et i wapendo wetu mependa kile ambacho a kufanyaamani iliyna neno wenye mzima nenyepata nafasi na hakaiainakiri kuwa ina nguvu ndani na mamlaka dhidi ya dhidi ya ono ya maradi na kila kitu kinacho au kinacho au aom kwa nguvu iliyomo ndani ya jina la yesu jeshinalo yote inaishi maisha ya utukufu maisha ya juu inastawi katika afya na nguvu zangu hufanywa nguvu za hufanywa kila wakati afya yako inareesh kila wakatiabawake atauisha katikahali y airegeza katika kubora i ka ujana a hili ndio kweli ambayo unatembea nayo a unatembea katika hio a sikuchaokatika jina la yesu krisa nguvu zako zinafanya upya kila wakati afya yako ni jema na inastawi katika jina la yeu awala magonjwa hana nafasi ndani yako tena mana y umezajuwa masa ya nasi katika namba hizi zimatatusifuri saba tautafakariteme katika iv ni amasaanashughuliafikra yako tembee katika mwangaza aono jambo la kaliaika Buona!