haleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee siku nzuri sana ya jumatatu tarehe 15 january 2024 na, na hii nias na tunakuletea ras ya uhakika toleo la vijana wale tger ambao linaitwa tivo na somo la leo kutoka kwa mtu wetu wa mungu mchukaji chris linasema kione na kitamke hmm? kwa maneno mengine vikamate vitu ulivyopewa na mungu ndani ya kristo yesu au vishikilie mm? au vikamatie yani vishike kwa nguvu vile vitu ambavyo umepewa na mungu ndani ya kristo yesu wa mm. wazozuri wow, sana kwao kuna vitu maalum vya kipekee wewe taa na yoyote ambaye anatusikiliza amepewa ndani ya kristo yesu na andiko letu la ufunguzi ni katika waraka wa, wa, wa efeso sura ya kwanza msaruwa tatu naulenasema atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo hmm. kwa kumbe kuna baraka za kipekee hmm? sio mmoja sio mbili baraka nyingi mno tumebarikiwa nazo ndani ya kristo yesu na mtu wetu wa mungu anaanza kusema mtume paulo alipokuwa alikuwa anatujulisha kwenye mstari wetu wa ufunguzi kuwa tumebarikiwa kwa baraka zote za rohoni ndani ya kristo analipa wazo uh, nguvu zaidi katika wakorinto wa, wa z sura ya t m ambapo anasema vitu vyote ni vyenu a <laughs> vitu vyote mdumishi vilivyoko vinavyokuja vyote ni vyakwako hmm? vivyo hivyo mtume petro anatuambia kuwa uweza wake wa wawungu umetukirimia vitu vyote vipasavyo uzima na utaua takasoma hiyo katika waraka wa pili wa petro sura ya z 3 ko kila kitu unachokihitaji katika maisha eh? kwa ajili ya uzima kwa ajili ya utaua kwa ajili ya maisha ya ubora na ushindi utukufu na ukuu bwana ameshakupatia tayari sasahivi unavyo ni vya kwako <laughs> wa wow. na mtu wetu wa mungu anaenda mbele akisema ni jambo moja kuwa umebarikiwa na vitu vyote na katika mambo yote na ni jambo lingine au ni suala lingine kuzimiliki baraka hizo eh? kwa hiyo ni jambo moja kubwa umebarikiwa lakini pia ni jambo lingine kutembea kwenye uhalisi wa hizo baraka na mtoto wa mungu anasema ufunguo, wa kujiunganisha, ufunguo ni, kujiunga, ni kujiunganisha kwa man eh? kwa imani yako hicho ndicho ibrahimu alichokifanya kwa hiyo ufunguo wa kutembea katika vile vitu ambavyo tayari umeshapewa tayari sio utapewa tayari umepewa ni imani yako nabidi utumie imani yako kujiunganisha na hizo baraka hmm? na kutembea katika uhalisi wake na anasema ibrahimu alifanya hivyo ukisoma katika muanzo, sura ya mwanzosura 1sba mungu alimwambia nimekuweka wewe uwe baba wa mataifa mengi na mtumish wa mungu anasema ibrahimu alijiunganisha kwa imani yake ili mbidi aone kwa macho ya akili yake oh. kwa kumbe w una macho zaidi ya aya una, una, una macho zaidi ya nyama una macho ya akili hmm? of macho ya fikra zako kwa hiyo unabidi uone ile halisia ya ufalme ya kile ambacho mungu amekupa kwa haya macho hmm. hata kama haya macho ya nje anakuambia tofauti siwet wa mungu anasema biblia inasema ibrahimu alimwamini mungu na kuhesabiwa haki aliamini, kuwa, alikuwa, ame, aliamini kwa kuwa alikuwa amevuta picha akilini ya uhalisia wa watoto wake pale alipojaribu kuzihesabu zile nyota anazo akasoma hiyo katika mwanzo sura 15, 15 waimani aliona na kuukubali ualii wanene mwake na akautamka nao ukatimia hmm. Kwa mungu alimwambia kama macho ya kama basi ndivyo ambavyo uh, idadi kuangalia akaamini kwa mara ya kwanza kile ambacho mungu alimwambia o oh, na bwana akamwhesabia haki akawa amepata uhalisi wa kile ambacho mungu alimwambia na kutokea pale akaanza kuzungumza na kuongea kama baba imani kwao mtoto wa mungu anasema kama bapo amefanya ibrahimu wewe na mimi imabidi tufanye hivyo leo kusoma katika rumi sura ya nne mstari wa 2 mpaka 2shi b anasema lakini aliona ahadi ya mungu akiiona ahadi ya mungu hakusita kwa kutokuamini bali alitiwa nguvu kwa imani akimtukuza mungu huku akijua hakika ya kuwa mungu aweza kufanya yale aliyoahidi kwa hiyo ilihesabiwa kwake kuwa ni haki o, alitazama kile ambacho mungu alikisema akamhesabu na kumtumainia mungu huo ni mwaminifu anaweza kutenda chuk- alichokisema na kuanzia pale akaanza kuzungumza sawasawa na kile ambacho mungu amekisema oh namtugani nasema jifunze kuviumbia picha akilini mwako