haleluya karibu tena katika siku nyingine njema jumapili ya tarehe moja mwezi wa 11mwaa220 wa wow. mwanzo mzuri kabisa wa mwezi na neno zuri katika siku ya leo linalosema uhodari kwa ajili ya injili oh, uhodari kwa ajili ya injili naandiko la ufunguzi toa katika kitabu cha chayoshua sura ya kwanza wa ti o linasema je si mimi niliye kuamuru uwe hodari na moyo wa ushujaa usiogope wala usifadhaike akuwa bwana mungu wako yu pamoja nawe kila uendako oh, sikia neno la leo bwana anasema usiogope huyo dari na moyo wa shujaa usifadhaike kwa kuwa bwana mungu wako yu pamoja nawe kila uendako wa wow. na mcungani anaanza kusema ushujaa ni uwezo na utashi wa kufanya au kusimama kidete kwa kile kitu kilicho sahihi muhimu hata pindi panapokuwa na ugumu au upinzani mkali ni uwezo wa kukubaliana na hatari na upinzani pasipo uoga wowote na kukiri imani yako katika kristo pasipo kujali wapinzani au shida ambazo unakabiliana nazo ni sifa ambayo kila mmoja katika kristo amekirimiwa lakini sio kila mkristo hii oh, oh, hmm? ni sifa njema sana ni ni ushujaa uwezo ni utashi wa kusimama kidete au kufanya kidete kwa kile kilicho sahihi na kilicho muhimu hata pindi panapokuwa na ugumu na upinzani mkali oh, oh. kawakati mwingine katika safari yako ya imani utakutana na magumu na changamoto na wapinzani hmm? lakini utakua usimama imara kwa sababu huu shujaa shuja, unao ndani hii ni sifa ambayo umekirimiwa ndani ya kristo nasema mtu ambaye ni shujaa au ni anatambua kuwa kila upinzani ni fursa ya maendeleo na ushindi hmm? ushujaa ndicho kitu ambacho kimelifikisha kime kanisa la kristo pale lilipo leo kama mitume na manabii wa zamani wasingalidhihirisha ushupavu huu wa kusimama kidete kwa kile kilicho sahihi pasipo kujali upinzani injili kamwe isingekuwa imeenea ulimwenguni kote mpaka kutufikia sisi wakati huu ambapo imefanya hivyo hawakuogopa wafalme au watawala na hakika hawakuwa na hofu hata ya kufa walikuwa ni majasiri na wenye ushupavu sana oh. Kukumbe, injili ili iweze kwenda mbali lazima yule awe sabaasmam mara kuhakikisha kwamba in inasonga mbele lastza kwenda na ndicho ambacho anasema hapa kwamba mitume na manabii walisema katika nafasi zao kwa ajili ya injili kutufikia leo hii chuk anasema ukusoma paulo uh, katika barua yake kwa kanisa la thessalonike alieleza jinsi ambavyo yeye na wengine walivyodhihirisha ujasiri mkuu kuhubiri njili licha ya upinzani mkali hmm. alisema mnajua namna tulivyotendewa vibaya huko filipi kabla tu yakuja kwenu na jinsi tulivyoteseka huko lakini mungu alitupa ujasiri ili kunena kwa ujasiri ujumbe huo huo kwenu ijapokuwa tulikuwa tumezungukwa na, na, na maadui io kaipata katika saloniki wa kwanza sura ya piira ya pili toleo lile katika nafasi yao kkikis kwa kwamba habari njema inasambaanakenda mbali zaidi na kwa wengi kwa katika mazingira nakafik wen ta mazingra mbaoliuhtsh s watu walio na ujasiri hudumisha shabaha yao katika kile wanachoamini na hakuna kilicho kikubwa sana kwao kukitoa au ukifanya katika kutimiza azma ya imani yao hivyo weka ufahamu wako kwa bwana na katika neno lake na uwe tayari kila wakati kwa ajili ya kufanya jambo lolote lile kwa ajili ya kunena kuenea kwa injili haleluya wainjilieu nasema uwe tayari kwa wakati unaofaa na usiofaa hmm? kwa ajili ya kupeleka injili kwa ajili ya kuubiri nli kwa ajili ya kudhamininlikwaajili akusababisha nl isonge mbele na iende mbalizadi kasababu nguvu yake na uwezo wake huko katikati yetu atayari sifa ya ujasiri na shujaa ameshatupatia sisiuaenda kuomba setataes uwezo huu nao