haleluya karibu tena katika siku ningie njema na kipekee na na kufanya naipekee a afeno la mungu katika maisha yetu kwa ajili ya afya zetu kwa jilia, na sema katika wako kuwa eh? imara na tusema, haya a wlwneno yadhamira kama bwana yesu alivyo mzaa wa baba nivyo, nivyo hivyo nina tawala maishani ikitumia utawala juu ya nguvu za asili na juu ya hali zote ikizileta katika umoja na mapenzi ya oh, oh, maneno yangu sema hivo maneno yangu yametegemezwa na nguvu ya kubadili hali na kila neno inalolitamka kuja na kutumia oh inatamka uzima kwa mifupa yangu au, mifu au mifu kuajili ya mifupa yangu au juu ya mifupa yangu natamka afya juu ya viungo vyangu na kutokuzoeka kwa mwili mwangu umesikia hiyo na kutokuzoeka kwa mwliwa akumbe mwili <laughs> au zeeki tu kwa sababu ya umri wako umekuongezeka ume kila mwaka hapana maneno ya kinywa chako yanaweza kuzeesha mwili wako kwanzia leo embo zungumza ujana zungumza ubichi katika mwili wako zungumza hali njema zungumza afya njema na nasia njema juu ya mwili wako na utashangaa kila miaka inaozidi kuendelea bado mwili wako na mgufu, na nguvu afya njema inaonyesha na na nguvu ya uzima na mauti ipo katika kinywa au katika ulimi otumia kinywa chako kufanya mwili wako wakoendee kuwa katika ujana na katika afya njema na ubora nasio uwe katika uzee mateso maradhi na shida mungu a kubariki sana wasianasi katika namba zipatazo s6 oa aweena kutumia kiihu afya a kiuntafakari wale ulipo mungu akubariki sana uwe na siku njema siku ya ushindi na ubora kaa iaa