haleluya karibu tena katika siku nyingine njema na ya kipekee na leo ni siku ya tarehe 30 ya mwezi wa 1 mwaka 220 na tuaoneno zuri kabisa katika aote ya leo linalosema wasambazaji wa, wa uzima wa katika waraka kiunguuntiaza au 155 toleo la gnb mbao asema maandiko yanasema mtu wa kwanza adam aanz kusema ksoma katika waraka wa pili wa petro sura kwanza suran inasema tena, hayo, tena kwa hayo ametukirimia ahadi kubwa mno za thamani ili kwamba hizo kwa hizo mpate kuwa washirika wa, wa tabia watb tukiokolewa na uharibifu uliomo duniani kwa sababu ya tamaa hmm. sisi tumekirimiwa ahadi kubwa la thamani ili nini ili tupate kuwa washirika wa tabia ya kiungu neno zito sana washirika wa tabia ya kiungu au tabia ya uungu kieza tunasema kuna tabia ya uungu na sisi tumekuwa washirika kupitia zile ahadi ambazo wameshatuim Ah, nasema kuwa mshirika wa tabia ya kiungu maana yake y ni mshirika wa asili au namna yaunguttika amaa namungu lakini hivyo si vyote kuna zaidi yaefan wjamaa ya mungu iingereza tunashabiana naye kwa sababu aina yake ya uzima alio na yeye ndo tumekuwa nao sisi anasema wale wote waliompokea amewapa uwezo fanyi kuwa wana wa mungu hmm? ule uwezo ndio uo uwe, uzima huo huoaba si tu kwamba ametunemesha kwa ame kutufanya kuwa washirika wa uzima wake vile vile ametufanya kuwa wasambazaji au wagawaji wa uzima huo <laughs> ukisoma katika njil a yoana ura1 bwanayesu alitangaza kwamba mimi nalikuja ili wawe na uzima kisha wawe nao tele yo sio tu kwamba alikuja ili o upate uzima lakini unakuwa ni sehemu ya msambazaji wa uzima kwa sababu unakuwa ndani yako wa kutosha kiasi kwamba unaweza kuwagaia na wengine <laughs> alikuja kuwapatia uzima wa milele wale ambao wangeamini katika yeye ndio maana alie, alielezewa katika mstari wetu wa ufunguzi kama atiae uzima yesu alisema e ni adamu pili ule adamu wa kwanza alikuwa kiumbe hai lakini adamu wa pili ni roho anayetia uzima kwa kila anayemwamini hmm. sasa kwa kuwa umezaliwa tena kwa maana kwamba umezaliwa mara ya pili huu mmoja na yeye umeunganika umefawa kitu kimoja ndio maana iyo neno huu mmoja na yeye alikufanya kuwa roho itiayo uzima kama yeye alivyo kusudi kwamba <laughs> katika maisha yako unaweza kuwaleta wale waliopotea kuingia katika maisha ya haki kupitia injili kwa sababu hivi unakuwa ni msambazaji wa ile habari njema msambazaji wa ule uzima wa milele yesu alisema katika njili ya yoana sura i sua kama baba alivyomtuma mimi mimi nami nawapeleka nini o ametutuma kama ambavyo baba alimtuma wewe ni mwakilishi wake hapa duniani ili ukayadhihirisha uka maisha ya mungu kwa dunia yako kwa ni mwakilishi wake wa pale wewe unamwasilisha una yeye yuko ndani yako anafanya ile huduma ya kufikia ulimwengu wewe ni mbebaji wa halisia za milele oh. unapotokezea sehemu yoyote uzima hudhirika unapowagusa wagonjwa na walioonewa uzima wa ndani yako unahamasishwa au unahamishwa na kuingizwa ndani yao ukiwaletea uki utimilifu na ukamilifu kwa kwasababu unao uzima ndani k unawahudumia wale wagonjwa unapoweka mikono juu ya wagonjwa hiyo inasema watapokea afya kwa nini kwa sababu ndani yako kunao uzima huu uzima unaowasilisha kupitia maisha yakosema ndio maana yesu alituamuru katika matayo sura ya kumi msaa nane akasema ponyeni wagonjwa watakaseni wakoma wainuwenu wafu na mkawatimue pepo kwa nini kwa sababu alitupa mamlaka na nguvu na uwezo wa kuwasilisha ule uzima wa milele ule uzima wake ulioko ndani yetu kwa wote walio katika ulimwengu wetu anasema pale unapotokezea ukiwa na ufahamu ya kuwa huu mbebaji wa asili yake ya kiungu na watu wakikusikiliza huwashirikisha po neno uzima wa milele hufunuliwa kwao na kila kilichochagiza hupiga goti hudhiliwa hushushwa bi inasema alileta uzima na kutokuharibika katika nuru kupitia kupitiali soma hiyo katika waraka wa pili wa timotheo sura ya kwanza msara wa kumi kwyoyote anayempokea tena hbetaaji anatembea katika nuru ya uzima, tu, kuna uponyani, ya hivyo tu