haleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee siku ya jumatano tarehe nne ya mwezi wa 11 ma2 natunanno uzuri katikaayote yaleo linalosema andiko la ufunguzi toka katika injili ya njili amatayosura 8 msariwa 2 nasema mimi nipo pamoja nanye siku zote hata ukamilifu wa dahari amina mimi ukamlfuaa nipo nanyi siku zote hata ukamilifu wa dahari dahariwa wow. chunn naanza kusema wakati mwingine pindi watu wanapopitia katika nyakati ngumu hujiuliza kama mungu yupo pamoja nao hmm? wanatumaini na kuomba kwamba awe pamoja nao lakini kweli ni kwamba hakuachi kamwe yesu alisema mimi nipo pamoja nanyi siku zote hata ukamilifu wa dahari ambayo ni wak- kwa mana nyingine au, ta, au tafsiri nyingine ya neno dahari ni ukamilifu wa nyakati hmm? siku zote wakati wote mpaka mwisho wa hmm. ni baraka kuu kiasi gani kujua hili yupo pamoja nawe kupita nguvu na, nguvu na uwepo mtakatifu, yako. Hmm? Maleo, kupitia uwepo uwepo wa mtakatifu mtakatifu ndani ndani yako yako leo ya maisha kiasigani pamoja nawe nvu ulipo kazini wenye biashara nyumbani popote ulipo yuko na, e, na wewe ndani ya moyo wako hmm? hakusema kwamba nitakuwa pamoja nanye hapana hiyo sio ahadi bali alisema jambo la nipo pamoja udhahiri ndo ukweli labaemanpolisyenyew hmm? neno la mungu ni maneno ya kweli na wajibu wetu ni kujilandanisha au kufuatisha kile ambacho neno linasema hmm? kweli yake uifatisha kweli yake na kuishi katika hiyo kweli daima pindi aliposema mimi nipo ni pamoja nanye siku zote hata ukamilifu wa daari nlta ni jambo la kipekee kwa sababu ina nguvu kama vile alivyosema mimi ndimi njia kweli na uzima hmm? kama unaweza kuamini neno hili katika ya njira ayoasura 14 16, mimi ndimi njia kweli na uzima na unalijua na ni thabiti na moyoni mwako vivyo hivyo ambavyo unataka kuelewa alivyosema kwamba mimi nipo pamoja nani siku zote tokamilifu dahari haijalishi mazingira yanakuambia nini au yanapendekeza nini kwako lakini neno lake ni kweli na ni thabiti aanasema hivyo fikiri zungumza na ishi katika ufahamu huu ukiwa na ushupavu na uhakika kwamba bwana yupo ndani yako pamoja na wewe kwa maana nhaka yupo pamoja nawe haleluya eh? naweuhii ni wazo lakipekee sababu kuna wengine wenginewanapitia so ile hali ngumu na changamoto wakawaza kama mm, kweli kweli kweli mungu pamoja na na mimi kweli. katika jambo iko mimi mbona kama vile sioni iko na na na mimi mimi mimi mbona mbona kama kama kama kama si vile pamoja <laughs> lakini neno lake tunaishi kwa imani hatuishi kwa kusikia kwa kuona kwa macho ya nyama hapana tunaishi kwa imani katika neno lake neno lake linavosema ndio kweli ndio thabiti na tunalichukua kama lilivyo hii inamaanisha kwamba daima wewe huu katika usalama yei ndiye msaada wa wakati wote eh? hata katika mateso yeye yndio rafiki wa karibu kuliko ndugu na kamwe hashindwi mwamini yeye ukisoma katika isaya sura roban moj msura kumi alisema usiogope kwa maana mimi ni pamoja na wewe yu ndani yako na pamoja na wewe kila mahali katika kila sehemu na katika kila hali oh. neno la kipekee sana hili eh? azima usiogope kwa maana mi niko pamoja na wewe kwenye hali zote kwenye mazingira yote nasema haijalishi hali iko namna gani kuwa na ufahamu huu kwamba hauwezi kushindwa kamwe au kupoteza hmm? uwepo wake umekufunika wewe ah sema ni ujasiri wa namna gani basi unapaswa kuwa nao katika maisha ukigundua haya ukifahamu hili ukitembea katika asema, andiyo, maana, siwajabu, katika uhalisi huu maana ukisoma kfahauaas ta isb inasema hakuna silaha itakayoundwa dhidi yako itakayofanikiwa kwa sababu uwa na wewe <laughs> mtazamo wa ushindi katika kila kitu siku zote za maisha yako kwa maana uu pamoja nawe na anaishi ndani