haleluya karibu sana katika nzuri sana yakiswahili inayopatikana katika Castbox, katika spotify jukwaa lakini pia uh, hii unaweza katiana ktia jukwa lalakii pi ii unaeakaatiaukiokea in mudawotesyyote makatumiwa neno la mungulinaubiriwa mahali hapa hapaitabadiisha maisha yako kipekee kabisa na mahususi kabisa tunatumia vitabu vimeandikwa mahusus kisutumia tau amo eandia tuwetu nuiskloaya tukifanya reading za a au masomo ya kwa watu wazima kwa na kwa wale wasomaji wa awali lakini pia tunafanya maombi na maombezi mbalimbali mbali, na tunakuwa tuna zile za moja kwa moja kabisa na watumishi wa mungu pamoja na shuhuda mbalimbali zizotokea katika mikutano yetu ya uponyaji kupitia shule ya uponyaji au mikondo ya uponyaji mungu akubariki sana unaposhiriki nasi kila siku na itao leo maisha yako yatabarikiwa atajengwa na kuinuliwa katika jina la yesu amina haleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee na leo ni siku nzuri kabisa ya ijumaa tarehe 19 januari 2024 na, na hii Live podcast na tunakukaribisha kabisa wakati mzuri wa kusoma rafs ulio uhakika chetu kizuri kabisa kinachoandikwa na mtumishi wetu wa mungu mchungaji chri kilomeph na semolilo lazuri kabisa linatoka katika rafs uli uhakika watu wazima linasema unaishi ndani ya ufalme sasa Hmm? unaishi ndani ya ufalme sasa na andiko la, la msingi natoka katika waraka wa filipi sura ya tatu mstari wa ishirini tafsiri la bibilia ya habari njema imasema lakini sisi ni raia wa mbinguni na tunamtazamia kwa hamu kubwa mwokozi wetu ajaye kutoka mbinguni bwana yesu kristo waw eh? sisi ni raia wa mbinguni na tunamtazamia kwa uh, shauku kubwa kabisa bwana wetu yesu kristo ajae kutoka mbinguni na mtu wetu wa mungu anaaza kusema je unajua kuwa wewe ni raia wa mbinguni uzima wako umetoka mbinguni kwamba wewe si wa ulimwengu huu unafahamu hilo na umo ndani ya ufalme wa mungu sasa hivi wakati huu unaishi hapo kwa hiyo usiziendeshe shughuli zako au kuishi kana kwamba wewe ni wa ulimwengu huu ama unaishi katika ulimwengu huu kama vile ndio makao yako ya mwisho eh? cigaa nasema kusoma katika wakolosai sura ya ttu sura ypl sur basi ikiwa mlikufa pamoja na kristo mkayacha yale mafundisho ya awali ya ulimwengu kwa nini kujitia chini ya amri kama wenye kuishi duniani hmm? kama vile hapa duniani ndio makao yako ya mwisho kwani ujitie tena chini ya amri ya kufatisha hichi na kile cha, cha dunia hii katika mtazamo na ya ulimwengu huu wakati shamoja naye hivi eh? umefufuka kuna upya uzima kuna una upauzima unaishi una ulimwengumpyamo nauishi sa sio ule wazamani tena na kuna kanuni mpya tofauti tofautnasema matendo na kujibu kwako mawazo yako na maneno yako na majibu yako hayapaswi kuwa kama yale ya watu wa ulimwengu wewe ni wa tofauti unaishi kwa matakwa ya mungu unaishi kwa neno lake unaishi kwa imani kwa sababu huo ndio mtindo wa maisha kwenye ufalme wetu wa kiroho maneno mazito sana haya eh? kwamba matendo yako mawazo yako maneno yako majibu yako lazima aya tofauti huwezi kujibu kama ulimwengu mtua kuji ejelea mwenyewek eh? wanadamu iwakawaida waadamngeeugaaslenuaalaw n kwamba mii niewachagueni ninyi kutoka ulimwenguni ametuchagua kwi lwenaiimeshautaata ulimwengu katika ile fikra na mtazamo katika ile dhana katika ile nadharia ya kuishi ulimwenguni sisisiwa ulimwengu tena mshatutoa huko aanasema si ajabu roho wa mungu kupitia mtume paulo alionya eh, akawaambia kwa nini bado unaishi kana kwamba huko ulimwenguni angalikiwalisia we unaishi ndani ya kristo eh? na apo kristo ni rohoni huko katika ulimwengu wa roho kwaokwanini uishi tena kama mtu aulimwenguh mtu ambaye ana tumaini la kesho yakeeamaishaishalizpstazauliwenguta eh? <laughs> so aneno la mungus so, nadamu ni roho nayo nafsi na naishi kwenye weu hmm. m kish katia galatiasu anatwambia tu tuenende katika roho kwa sababu tunaishi rohoni hmm? sasa kwa kuwa umezaliwa mara ya pili na unaishi ndani ya ulimwengu auzalia mara pili unaishi ndani ya ulimwengu wa aina mbili eh? au sema eh, eh, ulimwengu ii dunia kama zaaina mbili ngaa sio duniakiai ulimwengu eh? ni sema ulimwengu wa kimwili na ulimwengu wa kiroho na inapaswa u ufaham na ufahamu zaidi kuhusiana na ulimwengu wa kiroho kwa sababu maisha ni jambo la kiroo eh? maisha ni ya kiroho hu ndo ualisi hata kama kua umesoma naphi a ataasoma kabisa haibadilishi ualisi kwamba maisha ni jambo la kiroho ndio maana mwanadamu ni roho anayo nafsinaishi katika mwili asma