vitu wa mungu alivyokupa ndani ya kristo na kuvikamata kuvishika eh, kuvishikilia kataa kuyumba katika neno la mungu kwa kutokua zikamate baraka zako kwanza rohoni na uzitamke ka kile ambacho mungu amesema kuhusiana na wewe kione katika akili yako katika fikra yako hata kama mazingira yako yanakuambia tofauti hata kama mazingira yako anakuambia hauwezi au haufai kwayo shika kile ambacho bwana amekwambia kikamate vizuri wake. na ndo uhalisi wako na utatembea katika kweli hiyo jambo lakipekee lakipekee la kipekee sana na unaweza pia ukasoma katika uh, zaidi wa kwenda ndani kwa kusoma wakorinto wa pili sura ya t 17 mpaka 18 mb. lakini pia wakorinto wa pili sura ya 4n s178 n s 178 na cha chafilemoni sura ya kwanza msari wa sita hebu eh? tufanye hii sala kwa pamoja wakati huu sasa hmm? sema mpendwa baba ina kwa kuyaangazia macho ya ufahamu wangu kupitia neno lako mimi ni uzao wa ibrahimu na vitu vyote ni vyangu mimi ni bingwa milele macho ya akili ya yangu yako wazi kuvuta picha na kukamata kila kitu chema kilicho changu ndani ya kristo yesu kwa sifa na utukufu wa jina lako katika jina la yesu amina oh, maombi mazuri sana hmm? kwamba wewe ni bingwa milele kwamba macho ya akili yako yametiwa nuru kuvikamata kila kitu chema kuvuta kila kitu chema kuona kila kitu chema na kukishikilia vizuri ndani ya kristo yesu kwa ajili ya sifa na utukufu wa jina la bwana wetu yesu kristo Oh, jambo jema sana na taski ya leo kwako kwa ni hii au zoezi la leo ni kwamba jizoeze kila unavyojifunza neno leo umba picha akilini mwako ya baraka zako ndani ya kristo yesu naozitamke ka hmm? kila unavyosoma kuna kitu ambacho unavojifunza neno la mungu kuna baraka ambazo mungu amekwambia kuna vitu ambavyo amekupa emboona picha hivyo vitu ushaiona anza kuitamka kuizungumza bwana amesema katika neo lake hue ni kichwa na sio mkia leo tumejifunza tumeambua vitu vyote ni vyetu hubadala y kusema sina hiki sina kile mwambie mungu asante kwa hiki na kile na kile vitaje vile ambavyo unavitaka vyote ni vya kwako vitamke mwambia bana sante kunipatiavitu ninatembea katika uhalisi wake kwanzia leo hii mimi sijapungukiwa mii sijaishiwa mimi, mimi ni baraka na ushindi na uzima mimi na utukufu na ubora kijalishi ni ada ya shule unataka ijalishi ni begi la shule ijarishi ni viatu chochote kile ni sehemu ya kulala nzuri unaomba kwa ajili ya familia yako baba na mama vyote sma vitu vyote ni i rudia tena hii tivo yaleo itafakari vizuri kwa sababu ndo uhalisi wako bwana nataka utembee katika uhalisi na lazima hutumi imani yako kuweza kutembea katika uhalisi huu mungu akubariki sana hii ni nit eh? kitabu kizuri sana inapatikana katika nakala ngumu nakala ya sauti kama hii unaosikia lakini pia katika nakala laini ya pdf na kama umebarikiwa pia kwa wimbo ambao umekuwa ukiusikiliza kwenye background huo wimbo unaitwa the gloious christ hmm? umeimbwa na lowsiners na unapatikana katika tukuti inaitwa l unaitwa the i cis christ. kristo aliyetukuzwa au alietukuka sana siku yako s njema na ushindi katika jina la yesu aleluya hebu fanya sala hiyo ya nami kama ungependa kumpokea yesu kristo kuwa bwana mwokozi wa maisha yako kuanzia leo hii sema hivi vikiwa mmaanisha kutoka ndani ya moyo wako na baada ya sala hii utakuwa umkaa amezaliwa mara ya pili maisha yako yatakuwa yamebadilika kabisa na umekuwa kiumbe kipya sema ee hey bwana mungu ninamwamini kwa moyo wangu wote yesu kristo mwana wa mungu aliye hai ninaamini kuwa alikufa kwa ajili yangu na kuwa mungu alimfufua kutoka kwa wafu ninaamini kuwa yeye yu hai leo hii ninakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kwanzia leo kupitia yeye na katika jina lake ninauzima wa milele nimezaliwa upya asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu wow. kwa kaksala hii weo umefanyika kwa kiumbe kipya ya kale yote yamepita tazama yote yamekuwa mapya hongera hongera sana awasiliana nasi kwa nambo unaoziona hapo chini ambazo ni 736 t9 ingependa kusikia ushuhuda wako na kukupatia saadi nzuri sana ya kitabu ambacho takisoma na uweze kukulia katika ukovu ambao imetokea siku eneo mungu akubariki sana