Wow, karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee tunapokwenda kufanya ukiri wa afya ya kiunguhaleluya hmm? ah, neno la leo ni la kipekee ukiri huu tofauti fanya ukimaanisha kutoka ndani ya moyo wako pokea uzima wako na afya njema unapofanya ukiri huu endelea kutafakari ukiruhu hata baada ya kuufanya uruhusu huwe ni fikra yako na mtazamo wako siku nzima ya leo wiki hii yote katika jina la yesu sema pamoja nami sema mimi ni mmoja na uungu he, he. na nina uzima wa milele unaotiririka mwilini mwangu haleluya haleluya kwa hiyo hakuna magonjwa hakuna maradhi hakuna udhaifu unaoweza kukaa mwilini mwangu ah, ninaishi maisha ya mafanikio ninaishi maisha ya afya njema ninaishi maisha ya ushindi kwa sababu mimi ni mmoja na roho wa mungu <laughs> sina mahusiano na mauti utukufu kwa mungu haleluyaw wow. imesikia hiyo hmm? kwamba wewe ni mmoja na uungu haleluya wewe unao uzima wa milele na uzima ule sio tu unao unatiririka katika mwili wako wote wa kichwa chako chatanyewa miguu yako umejaa uzima wa mungu hmm? we umefanyika kuwa kitu kimoja na roh wa mungu hauna mahusiano na mauti una mahusiano namnamahusiano na a mungu, mungu. mungu iko ndani yako anaishi ndani yako mwili wako ni ekalu lake mwili wako sio nyumba ya magonjwa o tafakari ukiri huu leo tembea katika kweli hii leo uwe na afya njema na ushindi wako katika jina la yesu kwa sababu mwili wako ni la roho mtakatifu sio hekao la magonjwa wala maradhi wala udhaifutafakari na maisha yako yatakuwa na ushindi endelevu Mungo kubariki sana Amen.