Alleluia. karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee na leo ni siku nzuri kabisa ya jumatano tah8 mwezi wa mwaka wak mw sku nzuri kabisa wa wow. siku ya uchaguzi hmm. katika taifa la tanzania kote bara na visiwani na neno zuri kabisa katika a yetu ya leo kitabu ambacho kinaandikwa na mtumishi wa mungu mchugaji kris ya kilume na neno leo linasema kuishi katika mamlaka yake hmm. katika mamlaka yake na andiko la ufunguzi toka katika matendo ya mitume sura ya 1isbmstari wa sh8 neo linasema kwa maana ndani yake tunaishi tunakwenda na kuwa na uhai wetu kama vile mmoja wenu mtunga mashairi alivyosema maana sisi sote tu wazao wake ndani ya ani huyuandi eh? linasema ndani yake eyeunashwnda aku na uhai wetu je ni nani huyu mm. kusema ukristo wa kweli ni kuishi ndani ya jina la yesu ah yesualakua anamzungumzia ndani yake yeye alikuwa anamaanisha ni yesukristo nsemaukristo wa kweli ni kuishi ndani ya jina la yesu ukilifikiria hili ni unapata hali ya kutha, ni jambo la kusajabisha kidogo kwa sababu ksoma katika kolosa sura ya t 1insb inasema na kila mfanyalo kwa neno au kwa tendo fanyeni yote katika jina la bwana yesu hmm kila mfanyalo kwa neno au kwa tendo fanyeni katika jina la bwana yesu maanayake nini hio nasema kufanya mambo yote katika jina lake maana yake una ni kuishi katika jina lake ina maana unatumia jina lake kama nyenzo au kama namna ya kuishi maisha yako kama uongozi wa maisha yako anasema <laughs> huu ndio ufunguo wa maisha yapitayo kawaida au maisha yakimeujiza hiyo maana yake unamuishia una katika mamlaka yake mm? au ah, unaishi katika mamlaka yake unatembea katika mamlaka yake kwaiyo le jina la yesu ndo linakua kiongozi katika maisha yako nasema kwa hiyo kutokuweza kushindwa giza haviwezi kuwa na sehem katika maisha yako maisha yako yanakuwa ni maisha ya utukufu pekee ya kuendelea mbele na, na, na kupanda juu tu kwa sababu jina la yesu limeandikwa juu yako oh, oh. lake huwakilisha mamlaka huwakilisha tabia au asili yake sktena <laughs> jina lake jina la yesu huwakilisha mamlaka huwakilisha tabia na asili yake hmm. kwahio kumbe ukilitamka jina autamki <laughs> au tu kuna mamlaka nyuma yalile jina kuna tabia kuna asili inayoambatana hilo jina hmm? somo la leo linasema kuishi katika mamlaka yake ka jina lake limebeba mamlaka yake limebeba tabia yake limebeba asili yake ko ukiishi katika hilo jina ukiruhusu jina liongoze maisha yako litawale maisha yako na fikra yako na mtazamo ina maana mamlaka na tabia za lile jina linakuwa ni sehemu ya maisha yako yakoa hmm. baba alimpatia yesu jina lenye kupita kila jina na kumwweka juu zaidi kuliko vitu vyote kwa manufaa ya kanisa oh, kwaiyo jina la yesu ni jina kuu kupita majina yote ukisoma wane kitabu cha efeso sura ya knz mstari wa mpaka 223 inasema mungu amevitia vitu vyote chini ya miguu yake akamweka awe kichwa juu ya vitu vyote kwa ajili ya kanisa ambalo ndilo mwili wake ukamilifu wake aliyekamilika kwa vyote katika vyote <laughs> kao mungu baba alimwinua yesu kristo akamwweka juu zaidi ya vitu vyote vitu vyote vimetiishwa vimewekwa chini yake na jambo ya zuri la kufurahisha na la kuvutia akuishia tu hapo aa kwa sababu gani ni kwa ajili ya kanisa kwa sababu hii ndo kichwa cha kanisa na kanisa ni mwili wake maana kanisa limewekwa juu ya vitu vyote hiyo <laughs> uh, ni njemasnnda kasomeafsura ya kwanza, kwanza a mbl pitnda kasome vizuripitia huonehiokitu akipekee ipekee saa anasema kanisa ni mwili wake na kwa vitu vyote vimewekwa chini ya miguu yake basi shetani yuko chini ya miguu yako kushindwa maradhi mauti vyote viko chini ya miguu yako oh, maana havina mamlaka maana viko chini ya miguu yako havina uwezo vikitaka kuamka unavikanyaga unavizuia <laughs> kitu kitu kikubwa eh? ambacho utakuwa ukielewe maishani Kile, uh, ni hivi kwamba kila kitu maishani kiko chini yako kwa sababu umeketishwa pamoja na kristo katika ulimwengu wa waroo oh hii ni