aleluya karibu tena katika siku nyingine njema na akipekee na leo ni siku nzuri kabisa ya jumamosi tarehe 14 11, mwaka na 11220 neno zuri kabisa katika ya leo linalosema linda wokovu wokovu wako linda wako linda katika kitabu cha webrania, sura ya uokovu linasema sisi je tutapataje kupona tusipojali uokovu mkuu namna hii ambao kwanza ulinenwa bwana kisha ukathibitika kwetu na wale waliosikia mm. linda waliosikiaindaokovu wako kupona tusipoulinda tutapatji kuponatusidusu kama kuna kitu kinachopaswa kuwa ni cha thamani kwako katika maisha haya haswa katika siku hii za mwisho basi kinapaswa kuwa ni uokovu wako binafsi mstari wetu mkuu nasema je sisi tutapataji kupona tusipojali tusipojaliokovu namna hii uokovu mm? wako ndio kitu cha kwanza kabisa katika maisha yako ulinde hakikisha kwamba unaenenda katika nuru ya mungu katika ukamilifu wote wa okovu mtume eh? paulo alisema wakusoma katika wafilipi sura ya pl sr1b kwamba utizameni wokovu wenyewe kwa kuogopa na kutetemeka eh? kwamba utimize uukamilishe katika maisha yako Une, uenende katika uokovu huo kwa kuogopa na kutetemeka kwa sababu ni wathamani ni wa, wa kipekee tuendelea kusoma utaona kwanini uasema ni, ni sema, haijalishi mafanikio yako katika maisha yatakuwa ni kazi bure pasipo wako kwa haijalishi na haijalishi namna gani utafanikiwa namna gani bila wokovu ni bure yesu alisema buresma ati mao kuwa itamfaidia nini mtu uata ulimwengu wote akipata asara nafsi yake hmm? mtu nini kama kwa nafsi yake kwa kama kama ulimwengu wote huna ukofu, sio kitu mbele za bwana kumbuka maisha ni jambo la kiroho icho ambacho neno linawasilisha hapa leo hii uokovu ni wa muhimu sana kuliko mali kuliko <laughs> chochote kile katika ulimwengu ambacho kukipata naea kutdtma haijalishi makongamano mangapi umefanya au umehudhuria au ni watu kiasi gani umewasaidia pasipo uokovu wako ni kazi bure kaaija lishi umeenda kwenye makongamano mangapi au au mangapi aumwenywe efanyaongmao nap bsome sura ya ykumi kitabu cha matendo ya mitume uone kuhusiana na cornlis ambae alikuwa anasaidia sana watu nasema, mpaka malaika akaja akamwambia sadaka zako zimefika mbinguni lakini alimwambia sanaadaya moja mbili tatu ili nasema, wako kwa kitu kingine chochote kile tumezungukwa na hayawani na wanyama ambao hawana huruma hata kidogo na kundi hmm? watafanya chochote kile kwa ajili ya manufaa yao binafsi usiwaruhusu wa kua pia usijiongeze wewe mwenyewe katika upotovu eh? usitembee mwenyewe katika njia, uken, katika njia njia ukaingia wala usiruhusu wale wanyama hayawani, wanyama wa mwenw katikaukingia katikajia wanyamaatu wanahuka tabia mtazamo mwenendo kama wanyama kama wale wanyama wale kamawanyama ambao wanataka kuwaondoa watu katika njia halisi anasema dumu ndani ya kristo dumu katika neno lake naendelea kulidhihirisha pendo lake na haki yake katika ulimwengu wako ni jukumu lako wsio jukumu la mtu mwingine kuweza kudumu katika kristo na katika neno lake unasmaumbu hauko hapa kwa ajili ya ukovu wako tu bali pia uko hapa kwa ajili ya kuwasaidia wengine pia kupokea ukovu wao oh. pindi unapotambua haswa wokovu ni nini si tu kwamba unaulinda kwa maisha yako yote bali pia utakuwa na bidii sana kuwashirikisha wengine mtume paulo anasema ukisoma katika waraka wa rumi sura ya warumi su16 kwa maana sionei haya njili. Hmm? kwa sababu ni uweza wa mungu i uwezaa kwa kwa kwa kwanza na kwa myunani pia ina maana mataifa wote nguvu nguvu ya ndiyo, nguvu ya injili mungu lazima watu wasikie na lazima wahusike kwenye kuupeleka kwa wale watu ambao hawajausikia awajasikia kusema njia pekee ya kuwasaidia wengine kuupokea okovu ni kuwashuhudia kwa injili hivyo basi lifanye hili kuwa ni harakati zako na sehemu ya muhimu ya utaratibu wako wa kila siku Oh, oh. manalivyo nzuri kwamba fanya harakati <laughs> zako za ubiri injili kuwa jambo lako la kila siku lipe kibao mbele katika katiaratiba yako sio kila mwezi kila siku kila wiki fanya kitu mahusus katika kuhakikisha kwamba injili