oh euyakaribu tena katika kipindi chetu kizuri cha ukiri wa afya yake huu oh, ni wakati mzuri wa kutafakari na kutamka lle neno hakisi la mungu kwa ajili ya afya yako ajili ya uzima wako kwa ajili ya maisha yako oh, yakosea pamoja nami siku ya leo kwenye kweli hii kwenye uzima huu kwenye utukufu sema roho mtakatifu anaishi dani yangu ninavyotembea katika njia iliyoandaliwa na mungu kwa ajili ya maisha ailas ana nifanya nistawi na fanaka niwe na afya njema na nguvu ninaishi katika utimilifu wa upendo na baraka za mungu na maisha yangu ni kutoka utukufu utukufuyani ah, eh? matokeo ya roho mungu kuishi ndani yako kumbuka hmm? heye ndio yaliyemfufua kristo tka wafu kama roho huyo huyu anaishi ndani yako atahuisha wako hali ya kufa ataurejeza katika ujana katika uzima katika uhai katika upichi katika uangavu katika hali ya kunawiri na kushabiri ktembea oh, oh. katika kwelihii izungumze ikiri tafakari hilo waza hilo usiwaze namna ambavyo hauwezi kufanya moja mbili tatu hapana waza kweli ya neno hili kwamba roo wa mungu ameleta katika eneo la afya njema eneo la fanak eneo la ustawi eneo la ubora eneo la ushindi mm-hmm. ishi unachokiona ndani ya moyo wako ndipo ulipo ona ushindi usione hofu ona uzima usione mauti ona nguvu ona kuimarika usione kushindwa so na udhaifu udhaifuasehemi yako katikatia roa mungu aliyoko ndani yako anahuisha mwili wako anas lazima uone hivo lazima utafakari hio lazima uwaz wa ki tembea katika kweli hii maisha yako kutok tukfuf kstk nambata sifuri saba tau sit si tz tungependa kusiia ushuda wako tungependa kujua swali yako nahitaji maombe tungependa kukomba pamoja nawe siku yako yenjema na ushini katika jina la yesu