mwanadamu anasema ni sawa na mungu inawezekanaje wakachukua kumpia kwamba we unamkufuru mungu <laughs> lakini hawakujua yesu ni nani eh? yesu ni mjumuiko kamili wa uungu uunguens <laughs> yes, ni nzito ni mjumuiko yaani ni ule udhihirisho ndo ukamilifu wote wa uungu pona yesu hauhitaji kumtazama baba wala roho mtakatifu kwa sababu yeye ndo amewabeba wote ndani yeye ndo anawadhihirisha wa wote huku nje kwa yesu yesu baba baba mtakatifu alisema kumtuma yule msaidizi kama mimi ambaye yuko kama mimi nenda kasome hiyo soma njili ya yoanasura 14 utaona ma, mazungumzo yake kuhusana a kusema yesu ni taswira na sura kamili ya uungu yeye ni udhihirisho wa utukufu wa mungu na kwa uritfi alipata jina bora zaidi kuliko wote wa mbinguni na duniani na hata chini ya nchi dakasomkatiaafilipi sura pili wa y911 inatangaza ikisema kwa hiyo tena mungu alimwadhimisha mno akamkirimia jina lile lipitalo kila jina ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe la vitu vya mbinguni na vya duniani na vya chini ya nchi na kila ulimi ukiri ya kuwa yesu kristo ni bwana kwa utukufu wa mungu baba oh, oh kwao yeye ni mfalme wa wafalme yeye ni bwana wa mabwana aleluya hey! unasikia hii kausiana na yesu hmm? somaalo linasema yesu yesu ni udhirisho wa taswira ya mungu ah. <laughs> wow. eh? kwayu huyu sio ah, ah, nabii fulani hivi eh, ah, ni mmoja tu wawali manabii wengi ah, ah, ah, ah, ah, ah. Ah, ah. yesu kristo ni bwana ni mfalme wa falme bwana wamabwana hii oh, ndio udhihirisho wa mungu <laughs> wow. e munguw hebu tufanya isara pamoja unavyoendelea kutafakari somuhili akipekee kabisa sema <laughs> mpendwa bwana yesu utukufu heshima na ukuu wote ni wako wewe ni mfalme wa utukufu haleluya furaha ya mbinguni oh, na nyota ing'aayo ya asubuhi mm. wewe ni udhihirisho wa utukufu wa mungu uzuri wa uungu taswira kamilifu ya nafsi ya baba ah, ah, ah. inakuabudu na, na kukuheshimu mokozi wa thamani kwa maana hayupo wa kufanana na wewe ufalme wako na utawale duniani kote na kusimama daima katika mioyo ya watu wote amina aminayani hii ni sala ambayo <laughs> ukiwa mwenye, mwenyewe ukiwa unaisoma menyee unasikia msimko unatamani kunenda kwa lugha pale ulipo ulitugiza jina la bwana kwa utukufu na ubora na ukuu alionao hebo mm. ufanye mafunzoya ziadaa tusome waibrania sura ya kwanza mstari wa kwanza mpaka watatu mstari kipekee sana nitakushauri kaisome sura yote hii ya kwanza ya kitabu cha wa ebrania, au chaaarak wa neo linasema mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika manabii kwa sehemu nyingi na kwa njia nyingi mwisho wa siku hizi au katika zama hizi amesema na sisi katika mwana aliyemuweka kuwa mrithi wayot tena kwa yeye aliufanya ulimwengu mstari wa tatu yeye kwa kuwa ni mng'ao wa utukufu wake na chapa ya nafsi yake <laughs> akavichukua vyote kwa amri ya uweza wake akiisha kufanya utakaso wa dhambi aliketi mkono wa kuume wa ukuu huko juu nasikia <laughs> wasifu wa yesu hmm? unasikia wasifu wake yeye ni nani anausikaji katika ulimwengu sehemu yake ikoje utukufu wake na ubora wake na ukuu wake mbinguni duniani na chini ya nchi naenda kasome tena kuhusiana na hii tukisema yesu ni bwana wa bwana sio story sio dini sio lugha nzuri tunairudia kanisana kila siku ndo ualisi ndo ukweli sikiliza hii mstari mstari wa pili anasema mwisho wa siku hizi amesema na sisi katika mwana aliyemweka kuwa mrithi wa yote kwao yesu ana, anarithi vitu vyote vya mungu baba vyote mbinguni duniani na chini ya duniani vyote na sijui utatoa uta, uta nini ukisema ukiondoa neno vyote yaani nini ambacho akiko ndani ya vyote naasema na kwa yeye aliufanya ulimwengu yaani mungu, mungu baba aliumba ulimwengu kupitia yesu eda kasome njini ya yoanasura kwanza msar wa kwanza mpaka watatu utaona hilo kwo tukisema yesu ni bwana mabwana sio story sio vitu ambavyo tumekaririshwa kanisani tumer au tumekariri unavizungumza sio liturujia sio mapokeo ni uhalisi ukweli wenyewe Oh, mstari mwingine ni wa wakolosai sura mstari wa pli artneo linasema maana katika yeye unakaa utimilifu wote wa mungu kwa jinsi ya kimwili <laughs> umesikia mstari wa waklosai 29 maana katika yeye unakaa utimilifu wote wote wote nini maana ya neno wote utimilifu wote kwa jinsi ya mwili jinsiya ina maana ukienda kwa yesu <laughs> oh akuna kitu ambacho mungu mungu baba hana mm. <laughs> peke, ni ni jambo la kipekee kipekee sana akubariki tafakari neno mbacho ls fikra yako mtazamo wako namna ya kuwaza kuona nakufikiri itageuza kila kitu kuhusiana na na nautamheshimu yesu na kumthamini na kumuona ni wa kipekee kwa kugundua ee n wengi hawamfahamu awamfahamu kwa hiyo awawezi kutembea katika ubora na ukuu wa kile ambacho ye, anawakilisha kw mm wasiaasi katika namba zifuatazo 736999 pata nakalayako rasod uakika dhamini nakala hii kwa mwingine na maisha yako yatakuwa sio ya kawaida utakuwa ni sehemu ya kuleta utukufu na ubora kwa wengine siku yako iwe njema iwe ya ushindi iwe ya ukuu katika jina la yesu amina <muchos>