haleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee siku nzuri kabisa ya jumann tarehe 9i mwezi waanzm22 waki mzuri kis usom t wakati mzuri wakusomaakika eh, well. kitabu kizuri achoadikwa na mtumishi wetu wa ngungu mchungaji kilome PhD, DSC, DSC, DD. na kitabu ambacho kitabariki maisha yako sana na toleo la leo tunalosoma ni tivo kitabu kile ambacho ni mahusus kwa ajili ya teenager. tivo kirefu chake ni nie eh? kwa kiswahili na neno la leo siku ya jumanne linasema endelea kuwaka endelea kung'aa fanya yote yawezekanayo kwa ajili ya bwana Wow. Eh? endelea kuwaka naendelea kung'aa fanya yote yawezekanayo kwa ajili ya bwana naandiko la ufunguzi iwa katika injili ya yohana sura ya tao mstari wa 35 hapo inasema yeye alikuwa taa iwakayo na kung'aa nani mlipenda kuishangilia nuru yake kwa muda huyo oh, ni nani huyo eh? ambaye alikuwa ning'ae yo na watu wakapenda kuishangilia nra kwa mudachuji anaanza usmauzunumz bibi ma giat waa alipo wadhiaki majeshi ya sral walihisi kutokuwa na msaada na walikuwa na hofu hadi daudi alipojitokeza daudi alifahamu, alifahamu kwamba angaliweza kumshinda goliathi na alifanya hivyo haikuwa kuhusiana na nguvu ilikuwa ila ilihusu itikadi tofauti kati ya daudi na wengine ilikuwa ni njia ya kufikiri alianza kwa kusema huyu mfilisti asiyetairiwa ni nani hata awatukane majeshi ya mungu aliye hai zukasoma hmm? hiyo katika samueli wa kwanza sura 176 kutairiwa hakukuwa na maana yoyote kwa wengine na maana kwa jeshi hili la israeli lakini kulikuwa na maana kubwa sana kwa daudi aliona majeshi ya israel kama majeshi ya mungu aeluya hii ni ujumbe mzuri sana yaani watofauti kabisa ingini, kawaida, eh? Dawidi, ro, kwa hiyo wale wengine waliona ile hali ya kutayariwa kama jambo la kawaida waliangalia katika mtazamo wa kimwili lakini daudi aliangalia katika mtazamo wa kiroho akielewa kwamba ilikuwa ina maana tofauti na ilikuwa linamtofautisha na mataifa mengine yote namchu anasema daudi hakuweza kuwaza kwamba watu wa mungu wanaweza kushindwa bila kujali wapinzani gani walikuwa dhidi yao oh, alikuwa na mtazamo tofauti alikuwa na fikra tofauti na mchu anasema fikiri namna hiyo hiyo leo hii shauki yako inapaswa kuwa kuona utukufu wa mungu ndani na juu ya watu wake na juu ya makutano yakei ah, nzito sanahu anasema shauki yako hamasa yako iwe ni kuona utukufu wa mungu juu ya watu wake mm? juu ya makutaniko yake juu ya makanisa yake kila mahali duniani kwenye kila mtaa k kila mkoa kwenye kila wilaya kila eneo na daudi alisema ukisoma katika zaburi ya sna tatu msari wa kwanza mpaka watatu inasema e mungu wewe ni mungu wangu nitakutafuta kwa moyo wangu wote nafsi yangu inakuonea kiu mwili wangu unakuonea wee shauku katika nchi kame na iliyochoka mahali ambapo hapana maji nimekuona katika mahali patakatifu na kuuona uwezo na utukufu wako kwa sababu upendo wako ni bora kuliko uhaia hey, hey, midomo yangu itakuadhimisha hmm. mekutafakari la mungu katika hii namna yu ni zaburi ya sta mcharo wa kwanza mpaka paka watatumfikiria eh? huyu mtu wa mungu wakipekee kabisa nabii huyu mfalme huyu daudi eh? anazungumza maneno mazito kama anasema upendo wako ni bora kuliko uhai hmm. midomo yangu itakuadhimisha hii ndilikuwa shauki yakehii ndolikuwa hamasa yake nmtu hmm? anasema hamasa hii shauki ii inapaswa kuwa kwako kwa kwa kwa pia tnahitimisha kwa kusema hivi hiu, hivyo hiyo inapaswa, inapaswa kuwa shauki yako kama mkristo mungu lazima apokee utukufu popote ulipo kokote unakokwenda hata kama wengine karibu nawe hawafikirii sana kuhusu kuvuna nafsi uwe tofauti au kuwa tofauti inawezekana okatika eneo katika mtaa katika familia katika kanisa au ushirika ambapo wengine hawawazi kuvuna nafsi kama ni jambo la muhimusmafanaa tofauti ku tofauti fikiri kamadad fikir uwe taa inayowaka na kungaa katika shule yako katika ujirani wako eh? katika mtaa wako katika mji