uponyaji ndani miili yao katika biashara kazi katika familia katika mahusiano katika ulimwengu wao kupitia njiliyesu krist oh, eb tufanya isara kwa pamoja ppote pale ambapo nausikiliza sema baba mpendwa ni baraka ya ajabu namna gani kuwa mbebaji na msambazaji wa uzima wa kiungu na kuwaleta waliopotea na kuonewa waje katika maisha ya haki na furaha kupitia njili upendo nguvu utukufu rehema na neema yako kudhirika kupitia mimi leo katika jina la yesu krist kupitia injili upendo wa mungu unadhirika utukufu wake unadhirika haki yake thirika, rema yake yake na yake na thirika, yake na nguvu neema inaleta badiliko tufanye mafunzo ya ziada wa kwanza wa Korinto, sura 15, 15, 15. Nasema, ndivyo ilivyoandikwa mtu wa kwanza, adam Akao nafsi iliyo hai Adamu wa mwisho ni roho yenye haawawisho no euusazuia yesu kwamba damu wa kwanza alikuwa nafsi iliyo hai lakini lakinidamu wa pili na wa mwisho ambao ni yesu ni roho yenye pili ni katika waraka wa wa kwanza petro sura sura ya ya nao linasema bali ninyi ni mzao mteule ni ukuani wa kifalme ni taifa takatifu ni watu wa milki ya mungu mpate kuzitangaza fadhili zake yeye aliywaita mtozi ingie katika nuru yake ya ajabu auhuu ndo mtazamo bwana juu yako eh? kwamba yule aliyezaliwa mara ya pili aliympokea kristo kama bwana mekoa maisha yake yeye ni mzaa mteule e ni kuani e taifa takatifu tafatakatifu e ni mtu wa melki ya mungu na umeletwa hapa duniani sio na hapana amesema ili kuzitangaza fadhili zake yeye aliyewaita katika nuru yake ya jami. na la mwisho E luka sura nane, moja, mpaka nane, story ya luka katikalukasur 8 44 storykipekee san hnasema natazama mtu mmoja akaja jina lake ya yairo naye ni mtu mkuu wa sinagogi akamwangukia miguni, miguni pa yesu akamsii aingie nyumbani kwake kwa kuwa binti yake yu katika kufa ambaye ni mwana pekee umri wake apata miaka kumi na miwili na alipokuwa akienda makutano walimsonga oa kmi na bili ni binti akati wanaelekea hio katokea na mwanamke Am- mmoja ambaye ametokwa na damu muda wa miaka kumi na miwili aliyekuwa amegarimia mali zake zote wapa waganga asipate kuponywa na mtu yeyote alikwenda nyuma yake akagusa upindo wa vazi lake na mara hiyo kutoka kwa damu kwake huu oh, oh, oh. ni muujiza wa kipekee sana uliomtokemama hmm? ambaye alikuwa ameshatesewa miaka mingi miaka kumi na miwili na ule ugonjwa nao liokuwa na akameshas ya yesu na akaenda akafanya kitu akaamua kwamba leo nitakwenda kugusa kugusangala pindo la vazi ya nguo yake ili iweze kupokea kupo, kupo uponyaji wangu na wangu inawezekana leo pale unapousikiliza una changamoto katika maisha yako kuna kitu ambacho umepitia umetesewa miaka mingi nkna kama vile haiwezekani yote kristo kama bwana wa maisha yako na ukaamini katika uwezo na nguvu jina lake pale ulipo, na ulipo naweza nikakuombea nguvulio ya kupokea muujiza wako sasa na unaweza sala hii pamoja na namii ukapokea badiliko katika maisha yako kwanza katika roho yako na baadaye katika mwili wako katika afya yako sema pamoja nami bwana mungu naamini kwa moyo wangu wote katika katika yesu yesu wa wa mungu mungu ali hai hai naamini naamini alikufa kwa kwa ajili yangu yangu na mungu ali katika na alimfufua wafu leo leo changu ya ya ya kuwa ni bwana maisha kuanzia kupitia yeye ndani jina lake milele mara pili sante bwana wakkoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu umefanya sala hii kwa kuwa mii ndani ya moyo wako kuna badiliko limetokea na naamuru uzima sasa katika mwili wako ti utosi wa kichwa chako mpaka katika yako. huru sasa dhidi ya kila roho chafu ya maumivu na udhaifu na mateso ambayo imekuwa kisumbua kwa muda mrefu katika jina la yesu kristo uzima Ua mzima sasa, wa kichwa chako matika uaamgu yako tikzifatazo sifuri saba tatu sita sifuri sifuri sritupndkusikia habari yako njema ya kile ambacho bwana amefanya kwako uwe na siku njema uwe na siku ya ushindi na ubora ulindwe na uhifadhiwe katika jina la yesu dhidi ya kilaou ia u