haleluya karibu tena katika siku njema ya jumamosi tarehe tarehez11 a220 anatoa neno zuri katika radet ya leo leolanasema hmm. kila kitu kimetiishwa chini yake oh, katika uh, andiko la ufunguzi <laughs> ikitoka katika matayo sura ya 17b mstarat5 neo linasema alipokuwa katika kusema tazama wingu jeupe likawatia uvuli Atazama, sauti ikatoka katika lile wingu ikisema huyu ni mwanangu mpendwa wangu inayependezwa naye naendezwa nay kila kitu chini ya mm. na ilitoka katika wingu, ikisema huyu huyu ni mwanangu mpendwa inayependezwa naye msikieni mm. mungu aliposema kuhusiana yesu mstari huu hapo juu kwamba ni mwanangu mpendwa wangu au Mwanangu, hmm? ne, nae. Ye, ni mwanangu nimpendaye mpendae oh, nayependezwa naye msikieni yeye alikuwa anazungumza na uumbaji wote hmm? vitu vyote vya asili vilivyo hai na visivyo hai kila kitu mbinguni duniani na chini ya nchi au chini ya dunia vilitiishwa chini ya yesu miamba upepo miti maji samaki malaika pepo na kadhalika vyote vikawa chini ya utawala na amri yake haleluya Oh, kwaomana hii ilikuwa ni sovereign ni eh? tangazo la la ukuu la uumbaji oh, kwa vitu vyote kumtii na kumsikiliza kristo abil inasema kusoma katika waawaraka wa, wa, wa filipi sura a ah, wa pili ah, msarwa t na wakumi inasema kwa hiyo tena mungu akamwadhimisha mno akamkirimia jina lile lipitalo kila jina ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe oh. la vitu vya mbinguni na vya duniani na vya chini ya nchiay ah. ka jina la yesu ni jina kuu kupita majina yotelina <laughs> uh. hey. amri mbinguni au linaamrisha mbingu linaamrisha dunia linaamrisha vitu vyote vote chini ya sasa unaelewa kwa nini kila kitu alichokisema yesu kilitokea kila kitu alichokisema yesu kilitokea alizungumza na mti nao ukanyauka ukanyaukandakasom katika marko sura 11msar1222 alizungumza na dhoruba kali nayo ikanyamaa ikanyamaza kimya ikatuliakasom katiamaro sura 4msaa5 <laughs> alizungumza na mkate na samaki navovikazidishi wanakuwa vingi zaidi ya kutosheleza na kuwalisha makutano wengi kasomezabari katika sura ya ya mpaka matayosura mpaka asab paa sna o somat mikate mitano a samaki wawili melisha watu zaidi ya fu tano wanaume wanawake na, ya kawahida, wanawake na, toto, na watoto katika Oh, unasema alizungumza na mizoga oh, na kuipa uzima kasomo katika luka sura ya saba marmo p5 nanilaona suraa kumina mojmartb huy huyu ndio bwanaabwanahuu ndio mfalmfalm asema katika neno lake miguu iliyokatwa oh, oh, oh. ikaota tena w wow. macho ya vipofu yakafunguka masikio ya viziwi yakafunguliwa epo wakatimua mbio kwa hofu kuu hmm? angalia hiyo katika sura ya mataaau53 kwa sababu waliamriwa kumsikia na kumtii oh wow. sasa sehemu nzuri kuliko zote ni namna hili vinavyoungana vinavyounganachunaji eh, naeleza hivo kusoma katika injiliawanza uh, yohana sura4 17 inasema kama yeye alivyo ndivyo tulivyo na sisi ulimwenguni ulimwengunihum alafu katika matayo 8ma9 alisema nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani ndipo katika msingi ya mamlaka hiyo akatuamuru kwenda kuhubiri njili kwa kila kiumbe kuidhibiti dunia hi. oh, oh ile waraka kwanza hiiaol arawanzayoaa inasema kama yeye alivyo kristo ndo hivo tulivyo sasahivi hapa na zaidi sana ametuma, ametutuma, ametutuma katika mamlaka ileile <laughs> hiyo oh, inamaanisha nini kwetu inamaanisha alitupatia mamlaka ya kutenda badala yake nguvu ya uwakili ya kulitumia jina lake kwa hiyo <laughs> maneno yetu yana nguvu ile ile kila kitu maishani kimetiishwa kwako kama ambavyo vimetiishwa kwake <laughs> kwa sababu huu mmoja na yeye aleluya unaweza kusema na kila kitu kwa jina lake na kuwa na matokeo unayo ya tamaniuru wow! eh? ukisikia habari hii lazima usikie shauku na masa lazima ufurahie kwa sababu sio tu kwamba alifanya yee alafu sisi hatuwezi sasa hivi tunafananishwa na yeye tumeambia kama yeye yalivyo ndivyo tulivyo sasa hivi katika ulimwengu huu katika maisha hayo na zaidi sana akasema nimepa mamlaka yote mbingun na duniani enendeni