aleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee siku nzuri ya jumamosi tarehe ishiria 4ne ya mwezi wa kumi mwaka elfub na ishiii na tunaonano uzuri kabisa katika raod ya leo linalosema fikiria unyakuo katika mawazo yako au weka unyakuo kama uh, senta yako ya kufikiri eh, au shabaha yako katika mawazo na chungaji anaanza kusoma katika waraka wa kwanza wa wana sura ya pili mstariwa shir8 na sasa watoto wadogo kaeni ndani yake ili kusudi atakapofunuliwa muwe na ujasiri wala msaibike mbele zake katika kuja kwake haleluya eh? nazungumzia kuhusiana na unyakuo wa kanisa kwamba uwe ndio shabaha yako ya mawazo na fikra yako eh? na mtazamo wako na andiko la ufunguzi tumelisoma katika waraka kwanza yoana sura ya na sotayo anasema unyakuo wa kanisa huu karibu uliko wakati wowote tu katika nyakati za hitimisho au mwisho wa nyakati za ishara kabla ya kutokea kwa bwana mm? na maana amba tupo katika ili nyakati za mwisho kabisa yani yale masaya mwisho ya mwisho kabla ya kuja kwake bwana ni muhimu kwamba uwe tayari au ukae tayari kwa ajili yake kusoma wataalniki wa kwanza uh, sura ya 4 r 1s pakasb inasema wafu katika kristo watainuka kwanza na wale walio hai na wamebaki watanyakuliwa pamoja nao ili kumlaki bwana angani hmm? aya ni matarajio ya kila mkristo anyway, mkristo yaani kuwa kama hili jambo unatarajia kwamba kuna siku bwana bwana atakuja kulichua kanisa lake hmm? na wale ambao walikufa katika buwana, watafufuka watarudi katika uzima na nasi ambao tuko hai tutanyakuliwa pamoja nao kumlaki bwana mawinguni hyo hmm? ni shaba ya kila mkristo lazima atarajie hivyo hivo na nasa swali ni kwamba je humo ndani ya kristo kama ndivyo basi wuwe ni mmoja wale wengi ambao bwana anakuja kujitwalia lakini kama kwa namna yeyote ile sivyo kamahauko ndani ya kristo basi unatakiwa kumpa kristo moo wako mara moja wakukiri ubwana wake juu ya maisha yako biblia inasema kadhalika kristo naye akiisha kutolewa sadaka mara moja azichukue dhambi za watu wengi atatokea mara ya pili pasipo dhambi kwa kwa hao haleluya hiyo ni waraka wa ibrania sura ya eh? arakaabrania suraya ti arshi wo tunatarajia aakiso atarudi tena na wakati huu akirudi anarudi katika utukufu wake na ubora na ukuu wa kipekee hmm? kwa ajili ya wale wote wanaomtazamia kwa ajili ya kvksom matendo ya mitume sura ya kwanza wa mpaka surya kanza t ptamba kuelekea mbinguni pale wanafunzi wake walipokuwa wakisimama wakitazama na kustajabu wakipaa malaika wawili waliotokea na kusema huyu yesu aliyechukuliwa kutoka kwenu kwenda juu mbinguni atakuja jinsi hiyo hiyo ndivyo mlivyomuona akienda zake hiyohiyo vo voon kwamba kama wavyo waliona akinyakuliwa anapaa mbele zao akienda mpaka anafika juu hivyo hivyo anawambia kwamba atarudi na matendo ya mitume sura unaweza kupata habari nasema hii ndio sababu tunahubiri tuna njiri ulimwenguni kote dunia yeyote inahitaji kujua kwamba unyakua wa kanisa umewadia eh, na hauhepukiki <laughs> bwana anarejea hivi pund hmm? kwa hiyo popote pale kama wenye mkristo usikie sauti hii na ukumbuke na ujue kwamba ujio wa bwana umekaribia kuliko ulivyoamini hmm? ni jambo ambalo alihepukiki huwezi kubadilisha huwezi mbele kuna wakati ambao ni fixed ni maalum yani umewekwa ni lazima na halisema, na, ukisoma katika njili ya yohana sura ya 1 yesu alisema nitakuja tena niwakaribishe kwangu ili nilipo ninyi an mwepo mm, ahadi na kama aliamini neno lake mini hiho chokisema kwa sababu lazima kitukie na huu ndo wakati wake uh, mtume petro akizungumzia siku ya bwana na matukio ambayo yatautangaza ujue wake alisema kisoma katika waraka wa petro sura ya wa suramara111 alisema lakini siku ya bwana inakuja kama mwivi siku hiyo mbingu zitatoweka kwa mshindo mkuu na vyumbe vya asili vitaunguzwa na kufumuliwa na nchi na kazi zilizomo ndani yake zitateketea hii anasema basi kwa kuwa vitu vyote vitafumuliwa hivyo imewapasa ninyi kuwa watu wa tabia gani katika mwenendo mtakatifu na utaua msikici hmm? ambacho petro anasema kwamba ile siku ya bwana <laughs> itakuwa na mshindo