aleluya karibu tena katika siku nyingine njema na nakpekee na leo ni siku nzuri kabisa ya ijumaa treh7 ya mwezi1122na wa tuna na na neno zuri katika rafsdt ya leo linalosema jiandae na ndege ya kwanza waninde mm. na ndege ya ya kwanza na wa kwanza wa na andiko la ufunguzi katika waraka wa wa wa sura na kwanzufunktia naanza wan neno la mungu linasema kwa sababu bwana mwenyewe atashuka kutoka mbinguni pamoja na mwaliko na sauti ya malaika mkuu na parapanda ya mungu na waliokufa tulio hai tuliosalia tutanyakuliwa pamoja nao katika mawingu ili tumlaki bwana hewani na hivyo tutakuwa pamoja na bwana milele haleluya kisha sisi, tulio hai tuliosalia tutanyakuliwa pamoja nao katika mawingu ili tumlaki bwana hewani na nhivyo tutakuwa pamoja na bwana milele mm, mm, mm. kipekee sana andiko ndionenolo linasema jiandaye na ndege ya kwanza naanza kusema usidanganyike kuhusiana na hili wakati uliobaki kabla ya kurejea kwa bwana ni mfupi kuliko wengi wanavyodhania tunachotarajia sasa hivi ni unyakua wa kanisa kupaishwa kwa, kupa, kupa kwa waliozaliwa tena na wanaenenda sawasawa na nuru ya mungu mara tutatoweka katika dunia hii kumlaki bwana angani oh. kwa kitu ambacho takitarajia hmm? tunasubiria ule nyakuu wa kanisa na wale wote waliomwamini anamokozi wa maisha yao na wanaishi na kuenda saasaa na neno lake watatoweka katika ulimwengu huu hawataonekana tena tena hmm. anasema mtu anaweza watanyaaa hilo linawezekanaje hebu hmm? tufikirie dereva wa basi la abiria au rubani wa ndege iliyojaa watu amezaliwa tena lakini abiria hajazaliwa tena unasema kwamba dereva au rubani atanyakuliwa huku gari ama ndege ikianguka iki, iki <laughs> jibu, jibu ni ni io tena ni ndio. na ni ndio kabisa kwa hiyo <laughs> binaeleza <Bibi> uh, <laughs> kwa nasema kwanza watu wenyewe au yule mtu anayeuliza swali kama hilo ni kwamba hajaelewa nini ambacho kinakwenda kuujia ulimwengu huu au kuijia dunia hii unyakuo peke yake tu ni hukumu kwa dunia kwa ule unyakuo tu wenyewe ni mwanzo wa ile hukumu katika dunia hii a kusoma katika luka sura17 ya yesu alisema siku ambayo nuu aliingia katika safina mafuriko ya kaja siku ile ile kwa kauy alivyoingia tayari akawa amesha uhukumu ulimwengu na ile hukumu ikaanza kufanya kazi duniani pia siku ile ambayo lutu alitoka sodoma moto ukashuka kutoka mbinguni na kuunguza mji ka hukumu inaanza hapo hapo au papo hapo. kwa iyo, uh, kwa hiyo usifikiri kwamba sababu yule ambaye atakuwa ni dereva rubani ambaye amezawa mara ya yapili uh, awezkyawatlia uh, kunyakuliwa wa uh, uh, uh, uh, uh, kwa sababu anaendesha watu tofauti kabisa soma maandiko uone kama atkati mara ya pili alikuwa alikuwa ni ni dereva anafanya kile cha cha muhimu muhimu ambacho hata kama nautubia, watu. kama watu yao mara ya pili anapotea anakuwa hayupo tena ten hmm sema katika unyakuo magari na ndege kuanguka watu wakiwemo ndani yake ni sehemu ya hukumu kwa kumkataa kristo kwa wakati huo saa la neema yake litakuwa limekwisha kama mkristo yeyote atabakia nyuma ni kwa sababu hakuwa akiishi maisha ya mkristo hmm? watakuwa kati yao wale ambao watapitia ile viki kuu ambayo inatakiwa kutokea baada ya unyakuo lakini kati yao kundi kubwa la watu mwishowe wataokolewa o kama ni mkristo ambaye alikuwa atembei saasaa neno la mungu haiishi katika <laughs> katika ile njia ya haki ambayo anapaswa kuoneda kila siku hata nyakuliwa atabaki na viki itakuwa ni kubwa sana katika dunia bta viki kuu ni viki ambayo ijawai kuwepo kwanzia ulimwengu umekuwepo na yeyote ambaye atakuwa katika ulimwengu atabidi apitie hiyo piti bibiliainaonyesha ni kweli kuna wengi ambao wataokolewa katika dhiki hiyo kwamaanakwamba watampokea kwa iaamokozi wa maisha yao lakini itakuwa kwa mateso mengi itakuwa kwa shida nyingi itakuwa kwa adha nyingi itakuwa kwa hatari nyingi sana ah nasema lakini sanalaiama hautkkuwamo katia kundi hilo yesu alisema basi kesheni ninyi kila wakati mkiomba ili mpate kuokoka katika haya yote yatakayotokea na kusimama mbele za mwana wa adam adamluka hiyo sura ya kwa hiyo wew unabidi uwe macho eh? usimame imara katika eneo la bwana na katika njia ya haki ambayo neno limeeleza hiyo know, namna na kukesha, kukesha usilale ya usilale hapana