haleluya karibu tena katika live liepodcast na tunao furaha njema kabisa kukukaribisha ewe mtoto umri kati ya miaka 6 mpaka 1 n 2 wakati mzuri kabisa wa kujifunza neno la mungu siku ya leo jumamosi tarehe 13 januari 224 na tunao neno zuri kabisa kutoka kwa mtu wetu wa mungu mchungaji chris aklome wa phd eh? ka uhakika toleo la wasomaji wa awali wow. unaita na somo la leo linasema endelea kutabasamapale oh. en ulipo mtoto unaetusikiliza tafadhali neno laleo linasema endelea kutabasamuabasamu eh, kutaba sio dhambi mtumishi ni jambo jema nijambo la furaha na ushindi na andiko la ufunguzi itoka katika uh, waraka wa filipi sura ya nne mstari wa nne ambayo inasema furahini katika bwana siku zote tena nasema furahini oh, oh. mm? furahini katika bwana siku zote tena nasema furahini na mtu wetu wa mungu mchungaji wetu anasema kutabasamu ni moja ya njia za kuonyesha kuwa una furaha kuwa na tabasamu ukufanya kuwa, kuwa mrembo zaidi eh? au kuwa mwenye uzuri zaidi pia inawavuta watu kwako hakuna mtu anayependa kuwa karibu na watu wenye huzuni au wanaonuna kwahio oh. haupasi kuwa na huzuni mtumishi haupasi kununa ewe mtoto hmm? kumbuka bwana yesu anakupenda sana na yeye ni bwana anamokoza maisha yako na anataka ufurahi utabasamu wakati wote na mtoto wa mungu anasema kumbuka mungu ameshakupa vyote unavyohitaji ili kuishi maisha mazuri maisha ya ushindi maisha ya utukufu na ubora aza ukasoma hiyo katika baraka uh, wa pili wa petro sura ya kwanza mstari wa tatu ama mungu amekukirimia mambo yote unayohitaji katika maisha hmm? katika maisha ya ubora na ushindi na utukufu katika maisha ya utaua na wema na hiyo ni kwa sababu anataka uwe na furaha kila siku mungu hataki wewe uwe na siku mbaya amina usiwe na zile moods eh? kwamba leo nina mood mbaya leo nina ina ya kutokuongea leo nimeamka vibaya hapana uosio mtazamo wako y ni mwana wa mungu sisi tuna furaha siku zote januari mpaka disemba haijalishi tunakutana na nini au changamoto gani furaha ni jadi yetu eh? na mtu wetu wa mungu anahitimisha wa kusema hivi kwa hiyo usiruhusu mtu yoyote au kitu chochote kikupore furaha yako endelea kububujika na kufurahi kila siku unavyoendelea kulivaa tabasamu lako oh, oh. ebo tabasamu pale ambapo upo hata kama huko tabasamu kwa sababu maneno unasikia haya ni uzima ni roho inasababisha tabasamu lichipuke ndani yako na hamasa kuu iendelee ndani yako waw na mtu wetu wa mungu anasema uh, unaweza kwenda zaidi kwa kusoma zaburi ya 26 mstari wa pili na tutakwenda kuisoma hiyo zaburi ya 26 mstari wa pili ambapo inasema ndipo kinywa chetu kilipojaa kicheko na ulimi wetu kelele za furaha ndipo waliposema katika mataifa bwana amewatendea mambo makuu huu oh. utakuwa ni ushuhuda wako leo na wiki hii na mwezi huu katika jina la yesu kwaba kinywa chako wewe kitajaa kicheko na ulimi wako utajaa kelele za furaha na wale wote wanaokuzunguka watasema bwana amemtendea mambo makuu haleluya wa wow. basi naomba tufanye sala kwa pamoja tunapohitimisha rabsul yetu ya leo sema nina furaha na nimechangamka kwa furaha kwa maana mungu amenibariki katika mambo yote haleluya w katika mambo yote eh? wa wow. mungu akubariki sana unapotafakari a hii kumbuka kama ambavyo nimekuambia nitoleo kwa ajili ya watoto miaka st mpaka kumi na mbili na unaweza ukiipata katika nakala ngumu au nakala ya audio kama hii ambao unaisikia au katika ile nakala nyepesi kupitia pdf na nyingine ambazo zinazoshea katika mitandao ya kijamii na wimbo ambao umekuwa ukiosikiiza kwenye background umeimbwa na ukiongozwa na jennifer na obi obishin na unaitwa more than ewanda ni zaidi ya maajabu mungu wa sana siku yako iya ushindi iwe utukufu katika jina la yesu amina haleluya karibu sana katika Amadeus, live podcast na tunayo furaha kubwa kabisa kukaribisha kujumika nasi kila siku itao leo tunapokuwa tunasoma rasoi za uhakika vitabu vizuri sana vinavyoandikwa na mtumishi wetu wa mungu mchungaji kristu ya kilome hizi book au vitabu ambavyo vinasomo la kila siku ambavo vitatoka kila mwezi kila mwezi ni vipya kabisa na vinafikia watu warika zote kwanzia wale watoto chini miaka st wa mpaka wal mwaka sur ambao wazaziwao wtakua wawasomea wa lakini maka s mpaa nmb wal mowasomajwa wa m dwwote ote taoshiriki katika katia hii utasikia katika lugha ya kiswahili zinazogusa rika zote hizo lakini pia tuna program mbalimbali zaidi ya rhapsody ambao tunakuwa tuna ukiri wa imani tunakuwa tuna e, ukiri wa afya ya kiungu tunakua tuna mbalimbali zinazooana na, na kushabiana na maudhui ya ufalme wa mungu ambao mimi na wewe e, kama uazoa mara ya pili ni sehemu ya ufalme huo khakikisha unajumuika na sisi na pia utapata fursa mbalimbali ya kusikia shuhuda za uponyaji shuhuda za matendo makuu ya mungu za kazi ya njili ndani ya tanzania na nje ya tanzania na ulimwenguni kote ko usikose kujumika nasi katika podkasti hii mungu hakubariki sana na pia unaweza katuma maoni yako kupitia namba zifuatazo 76 muda wowote saa yoyote utakuwa tayari kupokea na kuajibu maoni yako na pia kukaribisha kuweza kutoa shuhuda zako kupitia podkasti hii siku yako iyo njema iyo ya ushindi iyo bora na utukufu kwa jina la yesu amina no ma'am