haleluya karibu sana katika Amedeus live podcast mesliesast nzuri sana ya kiswahili inayopatikana katika katika google podcast lakini pia katika cast na radio public ast hii itabariki maisha yako itakujenga kwa sababu tuna neno la mungu linalohubiriwa duniani kote kama ambavyo uh, ufunuo wa kipekee aliopewa mtu wetu wa mungu mchukaji kristu wa kilome na tunaa ya uhakika katika matoleo matatu makubwa ambao kwa ajili ya wale watu wazima aukwa jili ya adults lakini pia tunao zile tivo ambazo ni mahususi kwa ajili ya vijana miaka kminatatu mpaka 1intis lakini pia tunao kwa ajili ya wale wasomaji wa awali miaka s mpaka kumina mbili pia tuna maombi na maombezi tuna ntvy mbalimbali zilizosheheni kweli na utukufu wa jina la yesu lakini pia katika katikaas hii utapokea ukiri wa imani na afya ya kiungu shiriki nasi kila siku ituao leo mungu akubariki sana aminaaleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee kabisa siku ya alhamis tarehe 18 januari 224 mwaka wetu wa ukombozi na leo tuna nleo tivo mahususi kabisa kwa ajili ya na neno la le leo linatoka cha kitabu cha matendo ya mitume sura 17 mstari wa 24 na somo letu linasema nyumba mpya ya mungu eh? moyo wako ndiyo madhabau mpya haleluya na ndiko linasema mungu ndiye aliyeiumba dunia na vyote vilivyomo ndani yake hiye ndiye bwana wa mbingu na nchi haishi katika mahekalu yaliyojengwa kwa mikono ya wanadamu wanadamuaeluya ah, hiyo kipekee sana sema eh? mungu huyu ndiye aliyeyumba dunia na vyote vilivyomo ndani yake hii ndiye bwana wa mbingu na nchi haishi katika mahekalu yaliyojengwa kwa mikono ya wanadamu hmm. kama we ni teenager, na unasikiliza uh, a hii mahususi kwa ajili yako hebu sikubali ile nothe na ule mtazamo kwamba hii dunia imetokana na big bang i eh? na mlipuko mkubwa ulitokea then elements zikaenda zikapanda zikashuka eh, sijui neutron na atom na uh-uh, uh-uh, uh-uh. tumishi hii dunia imeumbwa na mungu eh? hiyi ndi ameumba dunia yote na vyote vilivyomo ndani yake hii dunia ikutokana na chaotic aoma hapana eh? ni mungu muumba wa mbingu na nchi ndo ameumba <laughs> okay tuanze mchungaji anasema hivi wengi leo bado wanapenda kuwa na madhabahu maalum ambako watakutana na mungu inaweza kuwa ni nyumbani au ni katika pembe fulani ya sebule ambako wanakuwa na ushirika na bwana ingawa ni muhimu kwetu kuwa na faraga na bwana na kutengeneza madhabau maalum sio jambo la lazima kwa siku ya leo sasa hivi au wakati huu sisi ni hema yake iliyo hai moyo wako ni madhabau yake mpya hmm? maenda enye baadhi ya nyumba nakwambia nye nahil ndo tunaosammahali maalum al mnu anasema sio jambo baya lakini katika uh, zama tulizoko sahivi ambazo ni agano jipya mili yetu ndio ekalu la mungu eh? yetu ndo yake namtetu wa mungu anasema kwenye agano la kale wanaume na wanawake walijenga madhabau za kumwabudu bwana madhabau hizi zilikuwa mahali ambapo walikutana na mungu na kupokea muongozo wa kiungu kwa mfano yakobo alirudi betheli ambako awali alimjengea bwana madhabau kasoma hiyo katika kitabu cha mwanzo sura 35 mtart lakini pia katika mwanzo sura 8mtara 20 inatuambia