Hallelujah, hallelujah, hallelujah. karibu tena katika simu nyingine njema na nakipekee tunaofanya ukiri wa afya ya hey! ni hamasa bwana ukiwa ukiwa ukiwa mzima kuona ukiwa na ukiwa na na afya njema amani maana mm, tunakuletea neno unuama mm? ukiri huu wa afya ya sababu ni kwa kinywa chako nd unaamuru uzima na afya ukae ndani yako na ya familia yako na wapndo wako na yote na sa pamoja na mimi maneno haya sema ninafahamu asili yangu ya kiungu oho nimetokea sayuni mji wa mungu aliye hai kwa hiyo siko chini ya kanuni za mfumo wa ulimwengu huu mimi ni rahia wa mbinguni roho wa mungu anafanya kazi kwa ufanisi ndani yangu kila siku za maisha yangu uzima wa mungu rooni mwangu huharibu dhaifu kubatilisha huharibu na kuifanya mitupu mipango ya ibilisi kuhusu maisha na afya yangu katika jina la yesu haleluya ndo utaelewa ukifanya ukiri huu ndo utaelewa maanalile neno hakuna silaha yoyote inayofanyiwa kinyume na naweyo itafanikiwa ni hapa ni kupitia kinywa chako kupitia maungamo yako kupitia ukiri wako kama huu tuliofanya unabatilisha na kuharibu mipango yote ya ibilisi kuhusiana kuhusiana kuhusiana kuhusiana na na na na na afya yako yako wako, yako yako yako biashara watoto wako familia kazi kesho ablisi kinywa chako unasema shetani una, una nafasi yangu kiri uzima na afya njema kama ambavyo tumekiri leo mgu akubariki sana endelea kuishi kwenye afya njema kwenye afya yenye ubora yenye utukufu endelea kutumia kinywa chako kutamka uzima na afya kwenye kila eneo la maisha yako e snama fta 6999 anapatikana kenye tta kutumia ukiri huu endelea kuutafakari endelea kuishi kwenye kweli hii na siku yako hiyo njema na yenye ushindi katika jina la yesu amina