yako eluya yu pamoja nawe na anaishi ndani yako kuwa na udhibiti huu na udhabiti huu hmm? amini hili tembea katika ufahamu huu leo hii na maisha yako atachukua sura, sura mpya hebu tufanye ukili kwa pamoja sema ninashinda siku zote kwa sababu bwana yu ndani yangu yu pamoja nami kupitia roho mtakatifu mtakatifuu uwepo wake wa kiungu umenihatamia na umenijaza na kunihuisha kila chembe ya utu wangu kila mfupa wa mwili wangu haleluya nina fikra za ushindi na ninatawala kiushindi dhidi ya kila hali na kila mazingira katika jina la yesu amina wow. kwa hiyo unazo fikra za ushindi na unatawala kwenye kila hali kwenye kila mazingira aija lisha ni magumu namna gani jua aliyeko ndani yako ni mkuu kuliko aliye katika ulimwengu na hmm? kama yeye ndiyo mkuu na anaishi ndani yako basi huyu ni mshindi kila siku hebu tufanye mafunzo ya ziada kwa kusoma mistari ifuatayo araa wa kwanza wayewana sura ya mstari wa nne yo nasema ninyi watoto wadogo watokana na mungu nanyi mmewashinda kwa sababu yeye aliye ndani yenu ni mkuu kuliko yeye aliye katika dunia kristo aliyoko ndani yako ni mkuu kuliko aliye katika dunia una haja yakohofuatatamaa smamamara kataulnafahmhundiko lingine ni katika ya yohana sura injilayoaasu o linasema ndiye roho wa kweli ambaye ulimwengu hauwezi kumpokea kwa kuwa haumuoni wala aumtambui bali ninyi mnamtambua maana anakaa kwenu naye atakuwa ndani yenu oh, Hmm? kile ambacho yesu alikuwa anasema ile siku ambapo ro mtakatifu atakuja duniani lakini ile siku imeshatimia miaka mingi iliyopita kr mtakatifu yuko duniani kwanzia ile siku ya s baada ya yesu kupaak oh, kama yuko duniani na y- yuko ndani ya kila aliyemwamini krist ammkoza maisha hmm, maana wewe huwezi kushindwa hmm? elewa nafahamu nguvu ya, yake iliyoko ndani yako na andiko la mwisho ni katika wahibrania sura ya kumi na tatu mstari mpaka wa sita linasema msiwe na tabia ya kupenda fedha muwe radhi na vitu mlivyo navyo kwa kuwa yeye mwenyewe asema sitakupungukia kabisa wala sitakuacha kabisa mstari wa sita anasema hata twathubutu kusema kwamba bwana ndiye anisaidiaye sitaogopa mwanadamu atanitenda nini o ubwana ndi akusaidiae eh. utaki kuogopa mm. kwa sababu aliyeko ndani yako ni mkuu kuliko katika ulimwengu na i mkuensha ndani yako amesema hata hata kabisa wala ndani yako kupitia neno leo hii mm. na no ujasiri kwamba aliyeko ndani yako ni mkuu kuliko katika ulimwengu amesema hata kamwe. hata kamwe umesmahatakuacha kabisa Mm? na kama umekuwa kisikiliza matangazo haya na neno hili na limebariki moyo wako na fikra yako na mtazamo wako ningependa nikupe fursa kwa ambaye hujampokea kristo kama bwana maisha yako popote pale nikue s w pamoja aokeaw ili utembee katika ualisi wa baraka hii kwamba krist yuko ndani yako sio nadharia sio story nzuri Mm-mm, huu ni ualisi wa maishal lazima ufungue moyo wako aje afanye makao yake ndani yako na pamoja nami dhahiri rusu aj fanek aaojjamotasema bwanamungu naamini kwa moyo na wangu wote katika yesu kristo wa alikufa kwa ajili yangu na mungu alimfufua katika wafu hai leo ninakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana wa maisha yangu leo kupitia yeye na ndani ya jina lake uzima wa milele nimezaliwa mara ya pili asante bwana kwa kuyokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu haleluya haleluya kama umefanya sala hii pamoja nami basi elewa kwamba kristo kwa bwana leo na na nguvu yake uzima wake umeingia ndani yako mungu ho sana aelwakwambbrki nasi katika namba zifatazo 36, 0, 0, 0, 09, 09. na tungependa kusikia ushuhuda wako tungependa pia kukua, na kusoma imara katika unen mungu wa siku yako iwe njema iwe ushindi iwe utukufu katika jina la yesu amina