alituma katika ile mamlaka unavokwenda kwenye ulimwengu wako leo jua kwamba neno lako sio bure unavoitamka unavoamuru unavozungumza kupitia nguvu iliokndana jina la yesu oh, nchi <laughs> na chini ya dunia vimeamriwa kuweza kutii hilo neno fanya pamoja na asubuhi yes. ah, sema kila kitu maishani kimetiishwa kwangu kasababu ninayo mamlaka ya kristo mimi ni mmoja na yeye dunia na mazingira viko chini ya mamlaka yangu ninatawala na kudhibiti katika jina lake aleluya ninatawala na kudhibiti katika jina oh, ba la yesu haleluya yesubu ebo tufanye mafunzo ya ziada tunapotafakari neno hili la kipekee siku iya leo kwa kusoma mistari ifuatayo tuende katika kitabu cha matayo sura y 28 mstari wa 1819 leo ninasema yesu akaja kwao akasema akasema nao akawaambia nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani aya basi enendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi mkiwabatiza kwa jina la baba na la mwana na la roho mtakatifu hakuna <laughs> oh, anayeongea kama yesu nani huyu ambaye anaweza kuongea kama huyu mwanaume mwanaume mfalme wa falme bwana mabwana jemedari wa vita anasema yesu anasema akaja kwao wakasema akamwambia nimepewa mamlaka yote ah, mbinguni na duniani ah, ah dt katia mstari mngine sema ndipo wale sabn waliporudi kwa furaha wakisema bwana hatapepo watutii kwa jina lako akawambia nilimwona shetani yakianguka kutoka mbinguni kama umeme tazama nimewapa amri ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu zote za yule adui wala hakuna kitu kitakachowadhuru oh, haleluya mamlaka ya kukanyaga nyoka na, nge, na hakuna kitu kitakacho wadhurumamlakaukanyagaoa Oh, ko katika jina la yesu unaza ukanyaga nyoka na nge ukaamuru nyoka na nge inamaanisha zile nguvu za giza inaashiria ile mamlaka katika ufalme wa giza oh, unayo mamlaka ndani ya jina la yesu ya kuwadhibiti ya kuwakanyaga yakuwaondoa yakuwakataa yakuwakimea yakuwafukuza ya, ya, ya, ya kuwaongoa ya ushawishi wao na nguvu yao katika maisha yako kwao popote pale ulipo unavozisikiliza siku hi ya leo hmm? kama umekuwa umesumbuliwa na changamoto na vitu ambavyo vinaonekana kabisa ni nguvu za giza hmm? kwamba huu si ugonjwa wa kawaida nimeshajaribu kila kitu kimeshindikana nimefika mwisho hili hmm? tatizo limekuwa likinisumbua miaka mitano saa st saba nn basi wakati huu tunakenda kufanya maombi haya amini kile ambacho tunakenda kukifanya na kuna badiliko linatokea sasa hivi katika jina la yesu kristo asante bwana kwa wale wote wanaotusikiliza wana tunaamuru katika jina la yesu kristo kwamba kuna uzima kuna afya katika miili yao kutokaatika utosi wa vichwa vyao mpaka atika unyaa viguu yao wale wote ambao walifungwa katika magonjwa maradhi yasiyotibika kwa miaka inaenda narudi katika jina la yesu tunavunja nguvu za magonjwa hayo katika jina la yesu kama ni saratani saratani tunakuamuru umekufa na kukauka na kunyauka na unaondoka sasa katika mili ya watu hawa katika jina la yesu kristo maumivu ya kipanda kipanda uso uso katika katika jina la yesu we pepo mchafu kipanda uso. toka maisha ya ndugu huyu na usikae na nafasi tena ykpand leo hii katika jina la yesu. Chako, nyami, yaku, wakati, katika jina la yesu yesu uko uhuru sasa kila hiyo yako yako na na ambaye imekuwa wakati umeshindwa kuidhibiti katika katika jina naamuru irudi au u katika jina la yesu isto kuanzia sasa upumue vizuri ufanye kazi kwa usawa kwa uimara uwe na afya yako tele tel katia ia ayesutamka kuna uzima na afya tele kwa wale wote wenye maumivu ya viungo mifupa katika jina la yesu kristo kuna uzima katika yako layesu kisto ua uzimautoswk coaguu yakoaru katia jiaaesushindwaondo yamaisha yandgu huyu na na huyu mama katika jina la yesu umekuwa huru mzima sasa kuanzia leo hii katika jina la yesu haleluya basi wasiana nasi katika namba zifuatazo 736 99 tungependa kusikia ushuuda wako na kile ambacho bwana amefanya katika maisha yako siku ya leo mungu akubariki sana siku yako iwo njema na ushindi katika jina la yesu amina