leluyakaribu tena katika siku njema na ya kipekee na leo ni siku nzuri ya ijumaa tarehe 20 ya mwezi w 11mwaka22 neno zuri katika rayetu ya leo linalosema matunda ya utii wake oh, warumi sura 5sur18 a dego letu la ufunguzi na, na mchungaji anaanza kusema basi tena kama kwa kosa la m, kama kwa kosa mmoja watu wote walihukumiwa adhabu kadhalika tendo moja la haki watu wote haki yenye uzima <laughs> kwa kosa moja watu wote walihukumiwa walihkmiwaautu otndomoja la hawatuwote walihesabwahaenyeuziasmkatika mm. garo la kale baraka za mungu kwa wawanawa zilikuwa katika masharti au katika sharti la wao kutii sheria mungu alikuwa ametamani wakaenende mbele zake kama wafalme na makuani lakini utii wao ulikuwa ndio kigezo cha baraka hizo kutenda kazi maishani mwao kwa <laughs> hiyo mungu alikuwa ameshawapangia baraka ambazo zitaambatana na maisha yao lakini walipaswa kuwa na utii kutembea katika utii ili hizo baraka zidiriki kusoma katika kitabu cha kutoka sura ya kumi na tiarata mpakawasit alisema sasa basi ikiwa mtaitii sauti yangu kweli kweli na kulishika agano langu hapo ndipo mtapokuwa tunu kwangu kuliko makabila yote ya watu maana dunia yote pia ni mali yangu nanyi mtakuwa kwangu ufalme wa makuhani na taifa oh, na taifa bwana alichokuwa namna ambavyo walitaka wa mbele zake hmm? lakini taifataktifu ili baraka yao kuwa makuhani na wafalme na taifa takatifu mbele yake iwe taifatakatifu hata hivyo walizivunja sheria zake maana sheria za mungu na hawakuweza kufurahia utimilifu wa baraka na hadi zake lakini mambo hayo hayako hivyo kwetu leo hii katika jipya katika ano inasema mkimshukuru baba aliyewastahilisha kupokea sehemu ya urithi wa watakatifu katika nuru tumeshapokea kama kristo tumesha pokea kama maisha yako umeshapokea hii sehemu ya urithi wa watakatifu katika nuru a nasema tumestahilishwa kuwa washirika wa urithi wa watakatifu katika ufalme wa nuru tu washirika na wahusika katika baraka na faida za ufalme maisha yaliyotunzwa kwa watakatifu wote na mungu tayari tunafurahia ayo maisha leo hii sio baadaye sasa hivi katika ulimwengu huu hmm hili, hili halikutokea kwa sababu ya utii wako au wakwango hapana bali kwa sababu ya utii wa kristo soma hiyo katika sura somhio katiarui u baada ya kristo kutii na sisi wote tuliomwamini kristo ni kama vile sii wote tumetii kwa sababu tumefatisha kile ambacho alikifanya tumemwamini yeye na tumehesabiwa haki kwa imani kwa kupitia yeye kristo oh. aliitimiza sheria alafu akaikomesshawmaneno oh. <laughs> <Awa kaisitisha. laughs> aka mengine hmm? nasema mimi na wewe sisi ni tunda la utii wake hmm? kwa utii wake karama ya mungu baraka yake ya haki ukapatiwa wewe ukapatiwa mimi tukapatiwa sisi sisimbao tumemwamini na leo hii hakuna haja ya kujaribu kutii sheria ili mungu akubariki sikia hii kwa nini kwa sababu ulizaliwa ukiwa umebarikiwa na baraka zote za rooni ndani ya kristo yesu yesusahivi atujaribu kutii kupambana kufuatisha kutenda tayari kristo alishatimiza hivo kwa ajili yetu ndani yake kwaho ukimwamini yeye zile baraka zinakuwa dhahiri kwako unatembea katika uwalisi wa kile alichokitimiza tayari ni tunda la utii wake oh, oh. Arumana, kila siku kristo sio dini ndio haya maisha ukristo kwa kwamba kristo alikuja akafa ajili yetu yetu pale msalabani akachukua nafasi yetu. ili kila asipotee nyishatwuweb wanaoimamelele awe na matunda ya kile alichoteswa mahali oh, katika gano jipya tunapoambiwa kutii ili tubarikiwe bali tunaitwa watiifu wake soma hiyo katika waraka wa petro sura ya mstari wa mstariwa kinan tunatambulishwa hmm. kama tulio litii neno la mungu la kweli kutokea mioyoni mwetu soma hiyo katika rumi sura ya wa ssb hivyo baraka zako urithi wako ndani ya kristo ni matokeo ya kazi ya