nson mbele kila siku suambo akipekee sanasomo la leo, mm. sana. so, leo linasema linda uokovu wako tufanye tufanyeukii kwa pamoja sema bwana katika roho na kweli pendo lake daima na, na kwa uendelevu linaendelea kudhirika kupitia mimi kuwamiminikia wengine hakuna nafasi kwa ajili ya chuki au chungu au wivu au majivuno ndani yangu kwa maana pendo la mungu limemiminwa kwa wingi katika moyo wangu na roho mtakatifu oh. na pendo hilo linanibidisha kuihubiri injili na kuwafikia waliopotea kwa upendo wageuze utagizani na kuwaleta katika kristo haleluya wow. kristoukini wakipekee sana huo mm. basi wakati huu tutakwenda kufanya mafunzo ya ziada kwa kusoma uh, mistari kadhaa kama mitatu hivi Tuna kusoma kitabu cha filipi sura ya pili mstari wa kumi na mbili neoinasema basi wapendwa kama vile mlivyotii siku zote si wakati mimi hapo tu bali sasa zaidi sana mimi nisipokuapo utimizeni uokovu wenu wenyewe kwa kuogopa na kutemeka hmm? ao haufanyi tu kwa sababu mchungaji mchungajiko pale au mzee wa kanisa au mtumishi mtu, mtu mtume au yoyote yule <laughs> unaishi kwa sababu ni uokovu wako kumbuka kama uja mtumishi ujanacho chochote katika nyumba ya mungu mungu katika mungu, we, kwanza ni mkristo kwa tunza ule wako nyumbayamf innda kwa kutetemeka na kwa hofu sio hofu ya mwingie mwingine ya kutunza ya kujali kwamba kujaliamhihi kitu icha thamani cha kipekeesiwezi kukiceeefanmradi mlfu wkeam kwa ukamilifu wake sana, sana neno neno ni muhimu muhimu linasema kwa kuwa itamfaidia nini mtu kuupata ulimwengu wote akipata asara nafsi yake au akapata asara nafsi yake kwa maana kwamba umeupata ulimwengu wote sawa kwako kwa ulimwengu unamaanisha nini au kama hivyo andiko likisema ulimwengu wote kwako kwa, nini picha gani ipa aakatafa jarishi unavotaka kuvipata katika, katika, katika maisha unavopambana kila siku weka juhudi na yesu anasema yeye aliyeumba mbingu na nchi <laughs> yeye yeye yeye bwana mabwana na mfalu, mfalu, mfalu. Yeye na yeye, na mfalme ambaye ulimwengu umeumba kwa ajili yake anasema hivi kwa kuwa itamfaidia nini mtu kuupata ulimwengu wote akipata asara nafsi yake ama mtu atatoa nini kwa mbadala wa nafsi yake au kama mbadala wa nafsi yake nini ambacho utalipa ili kiwe badala ya nafsi yako hamna hakuna akipo kitakuwa kama myesu anasema huwezi kulipa chochote katika ulimwengu kw ajili ya nafsi yako basi basifaticha kile ambacho amesema na uu, na ndio utunze na kama upokea, fursa auea kufanya hivyo andiko la mwisho ni wa waorint waz sura ya neno linasema hata mimi napiga mbio vivyo hivyo si kama asitae napiga ngumi vivyo hivyo si kama apigae hewa bali nautesa mwili wangu na kuutumikisha isiwe nikiisha kuwaubiria wengine mwenyewe niwe mtu wa kukataliwa oh sura kasomsuwanzmwa kwanza warint uh, wa, wa wa, wa uatsoma sura, sura yote ona kile ambacho paulo anaeleza kuhusiana na jinsi ambavyo alikuwa anauweka mwili wake katika ungesema au katika katika kutisha, katika kutesa katika mafunzo ili aakikishe kwamba ule mwili usiwe sehemu ya, kum, ya kumtoa yeye nga meubiri ni mefaa makubwa lakini anajua kwamba aendi mbinguni ka ni mtume <laughs> haurithi ha, uzima wa milele kwa sababu ye ni nabii apana kwasaauye ni mkristo kwahiyo lazima utunze ukristo wake kwa hali ya juu kabisa kwa hamasa ya kipekee kama, a, huu, kama na kumpokea badiliko pokea dekee naamini kwa moyo wangu wote katika yesu kristo mwana wa mungu aliye hai naamini alikufa kwa ajili yangu na mungu alimfufua katika wafu naamini hyu hai leo ninakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kwanzia leo hii kupitia yeye na ndani ya jina lake wa ni milele nimezaliwa mara ya pili asante bwana kwa kuikoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu haleluya kama umefanya sala hiyo namana umezolewa mara ya pili wokovu umekuja kwako wasiana nasi katika hii namba sst6 99 tungependa kukujenga na kukuimarisha katika imani uliopokea mungu a sana wikend yako iwe njema ya ushindi ya ubora ya utukufu katika jina la yesu amina