kaika skuiiand k n as ka sababu hiyo ka hei silaha zote za mungu mpate kuweza kushindana siko uovu na mkiisha viatimiza yote simakusema kunaposoma ku huzu silaha za mungu katika wefeso sura y kwamba maelezo ya kile unachopaswa kuvaa yanaonyesha jinsi adui ana unaweza kubainisha kukiwa katika silaha zetu za kjinami ni silaha gani adui basi simameni hadi mijifunga kweli kinoni akuvaajiria haki fuadi akufungua miguu tayari kwa kataa kwailia injinia bani taijia yote ktwaa ngao yaani ambayo kwa hiyo utaweza kuzima ishani yote yenye moto noo tena nipokeeni okay, chaeo hiyo inapatikana katika wfesosuraa 647 sema angalia inavyosema kuhusu kani kwa hiyo imani unaweza kuzima mishale yote ya moto ya shetani a mishale yote ya moto ya shtan hiyo inatuambia makombora yake ni aina gani makombora yake yote yanahusiana na kufanya kukabili kitu au kuamini zinaweza kuwa mishale ya mono ya kukata tamaa au vuzuni au hofu kushindwa au magoro yote yanalenga kufanya uchungua msimamo nui tnmona muu lakini inasema twa ngao ya nuu ambayo kwa hiyo utaweza kuzima mishale yote ya a u nasema, nasema kwa hiyo imani yako au kwa imani yako unaweza kuizima si baada bali mishale yote yenye moto lakini imani yako aoua oh, anasema imani yako niongao yakomaana hmm. hmm. kupitia imani kama babo anionyesha apo unaweza kuuziwa mishale yote a kusema nchukua imani yako kusikati tamaa mtu fulani akisema kwa kweli ilikuwa nikitenda kwa, kwa mani inimambo yalikwenda vibaya ikaa tamaa yanasema hapana situpe ania makombora yaliyonekezwa kwako ka nguvu za pepo yanaweza tu kuariiwa kwa a yanaweza tu kuaridiwa kwa aishkusema ivil inasema basi imani chazo chake si ksikia iyo ni warumi u zii au katikauo yako hivyo unavyopata imani zaidi akabii unavotumia imani yako hivyo inavyomarishwa zaidi na shabdani anakurusha makombora yake utatikisika kwa sababu yakusambaratishwa nangao yakonakorusha makobora yake atasambaratishwa na ya, ya, ndao yako hey, ya fanya upilika pamoja sueleokusema imani yangu misilaha ya ulinzi na nyenzo ya ushindi dhidi ya adui na kwa hiyo inazima mishale yote yenye moto ya yule mou leno la mungu imechukua umiliki kamilir nafsi na mwili wangu wow. mimi ni mshindi sabau imani yangu ni ushindi ushinda oh, imani yangu ni ushindi ushindao imani yanu ni ushinisnfanya mafunzo ya ziada katiasohiiksa aawakwanza wa wow. yoaa suraa u aa wa kwanza waointuki6 na warumisua mainasema a ngao ya imaiaianaoaziaiot akubariki sana akupat aaai ya aanasi a namba zipatazo sfuisb69a kua ini mao a ku aaaiyaa zadibakia When a good job. Well, that's a