kiukombozi ya kristo kwa niaba ya yako haleluya leluya hey, koo kumbe kristo alitimiza hivyo vitu kwa ajili yetu ili si tuwe na ushindi tuwe na ubora tuwe na uzima tuwe na ujasiri o, tuwe na hamasa tele tutembee katika ubora ule aliyotimiza kwa ajili yetu hmm. somona kipekee sana ijumaa leo basi hebi tufanye sala hii ya kipekee kama matokeo ya kile ambacho tumejifunza sikuya leo sema mpendwa baba ninakushukuru kwa utambuzi kuwa baraka zangu zi matokeo na kazi ya kiukombozi ya kristo ambaye niko ndani yake hmm. mimi ni mrithi wa mungu mrithi pamoja na kristo ndani ya kristo hadi zako zote zimetimilizwa maisha ni mwangu na ninaishi maisha ya kutoshelezwa na ya utimilifu kabisa katika jina la yesu yesusle kwa sababu baraka zake zote zimetimia ndani ya kite hmm. aba njema sana habari njema mno baraka zote ahadi zote zimetimia hakuna ahadi ambayo ambayo bwana yesu bado oh, oh, oh, oh. hii unasikia unajaribu unatamani zimetima aska ajaribu kushattamanikuasauti Hmm. ebo tufanye mafunzo ya ziada kama matokeo ya kile ambacho tumekisikia asubuhiyleo some wa korint wa kwanza uh, sura tatu, sura u neno linasema basi mtu haya yoyote asijisifiwa nadamu kwa maana vyote ni vyenu oh, yoyote asijisifia nadamu maana vyote ni vyetu kwasababu kristo oh, alivinunua vyote amestahili kumiliki vyote vyote ni vya kwake na kwa sababu si ni, ni naye vyote vimekuwa vya kwetu lingine <laughs> kwetunaandiko wow, wa pili wa petro sura ya kwanza ya tatu mpaka wn eneo linasema kwa kuwa kwa uweza wake wa uungu umetukirimia vitu vyote mm? au ametukirimia vitu vyote vipasavyo uzima na utaua kwa kumjua yeye aliyetuita kwa utukufu wake na wema wake mwenyewe o, tena kwa hayo ametukirimia hadi kubwa mno za thamani ili kwamba kwa hizo mpate kuwa washirika wa tabia ya uungu mkiokolewa na uharibifu uliomo duniani kwa sababu ya tamaseno mm. washirika wa tabia ya uungu kao mimi nawewe leo ni washirika wa tabia ya uungu kwa nini asabab tukirimia hadi kubwa mno za thamani kubwa mno k ukiwa ndani kristo kuna ahadi kubwa mno tayari umeshaiameshapewa zimesha kuwa amin na kweli yaani zimekuwa hivyo zimetimia mm zilikuwa ahadi wakati anazisema lakini sasa hivi sio ahadi ni uhalisia natoka uishi katika hizo ahadi kwa sababu limeshatimia lle neno wow, anasema na uwezo wake wa kiungu umetukilimia vitu vyote vipasavyo uzima na utaua utauahaya <laughs> oh, ni maneno mazito na makubwa ambayo ukiyatafakari yanabadilisha mtazamo fikra uhalisi wa namna unavyoona maisha na ujasiri wa namna maisha atui itawezekanaje ndani yako kama kristo kristo sio bwana kama kiongose, kama ishiako. kama yako yako usukani wa moyo wako na yako. na roho roho ni na na nafsi kwenye na mwili basi kumpokea fanya bwaa hii pamoja na mimi amini ndani ya moyo moyo wako na kiri, na maneno yao kwa na, una ujasiri na imani ndani yako hivyo sema hey, bwana mungu naamini wangu wote katika yesu kristo mwana wa mungu aliye hai naamini alikufa kwa ajili yangu na mungu alimfufua katika wafu naamini kwamba bwana yesu yu hai leo na ninakiri wa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kwanzia leo kupitia yeye na ndani ya jina lake nao uzima wa milele nimezaliwa mara ya pili asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu Tasa mimi ni mwana wa mungu haleluya oh, wewe ni mwana wa mungu habari ni njema hiyo ni ya utukufu nia ushindi na, na, tafadhali wasianasi katika namba zifuatazo na kukutumia baadhi ya vitabu visome uweze uweze katika imani kristo ili kusonga mbele zaidi uwe, uwe, uwe shahidi wake popote pale ulipo na uwafikie wengi kwa habari hii njema ya ushindi na ya utukufu ngua kubariki sana yuma yako iye ya ushindi iwe ubora wkend yako ya iwe ya utukufu wa kipekee katika jina la yesu amina