haleluya karibu tena katika siku nyingine njema ya kipekee jumapili nzuri ya tarehe shi 5 ya mwezi wa kui b na neno zuri kabisa katika ya leo linalosema kuyafunua maisha ya kristo ndani yako kuyafunua maisha ya kristo ndani yako ya ya ya katika waraka wa sura moja mistari kipekee sana katika gano jipya ambalo natokwa mstari huu ufahamu hujue na utembee katika kweli yake andiko hili hililinasema ambao mungu alipenda kuwajulisha jinsi ulivyo utajiri wa utukufu wa siri hii katika mataifa nao ni kristo ndani yenu imefichika kwa vizazi vingi kwa miaka mingi na katika zama hizi kwanzia wakati huo wa andiko la mtume paulo siri hii ilikuwa imefunuliwa imeletwa katika udhihrisho kwsaau siri ni kwamba ni jambo ambalo limefichika kwa, mba lime kwa wengi lakini na wachache wachache maana ni ni ni ni siri so mm. ni yenu, utukufu, siri sio kwamba lakini kwa kwa wale ambao ndani ndani ndani kristo utukufu hii kusema ukristo ukristo wa wa wa nje utendaji kazi neno la mungu ndani ya ya roho mwanadamu sikia linafahamiknawacachfisto wa nje wa utendaji kazi wa neno la mungu ndani ya roho ya mwanadamu kama mkristo wewe ndiye taswira ya kristo kila hatua unayoichukua inapaswa kuwa ni udhihirisho wa uzima wa kiungu ndani yako hmm. maneno ni mazito sana hivyo ndiyo namna ambavyo yesu alivyoishi pale alipokuwa akitembea katika dunia alipokuwa akiishi duniani hmm? alikuwa nadhihrisha taswira ya mungu ndani munu ule uzima wa mungu uliokuwa ndani yake alikuwa ni udhihirisho wa mungu udhihirisho wa maisha kni maandiko mm. <laughs> mazito mazitobibl inaonyesha ksoma katika kitabu cha wakorinto kuna sehemu ambayo inaonyesha kwamba mungu alikuwa ndani ya kristo mm? akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake wakati kristo akiwa hapa duniani kama umeskiiza hii katika siku mbili au tatu zimepita utakuwa umegundua kuhusiana na yesu kristo ni nani nnamna ambavyo yalidhihirisha utukufu na ubora wa uungu ndani yake hmm? kwamba alikuja kwa walio wake lakini walio wake hawakumpokea kwamba ingawa yeye ndo aliumba mbingu na nchi lakini alipokuwa hapa duniani dunia kuweza kumtambua na ndi hicho ambacho neno la leo linasema kwamba alikuwa na wa mungu alikuwa ni udhihirisho wa mungu udhihirisho wa maisha ya kiungu hmm wewe ni kristo anayeishi katika dunia yako katika familia yako mahali pako pa kazi pale mtaani kwako mjini ulipo au kijijini ulipo na kwenye nchi iliyoko pia mahali popote pale ambapo upo wewe ndiwe kristo wanayemuona hili oh, oh, ni zito hmm? kwa hiyo pale popote ulipo kwenye familia kwenye kazi kwenye biashara kwenye mtaa wewe ndio kristo wanayemuona huyo hmm? ndio mwili wake leo y ndio makazi yake ndio umembeba na kumwakilisha kule anasema kwa hiyo maneno na matendo yako maisha unayoishi na namna unavyofanya mambo yanapaswa kuieleza asili ya kristo ndani yako yakoa jamana maisha yako kwa ujumla maneno yako afikra yako mtazamo wako namna yako unavyoishi lazima imwasilishe kristo iwasilishe asili zake tabia yake na mwenendo wake pale watu wanapokutazama wanapaswa kuona utukufu wa kiumbe kipyanasma hmm, tu akndaniyea kumbe kipya yakale yote yamepita tazama yote yamekuwa mapya napaswa unavoishi kila siku uonyesha ul utukufu wa kumbe kipya nasema wewe ni chombo kimbebacho mungu na anakuambia beba ufahamu huu pamoja nawe leo hii fahamu hivo kwamba wewe ni maskani yake wewe ni hekalu lake mungu anaeishi ndani yako oh, oh. ndio maana tunasema ukristo sio dini sababuhuu uhalisi