eluya wanaas karibu tena katika siku nyingine njema ya kipekee w wow, lia nyumapili ya mwisho ya mwezi wakumi wow. na mbili mwaka elfumbili na kumi na nane siku a tarehe thelathini nue wow. mzuri sana tokamtumishwa mungu mchakrisaflom unaosema fanya nguvu iwepo au fanya nguvu ipatikane diko la ufunguzi likitoka katika ya yakobo sura tasua ki si ambayo unasema ungameni dambi zenu nini kwa nini kuombeana mpate kuponywabunasem un, un, kuomba kwake mwenye hak kwafaa sana kiombbidtukanza kusema w wakati mwingine watu ushangaa kwa nini asani wanaomba na hakuna kinachotokea wanatamani mabadiliko yasiyotokea na, ya to- ya oh, na sababu ni kwamba hawafanyi nguvu kuwepo kwa ajili ya matokeo wanayoyatamani hao matokeo ni kwa sababu nguvu au wanayotamani hmm. wambaitosaba kwamba maombi yao hayazalishi nguvu inaweza kusababisha matokeo ema mungu hutuonyesha namna ya kufanya nguvu kwa ajili ya mabadiliko iwepo katika mstari wetu waoa o u kuna namna ya kusababisha ile nguvu ipatikane nguvu ambayo unahitaji ubadilishe enelao la ajira kazi loa familia tafsiri aoo mj tafbiaf a u hivyo ungameni makosa ban mlipoteleza hatua zenu za uongo makwazo yenu dhambi zenu maana makosa yenu ninyi kwa nini na vile vile mwombeani ili mkaweze kuponywa hmm. na kurejesho katika ufasaa wa ufahamuzenu manakama aoseakwaza umsamaa naakwaza msamaa mrekebishi ilio katika ki bnasema sala ya bd baba ya moyoni iliyoendeleva ya mwenye hat kufanya nguvu kuu ipatikane au kuwepo ijizalishayo kaeajiwa i nguvu mbayo kama daakufanya kazi okizungusha pale inatoa mwanga naendelea kwahiyo ni ni-, ni aina ya maombi ambayo ukifanya yanazalisha nguvu ambayo niendelevu weza kubadilisha jambo au hali oh. nasema sala ibadilishayo mambo ina sifa ya pekee ya kuwa ya bidii ya moyoni ambayo inagusa moyo sio ya yahapa nasaaeza komba tu au ya hapa mdogoni lakini moyoni nasema endelevu hmm? oh, ni ya mfululizo auombile asubuhi iko ndani uh, uh, ya moyo imegusa moyo unaisema uh, ni iko ndani asema hii maana yake haifanyi tu ili mradi hii hausali tu kwa dakika mbili na kuondokahpna unakazana katika sala yako na kushikilia kile utamanicho sana. kwa roho yako kama unataka kuona inayobadilisha hali mazingira lazima sala moyo nguzi hisia zako lazima uzi arrest, uzi kamate, uzi pale kusali z eikuaombenafsi uh, katika mji alafu unawaza biashara yako kazi unawaza leo hisia hisia zako zako mawazo fikra ni jambo ambalo unaomba ya ziko huyu mtu akipotea akienda motoni katika mungu wanu hle waz amo ablo nam w ki kin n ufal angu kih mabadiliko kama unataka sala ambayo tasababisha <laughs> nguvu ufanye kazi kama fanye kazi lazima <laughs> laaesaa ya moyo na sema aina hii ya sala ufanywa kwa hamu na hisia nyingi mhii zako ni muhimu sana maombi kwenye kwenye maombi hisia zako zia sana itakiwakujitenga na kila mtu awae au kila kitu kiwacho maana ili wakati mwingine wala walnao kwa karibu nao awezi kuwasilisha zile hisia zako labda labda unaona aibu haya kwa ni vitu vingi tu mbao vinakufanya kwamba hisia zako zinakuwa ziko huku na kule ya ya kama sehemu zina o leeeafarambao utakuwa peke yako na bwana uweze kujimwaga na kujiachia mbele zake fanye hivyo unapojiandaa na mwaka mpyatmebak amipango yako na mikakati kjili so, ya mwaka mpya nasema ainasalaayotakiwasas <laughs> sali kwa kunena kwa lugha kwa shauku ya moya kwa bidi mpaka utakopokea neno la kinabii a kmwe wao ah kwa kwa wako pale neno ndani yako hmm? a lugaa uunganishoaaisa oaa ttauk niy j nguvu hiyo inapofanywa ako upitia endelea na useme neno nguvu ndani yako lelo kwa sababu nguvu ya kulifanya litokee fanya nguvu kuu viwepo kwa ajili ya vitu inavyotaka kufanya nakuvipata malengo nashauku zako mabadiliko unayotaka kuyaona katika huduma yako katika familia na fedha na kazi katika taaluma na katika maeneo mengine ya maisha yako katika mwaka ujao oh haleluya anaema kama okay. unataka kufanya mabadilio katika nyanja zote hizi i do aina ya maombi ambao unahitai saaiaa mataafana sasahi iweze kuzalisha ile nguvu unayohitaji kili ya kufanya mwaka b uwe sawasawa aa hochote unaebadilisha mwaka tofauti na mwaka uei tofautimwaauliopita aua na tena video hii ili uweze kupata uelewa na Ma sala bariliku, katika maisha taii baba mpendwa inatangaza yakuwa ninafanya maendeleo kwa sababu umenipatia uwezo wa kusababisha mabadiliko katika dunia yangu na katika mazingira yangu shw kabisa na roho kujua na kutembea katika mapenzi yako katika katika jina lake yesu zaidi na na na leo fanya nguvu kitabu cha luka sura sura ya ya ya ya efeso zais ungu wakubariki sana hakikisha wanafanya sanahii ili elfu mbili na kumi na tisa iwe bora iwea utukufu iwe njema aungu <laughs> a kubariki sana kuzane tena kesho kwajile utenzi a