kuhusiana na nuhu ambaye alimjengea bwana madhabau akatwa katika kila mnyama aliye safi na katika kila ndege aliye safi akavitoa sadaka za kuteketezwa juu ya madhabau hata hivyo huu ndio ulikuwa mfumo wa kale katika ule mfumo wa kale ilikuwa lazima wajenge madhabau kama hivi wanapotaka kutoa dhabiu zao mbele za bwana au wanapotaka uh, kusikia kutoka kwa bwana na kujifunza kutoka kwa bwana kiannasema leo hii mahali ulipo ni madhabau ilipo oh, oh. ka pale ulipo ndipo madhabau ilipo kwa maana madhabau iko ndani ya hekalu na wewe ni hekalu la mungu aliye hai unaweza ukasoma hiyo katika wakorinto wp wa sura ya a16 ambayo inasema kwa maana sisi tu hekalu la mungu aliye hai kama mungu alivyosema ya kwamba nitakaa ndani yao na kati yao nitatembea nami nitakuwa mungu wao nao watakuwa watu wangu ka eh, tayari ulikuwa ni mpango wa mungu huu kwamba hekalu lake lisiwe tena kule nje lakini liwe eh, juu ya kila mmoja wetu ndani ya kila mmoja wetu mm, na wa sura nakusomarin6 inasema amjuakuwa ninyi mmekuwa hekalu la mungu na roho wa mungu anakaa ndani yenu hmm. fikiria umuili wako unaouona hivo kila siku wakati mwingine unaudharau unausema eh, au unaupelekesha hivi na hivi kuwa sahihi kalo la kama mara ya pili unapaswa kuutunza na kuuthamini na kuuheshimu mungu anakaa ndani ya mwili huo hmm. wetu wa mungu kusema kila mahali ulipo ni mahali pa uwepo wake unaweza kusali chumbani kwako kunenda kwa lugha jikoni au kuabudu katika roho hata ukiwa bafuni yeyote atakae na wewe anakutana na uungu kwa sababu wewe umembeba mungu yaani maskani ya uwepo wake hmm? yaani ni maskani nimaskan uwepo wa mungu ni makazi ya mungu aleluya hii ni fikra tofauti sana huu ni mtazamo wa kipekee ukiambatana nao maisha yako yanabadilika kuanzia muda huu unapochukua kweli hii hebu fikiria inawezekana umili wako umekuwa ukiteswa na magonjwa na maradhi kwa muda mrefu ni teenager, lakini kila siku unakwenda hospitali au kila wiki au kila mwezi au kila unapokaribia kwenye mtiani eh? au mwezi fulani hivi lazima uge kla mwaaaa aska kli k k aambia mwili wako kwanzia leo ni kaloa mtakatifu magonjwa ananafasi ndani yangu magonjwa nakuamuru toka ndaniyangu katika jina la yesu achie macho yangu achie fikra yangu achie mtazamo wangu achie mwili wangu kwanini kwa sababu hilo ndio ekalu la mungu kwanini la mungu alafu kuna magonjwa pale kuna maradhi pale kuna udhaifu pale kuna umasikini na kushindwa pale apana haipasi kua hivo emboamka kwenye kweli hii ambao umeipokea leo kwamba huy ni nyumba ya mungu tena ni nyumba mpya yenye maana yenye utukufu yenye ubora nye ushind hapo hembu ile nguvu ya mungu ionekane hapo katika hiyo nyumba ya mungu ambayo ndio wewe kumbuka mteto wa mungu amesema yeyote atakayekutana na wewe anakutana na uungu kwa sababu wewe umembeba mungu mbukuwa na hiyo fikra nauo mtazamo unavokwenda shuleni leo unapokenda kazini naoenda chuoni pale popote unapohusiana nofanya kai hembu kuwa na mtazamo huu kwamba mwili wangu nakar mtakatifu anakutanana mimi leutaa namutaa na uweko wake ni maskani yake <laughs> w wow, namchunga nasema nenda zaidi soma