unajua maisha ni jambo la kiroho maisha sio jambo naoliona tu so sio so sio mambo ya kimwili tu mm-hmm. sio nyumba magari shule elimu chakula malazi <laughs> maisha ni jambo la kiroho ni mbali zaidi ya hivyo mwanadamu ni zaidiamshw katika sehemu ya attitangaza hivsema katika hivi katika hali ya kutatiza tangaza hivyo. sema katika jina la bwana yesu kristo ninaamuru badiliko oh, haijalishi ni kwenye elimu kwenye kazi kwenye afya kwenye changamoto yote kwenye familia popote ukitaka kupata suluhisho ukitaka ukitaka kupata <laughs> uponyaji ukita kupata uponyaji wa haraka badiliko la pnawak simama katika mamlaka jina la, la bwana yesu kristo tawala na uyashinde mazingira na hali katika jina lake unayo mamlaka katika jina lake ya kikataa kuka, kitu chochote kisicho cha mungu na kukitia muhuri kile kitu kilichosanjari na mapenzi yake kamilifu kwako hii oh, ni nzuri sana kauli nzuri na woy, na ya leo kwamba unayo mamlaka katika jina lake ya kukataa chochote kile kisiho cha mungu hivyo hivyo pia unayo mamlaka ya kukitia muhuri kukikubali kukiruhusu kitu chochote kile kilicho sanjari na mapenzi yake kamilifu kwako mungu kwa ana mambo kwakona mamayuazia haki na furaha ama. na amani na mafanikio sio mateso na shidana katika jina layeu aa le mb e katika yesu kristo nikijua kuwa yeye ni bwana wa yote oh, oh. ninashinda na kutawala kila hali kwa sababu ninaishi katika jina lake na katika mamlaka yake uwo tunashinda na kutawala katika hali kwa sababu tunaishi katika jina lake w wow. ufanya mafunzo wa ziada kwa kusoma mistari ifuatayo uh, andiko la kwanza andi wa Filipi, pili, Uratisa, moja, ni wafilipi sura ya mstari wa p mtat 1 s kwa hiyo tena mungu alimwadhimisha mno akamkirimia jina lile lipitalo kila jina <laughs> wafilipi 21 nasema ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe la vitu vya mbinguni vya duniani na vya chini ya nchi mstariwa11 na kila ulimi ukiria kuwa yesu kristo ni bwana kwa utukufu wa mungu babaaleluya ah, huu ni mstari wa kipekee wafilipi sura ya mstari pmsar911 akisha nasoma tena inazungumza kuhusiana na yesu alivyokirimiwa jina kuu kuulipitalo majina yote <laughs> mbinguni duniani na chini ya dunia na andiko lingine la mwisho ni marko markosu16 sura sura no linasema na ishara hii zitafuatana na hawa waaminio kwa jina langu watatoa pepo watasema kwa lugha mpya watashika nyoka hata wakinywa kitu cha kufisha kitawadhuru kabisa wataweka mikono yao juu ya wagonjwa nao watapata afya ueu hii ndio mamlaka ulionayo ndani ya yesu hii eh? ndio baraka ulionayo katika mamlaka na katika <laughs> ule upendeleo uliopokea ndani ya kristo yesu yesuwao jina la yesu ni jina kuu majina yote naeza likaamrisha na likaamuru na likaleta baraka na utukufu na ushindi u oh, hebu tufanye sala asubuhii tena kwa ajili ya ul uchaguzi unaoendelea katika taifa la tanzania pande zote mbili bara na visiwani katika jina la yesu tunatamka amani tunatamka haki tunatamka usawa tunatamka ulinzi na usalama kwa watanzania wote katika jina la yesu kristo wanavotoka asubuhi hii kwenda kupiga kura katika vituo mbalimbali tanzania nzima katika jina la yesu kristo wanakwenda kwa amani wanarudi kwa amani wamelindwa wamehefadhiwa katika jina la yesu kristo tunakataa machafuko tunakataa umwagadidamu tunakataa changamoto yoyote ambayo inaweza ikachezea amani ya taifa letu katika jina la yesu kristo asante bwano naana wa tanzania wamelindwa wamehefadhiwa wametunzwa katika jina la yesu inaaesuwanarudi mwakwao kwa amani kwa furaha wakiwa hai wakiwa wazima na wakiwa na hamasa ya kupokea viongozi wao waliowachagua katika jina la yesu kristo aliye hai asante bwana mataifa hili limelindwa limetunzwa na amani yetitatetereka haki yetitatetereka katika jina la yesu kristo amen wow. sana huwe siku njema wasianasi katika hizi namba 736 999 natungependwa upate na kale ya uhakika popote pale ulipo ndani ya tanzania nguwa kubariki sana huwe siku njema amen