uy karibu tena katika kizuri cha ukiri wa afya ya oh, zuri wa kufanya ukiri huu hmm? na naomba ufanya ukiri huki umemaanisha kasabbu ni, ni haki yako katika afya jema ni haki yako wekutembea katika ushindi na si ya nzuri kila sikuamerudia maneno haya a kinwa chako mrunini kitokee okay, katika mwndo wa sema bwana amenishidisha na maisha marefu na afya njema hivyo kutoka utosini mwa kichwa changu hadi katika nyawa za miguu yangu inaishi katika afya kamili siku zote za maisha yangu hakuna udhaifu unaoweza kushamiri mwilini mwangu katika jina la yesu Oh, hmm? hakuna udhaifu hakuna maradhi hakuna maambukizi hakuna ugonjwa hakuna uvimbe hakuna kansa ambayo ina haki ya kuishi atmiwan katika jina la yesu s kaa mbavyo nimekuambia kipindi nita ukiri afya ya kiungu maana unakiri sawasawa na kile ambacho mungu amesema kuusiana na wewe na kitu afya ya kiunu ulivosema maneno haya umeamuru katika jina layesujinaulajinayote na kutokea hapo mwili wako lazima u, uambatane au ufatishe kile ambacho anenoy wamahakuna maradhi hakuna udhaifu hakuna hakunahakuna uvimbe ambaoakuwana nafasi ksh katika jina la eaijalishi daktari amesemaje lishi vyetu livya numbuka ukiri waafyaun kweli ya neno la mungu ambayo imedhihirisha kwako na ukiamini na kutafakari na kuitamka kama ambavyo zimefanya ualisi wake unadhihirika ndani ya no wakokwanzia sah katika jina la yesu ks tutembee kwenye afya hii yakiugue na ushindi huu kila siku naugora huu kwa sababu ana amekushigisha kwa maisha marefu na afya wasa katika namba zitz99 nkusikia kutoka kwako ushuhuda wako manamna ambayo hali yako yamebalinika baada ya kujua kweli hii na kutembea katika u siku yako ya ushindi na ubora na