wa kipekee eh? mbingu zitaondolewa zita, zita zitatolewa zitatoweka hmm? vile vitu vio katika dunia hii vitakusanywa pamoja vitaunguzwa katika moto hebu fikiria vitu vingapi vo atika dunia nyumba nzuri uliojenga gari ofisi E, biashara nzuri vitu mbalimbali ambavyo unavijua na kuviona vyote vimewekwa tayari kwa ajili ya moto ndio maana anasema ukielewa hivyo je unapaswa kuishije maisha yako mtazamo wako kama ulikuwa unategemea ukifikiri nyumba yako itaishi milele watarithi wajukuu wajomba washangazi miaka mia ijayo hiyo <laughs> dunia na miaka mia ijayo ndugu yangu andiko alionyeshi hivo Oh-oh-oh nasema anahitimisha hivi ufikirie unyakuo katika mawazo yako n yani kuwa, kuwa na mtazamo na uelewa kwamba saa imefika ishi kila siku kama yule mwenye kumtarajia bwana beba ufahamu huo moyoni mwako kwa wakati wote enenda katika upendo enenda katika haki na huku ukiwa wajiweka tayari wasaidie wale waliokuzunguka kuwa tayari vile vile kwa kuwaubiria na kuwafundisha neno la mungu Oho hii ni ya kipekee sana huwezi hmm? kunyamaza huwezi kukaa kimya wakati unajua tayari muda umefika eh? wakati huu ndugu yangu o kama wakati ndio huu ina maana amka pale ulipo kwa wale ambao wajaijua kwao kwaoomaana maana ubiri kwa kasi na kwa wepesi tunafanya juhudi kuliko tulivyoanza kwa nini sababu tunajua kwamba tunao muda mchache mno wa kuhitimisha kile ambacho bwana taka tukipeleke kila mahali kwa sababu hataki hata mmoja apotee bali mahaliata toba oh tufanye sala kwa pamoja uh, siku iya lewo sema niko macho na ni msikivu katika roo ninabidi katika kazi njema nikichochewa na pendo la bwana neno lake na matarajio yangu juu ya ujio wake hivi karibuni ndo vitu ambavyo vinanichochea kwao neno la bwana upendo wake pamoja na matarajio yangu juu yake juu ya ujio wake hmm? nimeshawishika kwamba kwa injili kwamba injili ni nguvu ya mungu iyokwayo kwa kila mtu kila mtu mmoja mwenye kuamini kwa kwao yoyote anaweza kuokolewa haijalishi haijalishi jina lake haijalishi kwenye mabano na dini gani haijalishi kabila lake au rangi ya, ya ngozi yake yoyote anayeamini jina la bwana ataokolewa ina katika mwendo wangu kuzielekeza nafsi za watu leo pale ambapo injili hii tukufu itahubiriwa ulimwenguni kote wengi watanyakuliwa kutoka katika ufalme wa giza na kuingia katika uhuru tukufu wa wana wa mungu haleluya eh? u omaana tunaomba ajili ya mavuno ya yanafsi ulimwenguni kot awatwtdkasfnad maa1ma tena habari njema ya ufalme itahubiriwa katika ulimwengu wote kuwa ushuhuda kwa mataifa yote hapo ndipo ule mwisho utakapokuja oh, oh. ndio maana unaona tunakuhubiria kupitia ras ya uhakika kitabu ambacho kinaandikwa kinatoka kila mwezi inaendola kila siku kimetafsiriwa kwenye lugha zaidi ya 2250 today yaani mpaka leo hii tunapozungumza kuna lugha zaidi ya 2250 ambacho kitabu kila mwezi kinatafsiriwa hmm? Ni, ba, ni moja ya hizo juhudi na amasa kupeleka kupelekanjii limwnguni kote mstari mwingine naweza ambaoasoma tunaohitimisha ni warumi sura, tatu, sura mpaka wa mpaka naam tukijua wakati kwamba saa ya kuamka katika usingizi imekwisha kuadia kwa maana saa mansasakovu wetu huu karibu nasi kuliko tulipoanza kuamini usiku umeendelea sana mchana umekaribia basi na tuyavue matendo ya giza na kuzivaa silaha za nuru kama ilivyohusika na mchana na tuenende kwa adabu si kwa ulafi au levi si kwa ufisadi na uashirati si kwa ugomvi na wivu bali mvaeni bwana yesu kristo wala msiuangalie mwili hata kuwasha tamaa zake oh, kwamba ukuvu umekaribia hivi kuliko tulivyoamini imetupasa kuwa macho kusimama imara katia nafasi zetu na kutimiza kile ambacho bwana ametaka tukitimize katika ulimwengu huu hakikisha unawasiana nasi katika namba zifatazo 36, 9, 9, 9, 10, 10. Upate nafasi ya kupata nakala hii lakini pia uweze kudhamini nakala hii kwa kutuma kwa wengine wengi waweze kufikia kusikia ujumbe huu na maisha yao yaweze kuja kwenye nuru watoe gizani waingie katika ufalme wa pendo wa mungu ungu a sana jumamosi yako ye njema iwe ya ushindi iwe utukufu katika jina la yesu amina <tipos>