habari za leo habari za subuhi naamini umeamka salama na niependa tufanye ukiri huu kwa pamoja asubuhi ya leo unavoibariki wiki yako semapamoja a mii maneno haya bwana ndiye mchungaji wangu na mimi sitapungukiwa na kitu yee ni kimbilio langu yee ni msaada wangu yee ni ngome yangu ni ujasiri wangu yee ni nguvu yangu ndani yake nnaishi ndani yake nnanenda ndani yake na uzima wangu asante bwana kwa ajili ya wiki hii wiki hii na ushindi wiki hii ina ubora wiki hii na utukufu mimi ni kichwa na wala asiomkia mimi niko juu tu na nawala siochini upendeleo wa bwana umenifunika umeniatamia kila nakoenda kila nakotuma kazi zangu zangu yote yanayohusiana na mimi kuna upendeleo kwenye jina la langu kuna upendeleo kwenye biashara yangu kwenye kazi yangu kwenye familia yangu kwa watoto wangu kwa mwenza wangu katika jina la yesu kristo aliy haa sante bwana kwa ushindi katika wiki hii naishi katika afya ya kiungu ki jochangu, katika utosi wa kichwa changu katika wanyawa miguu yangu nina afya ya kiungu na saa ishiriinann hakuna udhaifu wala magonjwa wala maradhi anaweza kusogelea katika boma yangu au katika nyumba yangu katika jina la yesu kristo iaawaushind kileanachokifanya katika wiki hii santkwenye mepesi kwa yale ambayo alikuwa magumu kwanzia mwanzo wa mwezi huu wa tano mpaka sasahivi wiki hii anakuwa mepesi katika jina la yesu kristo wa kufungua fursa za baraka na ushindi na ubora na upendeleo kwa ajnzanu zata kazi zangu zina ufanisi wa hali ya juu kazi zangu zina ubora usiokuwa wa kawaida katika jina la yesu kristo nakushukuru bwana maana fadhili zako wema wako unanifuata siku zote za maisha yangu nami ninafurahia katika nyumba yako nikiwa na kelele za shangwe na utukufu na shukrani kwa makuu ambayo unayatenda kwa ajili yangu kw ajili wa wa ya wapendwo wangu kwa ajili ya jamaa yangu kwa ajili ya familia yangu na kwa ajili ya wote wunaonizunguka na wote katika mji huu niliyoko katika jina la yesu kristo nakushukuru kwana amina am mugu wa sana uh, tembea katika uwalisi huu kwa sababu hii ndio fungu lako katika wiki hiiam