haleluya haleluyaw wow. karibu tena katika siku ingine njema yakipekee kabisa tunakwenda kufanya ukiri wa afya no haya, manisha, ya sema pamoja nami maneno haya ndani ya moyo wako kumbuka maneno kio chako yana nguvu sana juu ya afya yako juu ya mazingira yao juu ya ulimwengu maneno haya fu umemaanisha na hakika ushindi na ubora juu ya afya yako yako ya na ya maisha kwa jumla sema uwezo wa mungu unafanya kazi ndani yangu leo na nina ufahamu wa hili sema sitendi kazi kwa uwezo au kwa nguvu zangu mwenyewe kwa kuwa uwezo wa asili ya mungu uko ndani yangu nguvu zangu hufanywa upya kila siku na ninaimarishwa kiungu nyakati zote kwa ajili ya ushindi Da. kila ninachokihitaji kwa ajili ya uzima na utaua kimefanywa kipatikane kime kwangu na ufahamu wa uhalisia huu lewa oh, oh, eh? wow. ko hapa ndo unapoishi hmm? kwamba kuna uwezo wa mungu unaofanya kazi ndani yako kwamba wewe sio hohehahe e sio hivihivi we ujaachwa we aupo peke yako kuna asili ya mungu inafanya kazi hiyo ndo inahuisha kila mfuma wako ngozi yako ogani zako za mwili tishu zako za mwili seli zako za mwili iasha kila mfum wako katal uuskaaua uwea napaswa ku ndo ufahamu wako uo, huisha, na kukonya, na kila siku leo na uwezo huo unahuisha upya kila kila kitu yako yako katika namba endelea kutafakari neno hili hii ndio kweli hapa kuishi unauisha nakua fnp ktik nama t si la yesu ossh