haleluya karibu tena katika siku njema na y kipekee ani wakati wetu wa ukiri wa afya ya kiungu eubana wow, eh? anataka uwe mzima uwe mwenye afya tele uwe na mafanikio kila siku itayo leo hmm? nyemasa yake kukuona uwe ni mzima na mwenye afya ougonjwa ulionao au changamoto ya kiafya ulionao au alionao ndugu yako au jamaa urafiki haitokani na mungu mungu hatumii vitu vya uovu kuwafundisha watoto wake au kuwaelekeza watoto wake walamwenyewe ajaribii ka vitu va uou wahiomtumishi na habari njema kwako kwamba sio mpango wa mungu uwe mgonjwa au mdhaifu omt ukiri huu wa afyay kiungu s maneno haya ukiwa unamaanisha kutoka ndani ya moyo wako na afya njema itachipuka ndani yako uzima wake utathibitika ndani yako na utakuwa wakipekee mno bdotatokea gafla leo hii katika jina la yesu sema hivi nimebarikiwa na baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani ya kristo yesu ninazishikilia au ninaushikilia urithi wangu ndani ya kristo afya yangu nguvu na utajiri wangu vyote vimethibitika katika jina la yesu kristo amechanganyika na roho yangu kwa hiyo ninakataa kuwa mgonjwa siku yoyote muda wowote wakati wowote nimeimarishwa kwa nguvu wakati wote aleluya ha? umeimarishwa kwa nguvu wakati wote kao sema nina afya njema nina ushindi tele uzima wa mungu huko ndani yangu kwenye kila chembe chembehai ya mwili wangu kwenye kila tishu ya mwili wangu kwenye kila ogani ya mwili wangu kwenye mifumo yangu yote ya mwili kutoka katika utosi wa kichwa changu katika unyama wa miguu yangu mimi nina afya njema maradhi madhaifu haana nafasi ndani yangu maambukizi hayana nafasi ndani yangu katika jina la yesu kristo ali haya mimi sio mahanga wa magonjwa mimi sio mhanga wa udhaifu mimi sio mhanga wa hali ya hewa mimi sio mhanga wa mazingira niliyoko mimi niko ndani ya kristo uhai wangu na uzima wangu umefichwa pamoja na kristo ndani ya mungu kristo ndani yangu ni tumaini la ushindi la afya njema la ubora na la uzima tele natembea kwenye uzima wangu leo uzima wa mungu uko ndani yangu umehuisha kila kiungo changu katika jina la yesu kristo nina afya tele nina uzima tele nina siha njema katika jina la yesu amina wa wow. ngu akubariki sana unavyotafakari kweli hii ambayo umetamka uweza ukairudia isara tena na tena na tena ikawa ndo ukiri wako ndio maneno yako ndiyo kuzungumza kwako kumbuka uzima na mauti vimo katika nguvu ya kinywa na hapa tumezungumza uzima na tumeikataa mauti kwa namna yoyote ile isiyo na nafasi ndani ya miili yetu siku yako hiyo njema na ushindi endelea kubarikiwa katika utukufu katika jina la yesu na tungependa kukupa fursa hii kujumika na sisi kudhamini kala za aya uhakika liotoleo maalum la, la eh? pamoja na lile la wasomaji wa awali a ni miak 13p 19 maarufu kama tivo na lile la wasomaji wa awali ni miaka 6paka 12 ambao inaitwa ka kingeea na ni matoleo ambayo tunaapeleka sana kwenye shule za sekondari na primary na tungependa uungane na sisi kwenye kuhakikisha kwamba nakala hizi nakala ngumu kabisa kwa kiingereza na kiswahili tena kwenda kwenye shule zetu na kubariki na kubadilisha maisha ya watoto wetu na vijana wetu tafadhali sana kama uko tayari unaweza kuchangia kupitia lipa namba au inaitochangisha namba ya vodacom ambayo ni 817798 817798 chochote ambacho aneza kuchangia kitatubariki sana na itatusaidia kupeleka nakala hizi kwenye shule zetu kumbuka tuna vijana zaidi ya milioni tano eh? ambao wako emashuleni mtumishi ni baraka ya kipekee namna gani tukipeleka injili kwenye shule zetu za sekondari na primari kupitia vitabu hivi vya rativo pamoja na ile hebu sio kipekee na maisha yako yatabarikiwa kwa tofauti kabisa kwa namna isiyokuwa ya kawaida kuwa sehemu ya kile ambacho bwana anafanya katika shule zetu na katika taifa letu eh? kumbuka wokovu sisi ndio akuupeleka sisi ndo akuudhamini wewe na mimi ambayo unasikiliza hii ndiyo sehemu ya kipekee ya kusababisha jina la yesu lisambaye kwa kasi kwa vijana wetu wote siku yako yo njema na ushindi na asante kwa kuwa katika sehemu ya kampeni hii katika jina la yesu amina