wako katika taifa lako acha nuru yako na iangazi sana ili watu wapate kuyaona matendo yako mema na kuvutwa katika haki oh, eh? acha, acha nuru yako ingae imbu angaza leo pale kazini pale shuleni eh? pale kwa marafiki zako popote ulipo kama huy ni teenager, jitofautishe wakati watu wanazungumzia mpira wa timu flani na timu flani wanazungumzia filamu flani nzuri flani kali euzungumzia kuhusiana jin a kuhusian na upendo wake eutke jina lake naubi haba njema umsho amoja naatakamiliuadaa nnasubiria na wewe usimame umtangaze na kumtukuza mbele za watu usimonee aya usimuonee aibu hmm? aleluya ebu tufanye ukiri uko pamoja sema mi ni taa iwakayo na kung'aa nikijitofautisha na kusimama imara kwa ajili ya bwana kupitia ushirika wangu na roho mtakatifu maono yangu kwa ajili ya huduma yanaongezeka daima na shauku yangu inaongezeka daima ninabidii mimi ni mwepesi na mwenye shauku kuhusu mambo ya mungu mungu asifiweeu hey, mm? shauku yako na masa kwaajili ya huduma inaongezeka wow, jambo jema sana jambo jema sana u anasema nenda zaidi soma maandiko yafuatayo saa sanatafakari ya somo la leo soma waraka wa rumi sura ya nane mstari wa kumi na mbili mpaka wa kumi na lakini pia tenasoma waraka wa rumi sura ya tisa mstari wa nane na soma pia oraka wa kwanza wa yohana sura ya tano mstari wa nne wow. kubariki sana unavyotafakari somohili leo lakini pia task ya leo eh? au zoezi laleo ni kwamba fanya yote yawezekanayo ukiwa unawaka kwa ajili ya bwana yesu leo ukiubiri injili uki kwa kila mtu unayekutana naye wow. eh? k fanya kile kinachowezekana leo hubirinjili pale shuleni popote unapokwenda pale kwa rafiki zako pale nyumbani hebu simama kwa ajili ya jina la bwana na jina lake litukuzwo kwa ajili yako aeluya w wow. basi kama umebarikiwa sana na tivo hii tungependa uh, tuandikie zako kile ambacho kimekugusa pale ambapo umehamasika nini ambacho uko tayari kufanya kwa ajili ya bwana kumbuka vo hizi zinapatikana katika audio hii hiia katika as yetu inaitwai katikay unaezauka hiyo lakini pia ukipata linkukasikiliza moja kwa moja katikao na kunap pale ya kuweka n zako kutuma zako sauti au kwa maandishi commandi, ya kawaida ugependa kusikia kile ambacho bna amekua akuzungumza nawe nakuhamasisha kupitias hii lakini pia unaweza kuchangia uh, uh, asema uchapishaji na usambazaji wa nakala hii zara lio hakika ambazo tunazisambaza kwenye shule zetu za sekondari za, za government na za binafsi na katika mitaa yetu kute pale ambapo e wako kumbuka ni ule kijana miaka kumi natatu mpaka kumi natisa sana na wimbo unaosikia kwenye background huu ni unaimbwa nasne na, na unaongozwa na sylvia na unaitwapiwof trut neno la thamani la kweli na aleluya ungua kubariki sana uwe na siku njema ya ushindi ya utukufu na ubora katika jina la yesu amina fanya sala hiyo pamoja nami kama ungependa kumpokea yesu kristo kuwa bwana mwokozi wa maisha yako kuanzia leo hii sema hivi kiwa maanisha kutoka ndani ya moyo wako na baada ya sala hii utakuwa amezaliwa mara ya pili maisha yako yatakuwa yamebadilika kabisa na amekuwa kiumbe kipya sema ee bwana mungu ninamwamini kwa moyo wangu wote yesu kristo mwana wa mungu aliye haya ninaamini kuwa alikufa kwa ajili yangu na kuwa mungu alimfufua kutoka kwa wafu ninaamini kuwa yeye yu hai leo hii ninakiri kwa kinya changu ya kuwa yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kwanzia leo kupitia yeye na katika jina lake nina ninahuzima milele nimezaliwa upya asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu aleluya Wow. kwa kasala hii weo umefanyikwa kwa kiumbe kipya ya kale yote yamepita tazama yote yamekuwa mapya hongera ongera sana wasiliana nasi kwa namba unaoziona hapo chini ambazo ni 7699 umependa kusikia ushuhuda wako na kukupatia sawadi nzuri sana ya kitabu ambacho tutakisoma na uweze kukulia katika ukovu ambao umepokea siku eneo mungu akubariki sana