ndani nguvu hii inafanya kazi ndani yako mm. haleluya ebi tufanye sala hii kwa pamoja sema hivi sema mimi ni jasiri na mwenye ushujaa mwingi nimeteuliwa na mungu kwa ajili ya kuhubiri injili kwa ajili ya kuhubiri utajiri usio na mwisho wa kristo haleluya kuhudumu uzima kuatia nguvu wengine na kuwaleta katika nuru ya mungu hivyo pasipo kujali majaribu kujaribu, bila kujali mitihani upinzani au wapinzani ninadumisha uthabiti wangu katika kristo kwa ujasiri huo huo ndani kuifanya injili ijulikane kwa gharama iwayoyote ile haleluya mimi ni jasiri na mwenye ujasiri wa roho unaoongezeka maradufu daima haleluya haleluya kwa ni jasiri na ule ujasiri wa roho unaongezeka ndani yako Oh, haleluya sala kipekee sana hmm? ule wako wako kupeleka wako kupeleka kupeleka injili utayari uthubutu sanainayodhirishalfunwa ziada wakusoma mistari ifuatayo tusome kitabu cha waefeso sura ya sita mawa kui mpaka1ma basi simameni hadi mmejifunga kweli viunoni na kuvaa hakik nakufungiwa miguu tayari tupatao kwa ajili ya injili hmm? ya amani haleluya asema simameni ka mmejifunga kweli kmovko tayar waai peleka nwaalie na, na magonjwa na matatizo ya afya katika mwili wake ni kwa fungo, ni nguvu nguvu uponyaji kumfungua n ile hali ya kuwa mateka na kumleta katika uhuru wa kristo kwa maskini hii niyo habari njema inayoleta utajiri na kumkomboa kutoka katika le dimb laufukara oh, andiko lingine ni katika matendo ya mitumia sur18 mstarwa tpm ba kamwambia paulo kwa maono usiku usiogope bali nena wala usinyamaze kwa kuwa mimi ni pamoja nawe wala hapana mtu atakae kushambulia ili kudhuru kwa maana mimi nina watu wengi katika mji huu euya neno la faraja la kipekee usi oh. hilo kwamba bwana yuko pamoja kila uthibitisho wake ndani popote unapokwenda jua huko peke yako bwana yako yuko akifanya kazi na adar andiko la mwisho ni katika kitabu cha yoshua sura ya kwanza chari wa tano mpaka wa sita lao linasema hapatakuwa mtu yeyote atakayeweza kusimama mbele yako siku zote za maisha yako kama nilivyokuwa pamoja na musa ndivyo nitavokuwa pamoja na wewe sitakupungukia wala sitakuacha uwe hodari na moyo wa ushujaa maana ni wewe utakayewarithisha watu hawa nchi hii niliyowapia baba zao ya kwamba nitawapa oh, oh wa wow, maneno mazito haya anaambiwa joshua bana anamwambia joshua kwamba huwe udawe simama hmm? kila sehemu ambao mguu wako umekanyaga nimekupa hakuna mtu ataweza kusimama mbele yako kukushinda hmm? kuwa shupavu hakikisha oh, watu unawafikisha katika ile kwa sababu ni wewe ndio utakaafikisha <laughs> Wow, abana nakutia moyo leo anakuambia uwe odari uwe shupavu ili neno natakwa lisambae katika ulimwengu wote watu ili neno, watu neno wa kila lugha kabila rangi jinsia hmm? popote watuwakepalewalipo mjini vijijini mashambani shuleni, kwenye viwo, popote neno. na, mimi na wewe, ndio kufanya yukazi. kila mmoja wetu wana nafasi yake ya ya kitu kwa jili, injili, kwenda mbali Nandiyo, man, hazma, ushupavu ndani yako ili kupeleka n bkatika namba zifatazo sifuri saba tatu sit si s eh? wezihuu akikisha unafanya kitu kwa ajili ya njiliyesukristo iende mbali zaidi iwafikie wengi zaidi tunavoanza mwezi pamojatae moja leo akikisha unafanya kitu kwa ajili ya injili iwafikie wengi zaidi tunao wengi wa kuwafikia wengi wa wanahitaji kusikia habari hii njema wakombolewe watoke katika giza waje katika nuru neno hili lilete uponyaji na afya na uzima katika familia zao katika biashara katika yote o oh, mungu akubariki sana siku yako hiyo njema mwezi wako wa utukufu na ubora katika jina la yesu amina