haleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee kabisa siku ya jumann tare eh? t january 224 mwaka wetu wa ukombozi na tunalo neno zuri kabisa kutokakatika rao ya uhakika kwa wasomaji wa kumbuka kwa awali kumbuka hiche ni kitabu kwa ajili ya wale watoto kati ya miaka sita mpaka kumi na mbili kama ambavyo tunakuambia kila siku tuna a kwa ajili ya kila rika na erika na rabsudi hii ni kwa ajili ya wale miaka st mpaka 1 b neno zuri kabisa kutoka kwa mtu wetu wa mungu mchungaji krisya kilome liko fresh kwa ajili yako siku ya leo na linasema neno moyoni mwako ndio somo la leo neno moyoni mwako na andiko la ufunguzi ni katika zaburi ya mia 19 msana 11 ambayo inasema moyoni mwangu nimeliweka neno lako nisije nikakutenda dhambi oh. moyoni mwangu nimeliweka neno lako nisije nikakutenda dhambi chngaja naaza wa kusema jana nilikuonyesha jinsi shetani alivyo mwongo ila una, unaweza usiweze kutofautisha uongo wake tofauti na kweli ya neno la mungu kama moyo wako haujajaa neno umesikia oh. hiyo mtoto mzuri ambayo unasikiliza hii kwamba kama huna neno la mungu ndani an moyo wako uatofatisha usiwezi kujua namna yakutofautisha uongo wa shetani na kweli ya mungu kwasababu hauna neno lake hauwezi kuwa nauofautiatisema e, hii ndio sababu unapaswa kujaza moyo wako kwa neno la mungu auitafakao na oh. namna pekee ya kujaza moyo wako kwa neno la mungu ni kwa kujifunza neno la mungu kulisoma neno la mungu au kulisikiliza kama ambavyo unasikiliza podcast hii na kulitafakari kwaho kama mtoto wa mungu lazima uwe na bibilia yako lazima ungombe bab- mama yako au baba au mlezi wako akupatie kitabu kama hichi ambacho nias liohakika wa kwa wasomaji wa wali ili kiweza kukuongoza kwenye kweli ya mungu wow. Chukani, timicha, hivi. kwa e eliaakumiza utenge muda kila siku kwa kujifunza kwa bidhii ya kariri maandiko ya tafakari maandiko kwa kinywa chako yatamke kwa sauti kubwa hivi ndivyo jinsi ya kuliweka neno la mungu moyoni mwako na kuishi maisha ya baraka na ushindi oh. kwa kwanza kuna kujifunza lno la mungu kuna kulikariri le neno la mungu ukaweza kujua mfano yohana ya uh, uh, uh, ya sura 3, 16, eh? sura unasemaje maandiko kadhaa aganojii pa naganolakale asma yakariiyale mandiko yafikirie ya ya hmm? ya tena na tena yawaze zile kweli katika hayo maandiko lakini pia yatamke yale maneno katika kinywa chako kwa sauti kubwa kabisa kwa sababu yamezungumzwa kwa ajili yako huu ni mtazamo wa mungu huusiana na wewe mtoto we we mtu snna wewekisha kuambia ukishalikubali lizungumze litamke kama asili zako, kama asilia zako kweli yako oh, na salipoke kama unataka baraka zote ndani ya neno la mungu ziwe uzoefu wako kila siku moyo wako kwa neno lake oowako aenoake kuwa na uzoefu wa baraka za mungu asubuhi mchana jioni jumatatu mpaka jumapili januari mpaka disemba basi jaza moyo wako ya neno la mungu kila siku na ndio maana tunakuhimiza soma rabsdi ya uhakika pata nakala hii itakusaidia kujifunza kwaili a neno la mungu itafungua moyo wako na fahamu zako kwenye uhalisia wa ufalme ambao wewe uko ndani yake leo hii wa wow, mungu akubariki sana na unaweza ma, ukasoma mafunzo ya ziada kwa kusoma andiko hili Uh, zaburi ya mia kumi na tisa mstari wa kumi na moja mpaka kumi na sitasoma hiv unasoma hivi zaburi ya mia kmina tis mstari wa kumi na moja mpakakma tufanye pia sala hii kwa pamoja pale ulipo sma mpendwababa ninakushukuru kwa neno lako la thamani ninavyojifunza na kulitafakari kwa bidii linapandwa ndani kabisa y moyo wangu na huzaa matunda yote ya yale linachokizungumzia katika jina la yesu amina wow. unavosomaneo la mnunavojifunzneo la mungu, mungu linapandwa ndani ya moyo wako na hakika linaota linazaa matunda yote ya kile ambacho linakizungumziamgu wow. akubariki sana uye mtoto ambaye unasikiliza hii ya yaraliyo uhakika wa kwa wasomaji wa awali lakini pia kama ni mzazi unasikiliza rabsud hii tafadhali embu fanya hatua leo hii ya kuhakikisha mtoto wako anapata nakala hii januari ya kwa ajili ya watoto na maisha yatakuwa tofauti lakini pia embu nenda mbali zaidi hakikisha wale marafiki marafiki marafiki watoto wako wako pale pale shuleni ambao ambao unampeleka nakala Wana, na hii za ili mtoto aweze aweze kuwa na marafiki stahiki. na stahiki kushawishiwa wanamjua mungu Wow. wasiliana nasi katika namba zifatazo 736999 na tungependa na wewe kuaikisha kwamba raso hii inakwenda katika ulimwengu wako katika familia yako katika mtaa wako mungu akubariki sana siku yako iye njema iyo ya e ushindi iwe na utukufu mkuu na wimbo unaosikiliza kwenye background unaitwa glorious father ambao umeimbwa na lsnr mungu akubariki saa haleluya karibu sana katika Amadeus live podcast na tunao furaha kubwa kabisa kukaribisha kujumika nasi kila siku itao leo tunapokuwa tunasoma rasodi za uhakika vitabu vizuri sana vinavyoandikwa na mtumishi wetu wa mungu mchungaji kristu ya kilome hizi au vitabu ambavo vinasomo la kila siku ambavo vinatoka kila mwezi kila mwezi ni vipya kabisa na vinafikia watu wa rika zote kuanzia wale watoto chini miaka st mpaka wal wa mwaka wa sur ambao wao watakuwa wanawasomea lakini pia kanzimaka st mpaka kmi na mbl wale wasomaji wa awali akii a wa jl miaka ambao ni na pia tuna kwa watu wazima kwa muda wwotesaayyote wa utakaposhiriki na sisi katika hii utasikia katika lugha ya kiswahili zinazogusa rika zote hizo lakinipia tuna mbalimbali zaidi zaidiya ambao tunakuwa tuna ukiri wa imani tunakuwa tuna e, ukiri wa afya ya kiungu tunakua tuna mbalimbali zinazooana na, na kushabiana na maudhui ya ufalme wa mungu ambao mimi na wewe e, kama umezowa mara ya pili ni sehemu ya ufalme huo ahakikisha unajumuika na sisi na pia utapata fursa mbalimbali ya kusikia shuhuda za uponyaji shuhuda za matendo makuu ya mungu za kazi ya injili ndani ya tanzania na nje ya tanzania na ulimwenguni kote ko usikose kujumika nasi katika podkasti hii mungu hakubariki sana na pia unaweza kutuma maoni yako kupitia namba zifuatazo 76 muda wowote saa yoyote utakuwa tayari kupokea na kuwajibu maoni yako na pia kukaribisha kuweza kutoa shuhuda zako kupitia podkasti hii siku yako iyo njema iyo ya ushindi iyo bora na utukufu katika jina la yesu amina Just my heart.