haleluya karibu sana katika Amadeus live podcast leo siku ya alhamis tarehe 1mi na 1j january 224 mwaka wetu wa ukombozi popote pale ambao unausikiliza ewe ambaye ni mtoto karibu sana tunayo ya liyouhakika kwa ajili ya wasomaji wa awali wale watoto wa miaka kumi na mbili e, kushuka chini mpaka miaka st hii ni kwa ajili yako eh, ni ras nzuri sana kitabu kizuri kinachoandikwa na mtu wetu wa mungu mchukaji chris uyakilome phd na ni kitabu ambacho kinatoka kila mwezi kinaeneno la kila siku na somo la leo linatoka katika mataya wa sura 1it mstari wa 45 mpaka 6 na li, li lina jina ambalo linasema lulu nzuri na ya thamani lulu nzuri na ya thamani Hallelujah na andiko la ufunguzi hilo lina, linaanza ama linasema kama, lina kama ifuatavyo tena ufalme wa mbinguni umefanana na mfanyabiashara mwenye kutafuta lulu nzuri naye alipoona lulu moja ya thamani kubwa alikwenda akauza alivyo navyovyote akainunua hiyo oh, ndio matayo tulioisema kumi hmm? atatu msar anaanza kusema 6 mfano mmoja bwana yesu aliufananisha ufalme wa mungu na mfanyabiashara aliyewinda au aliyetafuta lulu adimu na za thamani na mtuan anasema unajua nini au unajua kwa nini kwa sababu lulu ni vito vya thamani ambavyo ni adimu eh? kama unatusikiliza ue mtoto ujawii kusikia au kuiona lulu lulu ni madini ya thamani sana ya eh? vito vya thamani eh? akingia naitwa ni na rangi nyeupe mara nyingi au rangi kama ya maziwa hivi maziwa cha ya maziwa au ina, wakati mgine inakuwa ina rangi kama eh, papo kidogo kwa mbali ni ya thamani sana hmm? na banatu yesu alifaanisha ufalmu wa mbinguni eh, na mtu aliyetoka a mfanya biashara alitokaenda kutafuta ile lulu ya thamani endelea kusema unadhani nini wewe ndio lulu ya thamani ambao bwana alivyokuwa anaizungumzia kwenye mfano huo hmm? kwahiyo mimi na wewe eh? wewe mtoto ambaye unasikiliza leo hii kwa ajili wa ya wasomaji wa awali elewa eh, kwamba we ni lulu ya thamani ambao bwana yesu alikupata hmm? akalipa vyote kwa ajili ya ulimwengu hu n yani akalipia ulimwengu wote kwa ajili yako wewe kukupata na nasema wewe ni adimu wewe ni wathamani na wewe ni mzuri kwa mungu hiyo ndiyo sababu alitoa kilichobora kwake ambaye ni bwana wetu yesu ili akuokoe ukisoma injili ya yohana sura316 utaona udhihirisho wa upendo wa mungu hmm? kwamba aliona ile lulu iliyoko ndani ya dunia akatoa vitu vyote vya thamani kwa ajili yako na kwa ajili yangu na kwa ajili ya ulimwengu wote sasa hiyo lulu ni wewe na mimi hmm? sio milima mabonde m-m ni wewe na mimi sisi ndio lulu ya thamani mbele za bwana na mchungaji nahitimisha kusema kwa hiyo kamwe usijidharau kwani wewe ni wa kipekee wewe ni mzuri na wa kifahari na zaidi sana bwana anakupenda sana oh. kwa kama hakuna mtu amaekuambia anakupenda wewe mtoto kama inawezekana labda ni yatima au ukae na wazazi unakaa na walezi au ndugu au familia ile kubwa na hakuna mtu ambae anakuambia nakupenda nakujali naomba nikukumbushe bwana yesu anakupenda sana kamwe usijidharau wewe ni wa kipekee wewe ni mzuri wewe ni oh, wa kifahari haleluya na unaweza ukafanya mafunzo ya ziada kwa kusoma andiko hili waraka wa kwanza wa yohana sura tatu msari wa kwanzak okay? aelewa kwamba wewe ni lulu nzuri na ya thamani naomba tufanye maombi yako pamoja sema asante mpendwa baba kwa kunipenda kipekee inausherekea upendo wako kwangu leo hii katika jina la yesu amina oh, sherekea upendo huo popote pale ulipo ewe mtoto bwana yesu anakupenda sana na wewe ni wathamani sana siku yako iwe njema iwe akipekee ukitafakari kweli hii kwamba wewe ni lulu nzuri na thamani na bwana yesu anakupenda sana wimbo unaosikiliza kwenye background unaitwa mungu akubariki sana na siku yako njema na ya ushindi katika jina la yesu amina alleluya karibu sana katika amedews live podcast na tunao furaha kubwa kabisa kukaribisha kujumika nasi kila siku itao leo tunapokuwa tunasoma rao za uhakika vitabu vizuri sana vinavyoandikwa na mtumishi wetu wa mungu mchungaji kristu ya kilome hizi book au vitabu ambavo vina somo la kila siku ambavo vinatoka kila mwezi kila mwezi ni vipya kabisa na vinafikia watu warika zote kuanzia wale watoto chini miaka st mp walem mwaka s ambao wazaziwo wtku wawasomea lakii k mwsott tshk s ti tskkatia lugha ya kiswahili inazogusa ote hizo lakii tuna mbalimbali zaidi a ambao uakua tuna ukii wa imani tunakuwa tuna e, ukiri wa afya ya kiungu tunakuwa tuna mbalimbali zinazooana na, na kushabiana na maudhui ya ufalme wa mungu ambao mimi na wewe e, kama umazoewa mara ya pili ni sehemu ya ufalme huo kuhakikisha unajumuika na sisi na pia utapata fursa mbalimbali ya kusikia shuhuda za uponyaji shuhuda za matendo makuu ya mungu za kazi ya injili ndani ya tanzania na nje ya tanzania na ulimwenguni kote Kwa usikose kujumuika nasi katika hii mungu hakubariki sana na pia unaweza kukatuma maoni yako kupitia namba zifatazo 76 muda wowote saa yoyote utakuwa tayari kupokea na kuwajibu maoni yako na pia kukaribisha kuweza kutoa shuhuda zako kupitia podasti hii siku yako iyo njema iyo ya ushindi io bora na utukufu katika jina la yesu amina