aleluya karibu tena katika siku njema ya kipekee jumatatu tarehe 15 january 2 a 24 mwaka wetu wa ukombozi mwaka mzuri sana huu na tunaleno uzuri kabisa katika ras uli hakika toleo la wasomaji wa awali sabu ambacho kinaandikwa na mtu wetu wa mungu mchungaji cri ya kilome phd na somo la leo ni uzuri sana kwa awali watoto miaka 6mpaka 12 ambayo linasema uwe bayana katika maombi haleluya uwe bayana katika maombi nasema eh? kwa maneno mengine uwe uwe mahususi kabisa yani ulenge shabaa yako katika maombi yako nini ambacho unakiombea wa wow. na ndiko letu ya ufunguzi ni katika injili ya marko sura ya 11 mtao 23 neno linasema amini nawambia yeyote atakayewambia mlima huu ngoka baharini wala asione shaka moyoni mwake ila aamini kwamba hayo ayasemayo yatatukia yatakuwa yake oh, oh. wao <coughs> neno zuri sana hili mtumishi eh? ami nawambia yote atakawambia mlima huu ngoka kwa tupa baharini wala asione shaka mooni mwake ila aamini kwamba hayo ayasemayo yatatukia yatakuwa yake a mtu wetu wa mungu anaweza kusema kichwa cha somo leo linanikumbusha simulizi ya mwanamke kwenye bibilia jina lake Uh, lilikuwa ni hana kama kusoma histori ya hana ambaye ni mama yake samueli hana hakuwa na mtoto kwa hiyo alienda hekaluni kuomba apate mtoto eh? skiliza histori nzuri sana hii ya moja wa nabii huyu kabisa huyu mama eh? na alipokuwa anaomba hakumwomba bwana mtoto tu alikuwa bayana kabisa katika ombi lake alimwomba bwana ampe mtoto wa kiume na hakika alipata muujiza wake azokaisoma hii katika uh, samueli wa kwanza uh, sura ya kwanza mstari wa kumi mpaka wa ishirini kwamba huyu ana alikuwa na ombi lake na alivyokwenda pale kaluni akaenda akiwa amelenga shabaya lile ombi sio tu alimwambia mungu nipe mtoto yeyote alimwambia naomba mtoto wa kiume ka alikuwa mahusus na kile ambacho anakitaka mm? au alikuwa bayana na kile ambacho anakitaka alibainisha nini anataka mm na vwet wa mungu anasema mimi na wewe leo tukiwa tunaomba au wewe mtoto leo ukiwa unaomba hebu jifunze kuwa bayana katika maombi yako jifunze kuweka ni nini ambacho unakitaka unamwombea baba au mama kujisana na kazi ni kazi gani ni biashara gani mwambie mama unataka ni kwa ka kwajili ya kazi yako ifanikiwe kiasi gani upate fedha zaidi ufungue maduka zaidi upate faida kubwa zaidi kwa sababu mungu wetu anataka ukija kumwomba umwombe ukiwa umebainisha nini unataka kama ambavyo andiko letu la, la, la, la msingi tumejifunza tu hapo juu na mtu wetu wa mungu mchungaji anahitimisha wa kusema hivi kama hana unamwomba bwana kuhusu jambo fulani kuwa bayana katika ombi lako kuwa bayana bainisha sema kabisa ni nini ambacho unataka bwana akutendee wa wow nozuri sana hilo na unaweza kusoma zaidi katika andiko uliofatalo ni kitabu hicho cha samueli sura ya kwanza msari wa 1 mpaka wa i hebu hupitia hiyo story vizuri na ujifunze kile ambacho eh, yule hana alifanya na kupitia maombi yake akapata majibu ya kipekee na akamtukuza bwana kwa utukufu na kwa heshima nyingi nomba tufanye maombi haya kwa pamoja sema asante baba mpendwa kwa kunonyesha kutoka kwenye neno lako jinsi ya kuomba na asante kwa kuzijibu sala zangu katika jina la yesu amina koo oh, oh. oh, bwana anatarajia leo ukiomba atakujibu to uhalisi wake amesema ombee nanyi mtapewa mtafuteni nanye mtapata visheni nanye mtafunguliwa asingetuahidi kwamba atatujibu kama alikuwa na mpango wa kuzijibu kwa hiyo leo kama una maombi yako una mipango yako na mikakati una jambo ambalo ungetaka kumwombea mzazi au ewe mwenyewe au pale shuleni kwako au kwenye mtaa unaokaa au familia yenu embutegemea na tarajia kwamba bwana atakujibu na hakika utapata muujiza wako mungu akubariki wa sana ewe mtoto hichi ni kitabu cha uh, a ya uhakika uh, wasomaji wa awali miaka 6paa 12 ukipata nakala hii itakuwa nzuri sana nakala moja ni shilingi et weza kuawasiliana nasi katika namba zifatazo 736 999 kupatia nakala hii kwa bei hiyo na kitakubariki sana wewe pamoja na watoto wenzako na familia yako kwa ujumla kama umebarikiwa na wimbo ambao tumekuwa tunausikiliza kwenye background hapo huo wimbo unaitwa nakimeongozwa uh, na uh, lakini umeimbwa na lovewood siners na unapatikana katika tuvuti naitwa loveood liris com uweza ukaupakua huo everlasting king basi mungu a kubariki sana siku yako uyo njema na ushindi katika jina la yesu amina haleluya karibu sana katika nzuri sana ya kiswahili inayopatikana katika Castbox, katika katia na katika jukwaa la lakini pia lakii pis ii unaeza ka ukipokea linki muda wowote wotes yyote mekatumiwa neno la mungu linaobiriwa mahali hapa litabadilisha maisha yako kipekee kabisa na mahususi kabisa tunatumia vitabu vimeandikwa na mtu wa mungu maususi kaistuatumia tabu moeandiwa mtwetuwamnuiistalofaya tukifanya reading za zaa au masomo ayr kwa watu wazima kwa na kwa wale wasomaji wa awali lakini pia tunafanya maombi na maombezi mbalimbali mbali, na tunakuwa tuna zile za moja kwa moja kabisa na watumishi wa mungu pamoja na shuhuda mbalimbali izotokea katika mikutano yetu ya uponyaji kupitia shule ya uponyaji au mikondo ya uponyaji mungu akubariki sana unaposhiriki nasi kila siku itao leo maisha yako atabarikiwa atajengwa na kuinuliwa katika jina la yesu amina