haleluya inakuletea tena ukiri wa afya ya kiungu leo hii kama ambavyo unanifahamu kwa ajili y brother amedeus de gratis na tunakwenda kufanya ukiri wa afya ya kiungu natarajia uponyaji na afya njema ndani yako tarajia badiliko iliko kwasababu neno la mungu li hai tena lina nguvu nawezakukuhuisha kukubadilisha kukugeuza naeza kukuponya naeza kuleta afya njema na utukufu ndani yako naomba urudie maneno haya pamoja na mimi sema ninalitenda neno la mungu kiendelevu nikisababisha hali ziendane na matarajio ya bwana kwa ajili ya maisha yangu haleluya nina uzima wa mungu ndani yangu na ninashinda kwa ajili yake kila wakati oh inakataa kuathiriwa au kukwamishwa na nguvu za upinzani kalima usukuru baraba kila siku mwili wangu huimarishwa kufanya yasiyowezekana hutiwa nguvu kutenda maajabu na huimarishwa kwa ajili ya mkondo usiyoisha wameujiza kwa nguvu ya roho mtakatifu katika jina la yesu Oh, haleluya hey, umesikia hiyo huu ni ukiri wa afya ya kiungu hmm. kwamba unalitendea kazi neno la mungu kiuendelevu na neno hilo linasababisha hali zako zote ziendane na matarajio ya bwana kwa ajili ya maisha yako oh, matarajio ya bwana ni nini uwe na afya njema uwe na uzima uwe na utukufu uwe na ushindi uwe na ubora tele hmm kama umebarikiwa na ukiri huu wa afya ya kiungu na ungependa kupata ukili huu kila siku basi wasiliana nasi katika namba yetu ya whatsapp ambayo ni 736999 tungependa ka kutumia ukili huu kila siku ukiri ili uweze kutembea katika afya ya kiungu kwa sababu ni hamasa ya bwana kwa ajili yako uwe na afya ya kiungu sio tu upokea uponyaji wa kiungu lakiniukishapokea hulo uponyaji uwe na afya ya kiungu ambayo ni afya ambayo haiugui haipati magonjwa haipati maradhi haipati maambukizi ya namna yyote ni afya kila siku kila saa kila dakika kila sekunde mungu aku sana amen