haleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee siku nzuri ya lamisi tarehe 19 y12 na tuna neno nzuri katika ya leo linalosema jikabidhi kwake na ulifuate neno andiko la katika yohana sura ya linasema lakini yeye atakapokuja huyo roho wa kweli atawaongoza awatie kwenye kweli yote kwa maana hata nena shauri lake mwenyewe lakini yote atakayoasikia atayanena na mambo yajayo atawapasha habari wa wow, neno zuri sana kuhusiana na roho mtakatifu hili na mchukana anaanza kusema kwa kuwa umezaliwa tena au kwa kuwa umezaliwa mara ya pili roho wa mungu anaishi ndani yako na anakuongoza kwa neno na katika njia upasayo kuelekea hmm? neno lake ni muongozo thabiti maishani na hiyo ndio sababu tunahamasishwa kujifunza na utafakari neno kwa kudhamiria haleluya kwa hiyo sio tu kwa, kwa sema kwa bahati eh, kwa kujishtukiza hapana kwa kudhamiria hmm? kwa nini kwa sababu kujeta, kujiambatanisha na neno ni njia ya kulijua shauri la mungu na kutembea katika mapenzi yake anakushauri kutokea ndani hmm? sanjari au sawasawa na neno lake lakeu kwahiyo ukanaleta wazo la kipekee sana kuhusiana na ule uongozi wa roho mtakatifu ambaye anaishi ndani yetu na namna ambavyo anatuongoza sawasawa na neno la mungu na kwamba kupitia neno la mungu tunajua mapenzi ya mungu tunajua fikra yake mtazamo wake na yale aliyokusudia kwa ajili yetu u anasema hakuna nafasi nyingine hakuna nafsi nyingine yeyote ile katika maisha haya ambayo inaweza kukuongoza katika mafanikio katika ushindi katika pumziko kama afanyavyo roho mtakatifu hakuna haipo na furaha yake ni kuongoza kufanya maamuzi sahihi na bora kwenda mahali sahihi kwa wakati sahihi na kufanya mambo sahihi kwa wakati sahihi kwa utukufu wa mungu kwao kuna jambo la kuwa sehemu sahihi kufanya jambo sahihi kwa wakati sa kwa dhamira sahihi na kuleta badiliko la kweli na hilo linawezekana tu kama una roho mtakatifu ya maisha yako hmm? kumbuka ni nafsi ya tatu ya mungu ni mungu ni mwenyewe Mm. naanasema itambue huduma na, na, ita, itambue huduma hii na yake oh, huduma nafasi yake oh itambue huduma ya roho mtakatifu tambua nafasi yake katika maisha yako zungumza naye mara kwa mara zungumza na roho mtakatifu mara kwa mara msikilize vile vile kwa maana kila siku anazungumza na roho yako anajali kuhusiana na kila kitu unachofanya anajishughulisha hata na taarifa ndogo kuliko zote za maisha yako wow, inzuri sana na i furah yake kukuongoza na kufanikisha katia masuala yako yote siku hadi siku sio mara moja sio mara mbili sio mara moja katika mwaka au miezi sita na yako. mbele maendeleo wamefanya makosa ya kumuhuzunisha katika maisha yao wakutokumsikiliza na kufuata muongozo wake kwao wengine wamekwenda kinyume na maelekezo yake na ushauri wake wamemuhuzunisha na shauri na muongozo wake siku zote huendana na neno hmm? anachokushauri neno la mungu maisha yako yatakuwa ni udhihirisho wa utukufu wa uzuri wa hekima na neema ya mungu pale unapojikabili kwake na kulifuata neno lake waw kwa unapojikabidhi mtakatifu ukafata maelekezo yake atakuongoza katika utukufu katika uzuri ammaanakiwa na, hmm? okay, na roho mtakatifu ndani yako maisha yako yatakuwa yatakua ya kupanda na kushukauonlaupanda u kutoka utukufu mpaa utukufuampaa hii hmm, ni nzuri hii inapendeza inavutia inaleta tumahini katika mioyo yetu na maisha yetu kuelewa kwamba hatuko kelewaama ufanya uh, sala, sala hii kwa pamoja sala kipekee sana sema mpendwwa baba nakushukuru kwa utukufu wako wa maishani mwangu asante kwa kunipendezesha na neema yako na kwa kunijaza kwa hekima yako