uyish ytembea sasaja nasiueanaishi na kutembea kwa imani sio wa kuona sukumwi na kile linachokiona au linachokiisi au inasukumwa tu na neno la mungu maisha yangu songa mbele na kupanda juu tu hakuna isilowezekana kwa angu. kristo ndani yangu uliletea nguvu rohoni letea nguvu nafsi na uletea nguvu katika mwili wangu na huishwa kujengwa maneno naishi katika afrikabili naishi katika mafanikio mazuri naishi katika kuinuliwa na usikokoma ienenda kwa busara katika shughuli zote za maisha katika jina la yesu yesuenomazito sanaen mazuri sana Kibanda, kensi, kiri, wa imani waimani wa afya natamka kile ambacho l msema ksianaasaoshaukiaenele bora uiyatenauiiuznguekutafakari uwe i kweli unaeembea katka kwhaik magonwa marai shushu ghokam ktkna nafasish akuaiksana ikatka namba ziutazo sifuri sabaifuiiskatkna aaakufatia weaewe embaoiwaoakieo