mas- mistari ifuatayo wakoint wa kwanz sura ya tau msawa i as mpaka sb iwezakusomailt ur au uh, andiko lingine ni waorint wa pili sura ya s msawa kmi na s ea kusoma kwenyeitakua vizurzadi ausoieeufanyawa pamo tamka maneno ya sema mimi ni chombo kimbebacho mungu maskani ya uwepo wake siwezi kushindwa wala kufeli kwa sababu aishie ya ndani yangu ni mkuu zaidi ninaugusa ulimwengu wangu kwa uwepo wake wa kiungu leo na kuyajaza mazingira yangu kwa utukufu na haki ai midiwe mungu haleluya Eh? kwao unaogusa ulimwengu wako mtumishi kwa utukufu na haki unagusa mazingira yako na unayajaza utukufu na haki asababu nguvu ya mungu iko ndani yako wow. mungu wa mngu akubariki sana na taski yetu ya leo kama teenager, au kitendo chetu ambacho nabidi kufanya siku ya leo kama matokeo ya rafsi tuliyojifunza ni kwamba tafakari na ujibinafsishie maandiko haya wa korinto wa kwnz sura ya tatu msari wa kumi na sita hmm? na wakorintu wa pili sura ya sta mstari wa kumi na st yabinafsisha yayo maneno yasome ya tafakari yatafune yaweseme ya maisha yako yatengeneze mtazamo wako na fikra yako leo hiihaleluya oh, mungu akubariki sana unavyofanya hivyo na maisha yako yataonyesha ushindi utukufu na ubora wa kipekee na wimbo ambao umekuwa ukiosikiliza kwenye background unaitwa o furaha ya wote na umeimbwa singers na unaongozwa na mimbaji anaitwa lena grenk okay? na unaweza kupakua wimbo huu katika uh, cm unataka uh, mashairi haya au kama unataka wimbo huu vinapatikana hapo siku yako ya ushindi na ubora katika jina la yesu amina Hallelujah. glory glory, glory, glory. In live glo na tungependa kukupa fursa hii kujumika na sisi kudhamini na kala nakala zaapsdyo hakika iltoleo maalum la e eh? pamoja na lile la wasomaji wa awali lile la lae ni miaka 13 pka 19 maarufu kama tivo na lile la wasomaji wa awali ni miaka 6 mpaka 12 ambao inaitwa rapsody reality for kwakingeeta readers na ni matoleo ambayo tunapeleka sana kwenye shule za sekondari na primari na tungependa uungane na sisi kwenye kuhakikisha kwamba nakala hizi nakala ngumu kabisa kwa kiingereza na kiswahili tena kwenda kwenye shule zetu na kubariki na kubadilisha maisha ya wa watoto wetu na vijana wetu tafadhali sana kama uko tayari unaweza kuchangia kupitia lipa namba au unaitochangisha namba ya vodacom ambayo ni 8m 798817798 chochote ambacho eza kuchangia kitatubariki sana na itatusaidia kupeleka nakala hizi kwenye shule zetu kumbuka tuna vijana zaidi ya milioni tano eh? ambao wako emashuleni mtumishi ni baraka ya kipekee namna gani tukipeleka injili kwenye shule zetu za sekondari na primari kupitia vitabu hivi vya tivo pamoja na ile hebu kipekee na maisha yako yatabarikiwa kwa tofauti kabisa kwa namna isiyokuwa ya kawaida kuwa sehemu ya kile ambacho bwana anafanya katika shule zetu na katika taifa letu eh? kumbuka okovu sisi ndio akuupeleka sisi ndo akuudhamini wewe na mimi ambayo unasikiliza s hii ndiyo sehemu ya kipekee ya kusababisha jina la yesu lisambae kwa kasi kwa vijana wetu wote siku yako yo njema na ushindi na asante kwa kuwa katika sehemu ya kampeni hii katika jina la yesu amina