alisi mebeba mungu ndani yako sio danyaoo mungu Mm-mm, mungu iko ndani ya moyo wako amyo wakos oaanenafsmafanikio ya kusanyika ya ya ya kufanya ushirika na waamini wengine lakini wewe binafsi mungu mana, Asema, mungu ndani yako yako hii ndoto kwa maisha mafanikio kweli ni mungu kujidhihirisha na kujionyesha ndani yako na kupitia kupitia kwako mm, au nupita waoauteanasema je ni kiasi gani basi asili na tabia yake vinafunuliwa kupitia wewe hilo ndo swali eh? kwamba katika maisha yako ya kila siku je kristo anaonekana kwa kiasi gani ni asilimia moja ni mbili ni tatu ni kumi ni ishirini ni thelaini au ni asilimia ma hivyo lengo lako liwe ni kumdhihirisha yeye kila siku kumdhihirisha kristo Oh, na anahitimisha na kusema hivi kila kitu unachokifanya kiwe ni kuhusiana na swala moja tu udhihirisho wa maisha ya kristo ndani yako ah, ukamilifu wake na haki yake vionekane kupitia weweaeluy hiyo niabid lengo lako la maisha kumdhihirisha kristo kuonyesha ubora wake na ukuu wake na utukufu wake wenye ya maisha yako kila siku tufanya ukidi kwa pamoja unapotafakari neno hili sema pamoja nami sema kristo yu ndani yangu na ameweka ya ameweka makao yake ndani yangu na katika nyumba ya moyo wangu asili yake nafsi yake na tabia yake hudhihirika kupitia mimi kupitia mawazo yangu kupitia maneno yangu kupitia matendo yangu na vyote hivyo vinadhihirisha ukamilifu wa haki yake katika jina la yesu amina hiyo oh. matendo yako maneno yako na tabia yako inadhihirisha ukamilifu wa wa haki yake Uubora wake na ukuu mafunzo ziada ya ya pili sura tena pana aaa gani kati ya hekalu la mungu na sanamu kwa maana sisi tu hekalu la mungu aliye hai kama mungu alivyosema ya kwamba nitakaa ndani yao na kati yao nitatembea nami nitakuwa mungu wao nao watakuwa watu wangu oh, oh. kao leo mungu anakaa ndani yako anatembea ndani yako hmm? ku popote unapokwenda unamdhirisha unamwonyesha hmm. na andiko lingine ni warumi sura nn msada a19 eneo linasema kwa maana viumbe vyote pia vinatazamia kwa shauku nyingi kufunuliwa kwa wana wa mungu oh, vyumbe vyote pia vinatazamia kwa shauku kubwa ha? au shauku nyingi kufunuliwa kwa wana wa mungu kwa hiyo we unavyoishi maisha yako ya kila siku unamdhihrisha mungu unapoingia pale nyumbani pale kwenye biashara kwenye daladala kazini popote shuleni popote ulipo utukufu wa bwana wapaswa kuonekana huruma yake yake yake tabia yake, upendo wake nguvu yake baraka yake na ushindi wake mm. ni neno zuri sana la utafakari jumapili ya leo tareh eh? ishiria a linakufanya uwazi na kugundua nini ambacho amekipokea na nini ambacho wapaswa kukidhihrisha neno laliokumbuka linasema kuyafunua maisha ya kristo ndani yako au kuyahihrisha maisha ya kristo ndani yako lazima ufanye na kama yesu, kama yesu bwana wa maisha yako basi inabidi ufanye hivyo ili uwezi kumdhihirisha kihalisi kule kwa sababu kama haiko ndani yako huwezi kumdhisha ei kutoa kile ambacho huwezi kudhihirisha kile ambacho ndani yako o hmm. danyakoa katika namba zifatazo sifuri saba tatu sit sifuri tu unaweza kusoma kitabu hiki na kabadlisha sana fikra yako na mtazamo wako na kakuletea wepesi katika kumtambua na kumfahamu mungu na kujua mapenzi yake na matarajio yake kwako ni nini lakini pia unaweza ukasababisha kitabu hichi kiende kwa wengine wasikie na wabarikiwe na wajengwe na wainuliwe uwe njema, nyo shindi, nyo tukufu, nyo bora, yako, na siku njema wenye ushindi wenye utukufu wenye ubora jumapili yako sana la yesu amina