inaenenda katika umaridadi leo pitia nguvu ya roho mtakatifu aishie ndani yangu na kuniongoza kutokea ndani akinipaisha kutoka utukufu hadi utukufu katika jina la yesu amina w wow. kwa kumbe unatoka utukufu hadi utukufu ukisonga mbele kufanya maendeleo ya kipekee waw hii ni, ni safari njema ni, ni, ni, ni, ni, ni simulizi pekee nzuri yenye kuvutia yenye kuonyesha hatuko wenyewe hmm? baa ametupa roho wake mwenyewe ametuleta katika daraja lake katika mtazamo wake hebu tusome mafunzo ya ziada au mistari ifatayo ambayo itatujenga vizuri katika kile mbacho tumejifunza leo itabu chayanumakini e atakapokuja huyo roho wa kweli atawaongoza awatie kwenye kweli yote kwa maana hata nena shauri lake mwenyewe lakini yote atakaasikia atayanena na mambo yajayo atawapasha habari yake Yee, atanitukuza mimi kwa kuwa atwaa katika aliyo yangu na kuwapasha habari na yote aliyonayo baba ni yangu kwa hiyo nalisema ya kwamba atatwaa katika aliyo yangu na kuwapasheni habari oh. hakuna anayeongea kama yesu hakuna aliyoongea kama yesu amskiliza maneno alivyo enye nguvu yenye kuvutia yenye kueleza umoja wake na baba umoja wake na ro hmm? kwamba yeye ni nani nini kufanya hapa duniani anasema na yote alionayo baba ni ya kwangu na kwa hiyo alisema kwamba atatwa katik a maisha yako atakufundisha kuusianana yesu kristo atamfunua kwa kipekee yesu Christo kwako utamfahamu na katika namna mm. waraka wa yakobo kumelewa katikaaaao uraanza ashib lakini wewe ni watendaji wa neno na wala si wasikiaji tu hali mkujidangana nafsi zenu kwa sababu mtu akiwa ni msikiaji wa neno tu wala si mtendaji mtu huyu ni kama mtu anayejiangalia uso wake katika kioo maana hujiangalia kisha uenda zake mara akasahau jinsi alivyo lakini anayetazama sheria kamilifu iliyo ya uhuru na kukaa humo asiwe msikiaji msaulifu bali mtendaji wa kazi huyu atakuwa na heri katika kutenda kwake Wow, kwa hiyo ukitazama sheria y bwana mbayo neno lake ukalifanyia kazi kila siku ukatembea katika kweli hiyo maisha yako yanachukua sura mpya ambacho kinakuwa ka k kumatfu mshao kinutawezaji kufanya tafakari hii na kuelewa kama kristo aafanika kwa bwana mkozi maisha yako kau uwezi kuaa kristo ndani yako sababu hiyo ningependa kukupa fursa hii leo hii leo pale ili roho mtakatifu aweze kuchukua nafasi yake eto onufnsh enge ase aa li isto sio dini ni i wa mungu ni uhai wa mungu ninguvu yake na roo wake ndanyao naamini alikufa kwa ajili yangu na mungu alimfufua katika wafu naamini yu hai leo ninakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kuanzia leo hii kupitia yeye na ndani ya jina lake ninao uzima wa milele nimezaliwa mara ya pili asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu haleluya basi kama umefanya sala hiyo ya kipekee asubuhi yaleo na siku hii elewa kwamba krist amefanyiaamas unaostahiki au unastahili kupokea ujawahtakati auae alaaauo mtakatifu karibu aniya maisha yangu yaongoze maisha yangu kuanzia leo yajaze maisha yango kwa uwepo wako kwa nguvu yako kwa utukufu wako na kwa ubora wako e saa ugasema salaekeetk meka danyao anzda sio kwa, kwa ka nguvualakuweza ni lugha so nguvu ambayo hujifunzi darasani wala mtu ambaye anaweka maneno isipokuwa roho roho mtakatifu mwenyewe na weka, mwako, na ya yako, na anaambukiza lugha ile ndani ya yako kutokea pale kwa kwa kwa utukufu kwa ubora kwa ushindi Wasia nasi walau ambae nawnenoan ak takt dy tungependa kusikia ushuhuda wako tungependa kuomba pamoja na wewe mungu akubariki sana aamsi yako yo njema ya ushindi ya ubora na an utukufu katika jina la yesu amina