kwamba safari safari yako yako ya wako, imani, ya wako. na, na kusema jiandae kwa ajili ya ndege ya kwanza kila siku inayopita tupeleka siku moja zaidi kuifikia kutokea kwake kwa utukufu mwishie yeye ye. na uandae wengine katika dunia yako kuwa tayari kwa ajili ya siku hiyo oh, oh. Kwa ye ye mpendwa ishi kwa ajili yake ishi tarajia, anakuja kama kama vile usifikirie zile ahadi ni ah, iko mbali sana muda mrefu unajua kusoma aji ah, zile alama za nyakati katika maandiko utaelewa tumekaribia zaidi kuliko unafikiri ni ndani ya miaka mitatu au sita labda nafasi wakati mwingine kupitia hii kwa undani ili uweze kuelewa lakini kiwalisi ni ni hivyo hivyo kwa hiyo hakuna zaidi ya kumi, kusoka, ya kabla maandiko yanaonyesha kwa, muhimu kwamba uh, wakati umekwisha kabisa okay sio story sio sio nadharia siyo mambo ya kuhamasisha tu au kutisha watu sio kutisha ni kukueleza ukweli sasananeo la mungu mungunavyoeleza oh ebu tufanye ukili kwa pamoja sema niko macho na msikivu katika roho na maisha yangu huongozwa na pendo la la neno kristo eohuongozwa na pendo na neno la kristo na kwa matarajio yangu juu ya ujio wake wa hivi punde zitoe nafasi kwa mwili ili kutimiza tamaa zake ninaongozwa kiuendelevu kabisa na roho mtakatifu nikidhihirisha matunda ya haki am na shauki yangu ni kuileta dunia yangu kwa kristo na wengi kupitia mimi wanaletwa katika ufalme katika jina la yesu amina oh, wengi kupitia mimi wanaletwa katika ufalme euya na shauki yangu kubwa ni kuleta dunia yangu kwa kristo heluyaaeluya basi hebu tufanye mafunzo ya ziada kusoma mistari twende ifatayotunkusom katia matayo9em kwa maana kama vile ilivyokuwa siku za nuhu ndivyo kutakavyokuwa kuja kwake mwana wa adam kwa kuwa kama vile siku zile zilipo, zil, zilizokuwa kabla ya garika watu walikuwa waki, wakila na kunywa wakiowa na kuolewa hata siku ile aliyoingia nuhu katika safina wasitambue hata gharika ikaja ikawachukua wote ndivyo kutakavyokuwa kuja kwake mwana wa adam kwa hiyo <laughs> ukiwa unaangalia ulimwengu kama ulimwengu ukasemambona watu unaendelea kuoa kuo, na kuolewa kujenga nyumba kufa na kuzaliwa maisha anaendelea kama kawaida unasemaje bwana anakuja ndivyo ndivyo ilikuwa wakati wa wa nuhu nuhu haikuonekana lolote katika ulimwengu mwili lakini kiwalisi siku tayari Nabiliye, safi, alifu, alifu, alifu, tu. tayari inasema alivyo tu ile ikaja ikawachukua wale watu wasitambue yaani ndani ya ya ya safina hawana maandalizi namna kuokoka na na katika yauwa kwanzayauwa kwanza inaitwa first flight wa eh? kwanza au uh, ndege ya kwanza wanzama okay, na andiko lingine ni waraka wa kwanza yawana, sura ya linasema na sasa watoto wadogo kaeni ndani yake ili kusudi atakapofunuliwa muwe na ujasiri wala msiaibike mbele zake katika kuja kwake bwana oh, kwa atakapofunuliwa atakaposhua kutoka mawingunikua eh? kutuaki hapo angani usiaibike siku hiyo Kusuiwe katika wale ambao kwenda maana kae ndani yake kusudi atakapofunuliwa mwe na funuliwa, ujasiri oh, wala msaibke mbele zake katika katika kuja kwake na la mwisho ni uh, yohana sura t wesh ssema tazamawaja na mawingu na kila jicho litamuona na hao waliomchoma na kabila zote za dunia wataomboleza kwa ajili yake naam amina oh, nasema wataomboleza dunia nzima wale walwote waliomkataa walot walikuwa nahani kwamba hizi ni walikuwa kwamba hii watu watu tu au tu, watu tu au au ni toaa kanisa atu nasema makabila zote za dunia wataomboleza watalia kwa saaiwashsik kuaisttue kta ulewt na ana na maana tunapeleka injili hii katika ulimwengu wote kwa kwa sababu sababu ni kamo, ni ushuhuda habari hmm? njema sio lazima apoke, lazima apokee lakini asikie akisikia atakuwa hana namna ya kujitetea hana namna ya kusema kwamba sikusikia na na bwana wa kweli wasipotee bali waje katika waji ndani yake waokolewe maana tuko hapa aa tunapeleka habari njema tunataka ulumwengu wote usikie habari njema uokoleweatkagiza katika, katika dhambi uje katika nuru katika wa wa wa mwana lake kubariki sana neno hili kathli nasi katika namba zifatazo s weka humuni lako leo kumwishia bwana katika maisha yako kila siku ili usikose unyakuou wa kwanza ambao ni wa muhimu sana siku yako ye njema iyo ushindi katika jina la yesu amina