mnguni roho natafut a ualis aamoakupuna kumalksema kusomakolosai suratauu kanza sura paka watatu wa unasema basi mkiwa mmefufuliwa pamoja na kristo yatafuteni yaliyo juu kristo aliko eh, tafuteni mambo yaliyo juu ambapo kristo yupo ameketi mkono wakuumi wa mungu yafikirini yaliyo juu na si yaliyo katika nchi yani hamasa yako shauku yako iwe ni katika yale mambo ya mbinguni yenye kumpa mungu sifa na utukufu mambo ambayo yana thamani sio katika ulimwengu huu tu hata ule unaokuja hmm? c anasema ishi maisha ya mbinguni hapa duniani mtazamo wako juu ya maisha uwe kutoka kwenye mtazamo wa ufalme kwa maana kwamba ile mentality, mentality au ile dhana ile fikra ya ufalme ndiyo itawale mtazamo wako fikra yako namna yako unavyohitikia na kujibu katika maisha unapolielewa hili hutatatizw na shida au matatizo yaliyoko duniani utaishi juu ya vitu vyote hivyo eh? utaweza kuvitawala io vitu kwasababu una dhana ya, ya mbingu na mbingu nd natawala mtumshiasima eh? hii nikwasababu wenye ufalme tunashinda tu na tunatokea au tunakua kutoka utukufu hadi utukufu hmm? ao kuna dana ya ufalmeaa una dana ya mfalme sahatakaawana wa mungu kuna ufalme ambayo lehii ukimpokeaao maisha yako unahamishiwa huko na enye ufalme wa giza unakua enye ufalme wa nuru na katika ufalme huo kuna dhana kuna mtazamo kuna fikra ya namna ya kufikiri namna ya kuwaza namna ya kutenda hmm. kumbuka somo letu la leo linasema unaishi ndani ya ufalme sasa hivi leo hii k kama eze mara ya pili ni ualisi huo na kama e mara ya pili kialisi unaishi kwenye ufalme wa giza auwezi kukaa mtu kati Yeni, yani ni kati a upo ufalme wa giza au ufalme wa nuru kwahiyo haijalishi kwa tu utakua uko ndani ya ufalme wa aina moja sasa swale nanotakiwa niku katika ufalme wa mbinguni hebu tufanye ukiri kwa pamoja siku ya leo sema mimi si wa ulimwengu huu nimezaliwa kutoka mbinguni ninaishi maisha ya mbinguni sasa hivi hapa duniani ninaishi juu ya kanuni za ulimwengu Hmm? au yani nina mamlaka zaidi ya zile kanuni za ulimwengu na huu ulimwengu uh, huu zinazohoofisha nikitembea katika ushindi nikitembea katika afya njema nikitembea katika nguvu nikitembea katika ustawi nina ufahamu wa baraka zangu wa haki zangu na fursa zangu kutoka mbinguni na ninaishi ndani ya hivyo vitu vyote sasa hivi ndani ya kristo yesu nina, eh? kwa unaishi katika haki zako fursa zako na baraka zako sasa hivi ambayo zimetoka mbinguni kwasababu uko ndani ya kristo na kama ujempokeayeskozi maisha yako uzukafanya hivo baada ya kusikilizahii kuna sala utasikia hapo ya ukovu sala ukimaanisha kutoka ndani ya moyo leo hii utazaliwa mara ya pili na kristo atakuwa bwanamkozi wa maisha yako na utaamishwa leo hiihii wakati ule ule unafanya isara kutoka ufalme wa giza kuingia tka ufalme wa, wa, wa, wa mwana wa mungu au ufalme wa mbinguni toa fanya mafunzi ziada kwa kusoma mistari ifatayo uh, injili ya yohana sura 17 mstari wa 1 mpaka wa 16 ukiweza kusoma kama unajua kiingereza ukisoma ile classic takua nzuri sana kenyewa mstari lakini andiko lingine ni waraka wa kwanza wa orinto sura a ka mstari b8 mpab9nani uh, Am- uh, well. lakini andiko la mwisho ni wakolosai sura ya kwanza mstari na mbili mpaka wa kumi natatu mungu akubariki sana kwa kusikiliza leo tafadhali tafakari neno hili tembea katika uu mtazamo wa ushindi na w ufalme ambao ndimo umezaliwa na umeitiwa hicho tukutane tena kesho wakati kama huu kwa ajili ya rafsudi ya uhakikaeu habari njema sana kwa wakazi wote wa dares salam na tanzania nzima kwa ujumla kanisa la tni languchuch nalopatikana dares salam eneo la tangi bovu katika ukumbi wa mbez park linakukaribisha sana kujumuika nalo kila siku ya jumapili kuanzia saa tatu asubuhi mpaka saa sta mchana wakati mzuri wa kumwabudu bwana wakula na kunywa katika meza yake wakati wa kusikia nulo la mungu eh, utapata neno la mungu katika muktadha mbalimbali kama ambavyo limekuwa likifundishwa na mtu wetu wa mungu mchungaji kristo ya kilome vitabu vya ra wa wakewa vinapatikana kwa lugha zote za kiswahili na kiingereza lakini pia utakuwa na nafasi nzuri ya kujumika katika maombi na maombezi ya kipekee kwa ajili ya afya uzima wako wa familia yako wa biashara yako wa kazi yako ya mji wako na taifa kwa ujumla jumika nao kila siku itwayo jumapili kuanzia saa tatu asubuhi katika ukumbi wa mbezi pak mungu a sana siku yako iwe njema hakikisha unapata nakala yako ya ratu liya uhakika siku yoyote unapokenda pale kanisani haleluya