haleluya karibu sana katika Amedeus live podcast mesliesast nzuri sana ya kiswahili inayopatikana katika katika google podcast lakini pia katika cast na radio public ast hii itabariki maisha yako itakujenga kwa sababu tuna neno la mungu linalohubiriwa duniani kote kama ambavyo uh, ufunuo wa kipekee aliopewa mtu wetu wa mungu mchukaji kristu wa kilome na tunaa ya uhakika katika matoleo matatu makubwa ambao kwa ajili ya wale watu wazima aukwa jili ya adults lakini pia tunao zile tivo ambazo ni mahususi kwa ajili ya vijana miaka kinatatu mpaka 1intis lakini pia tunao kwa ajili ya wale wasomaji wa wali miaka s mpaka 1mina pia tuna maombi na maombezi tuna ntvy mbalimbali zilizosheheni kweli na utukufu wa jina la yesu lakini pia katika katikaas hii utapokea ukiri wa imani na afya ya kiungu shiriki nasi kila siku itwao leo mungu akubariki sana amina aleluya karibu tena katika siku njema na kipekee hii ni Live podcast wakati mzuri kabisa wa kufanya ukiri wa afya ya kiungu kumbukani maneno yaliyosheheni kweli ya mungu kuhusiana na afya zetu uzima wetu na kuhusiana na kile ambacho kristo yesu amekisha kufanya tayari kwa ajili ya wewe na mimi kuwa wazima kabisa na kutembea katika siha njema na huwa tunajifunza na kufahamu kweli hii kwamba kwa, kwa kinywa chetu tunaweza tukaongeza miaka yetu ya kuishi na kusababisha uzima na afya kudhihirika kwenye kila eneo la maisha yetu kwayo ufanya na ukiri huu pamoja na mimi siku ya leo natarajia uzima na afya ikidhihirika kwako kwa namna tofauti kabisa sema kwa sababu akili yangu imedumishwa kwa bwana na tegemeo langu ni baba yangu wa mbinguni yeye anaitunza katika amani kamili pamoja na afya nguvu na uchangamfu oh. siwezi kuathiriwa na magonjwa wala maradhi wala mauti haina nafasi ndani ya maisha yangu ninaishi katika maisha ya utukufu kila siku maisha ambayo ni dhahiri kwa watu wote kuona maisha ambayo ni dhahiri katika ulimwengu wangu wote nina uzima tele nina afya tele kwenye kila eneo la mwili wangu katika jina la yesu kristo aliyehaya mifumo yangu yote ya mwili mfumo wangu wa kupumua mfumo wangu wa damu mfumo wangu wa hewa mfumo wangu wa fahamu mfumo wangu wa kutoa taka mwilini vyote vinafanya kazi vizuri kabisa katika jina la yesu kristo aliyehaya ninakataa kuwa chini ya kongwa lolote la udhaifu au la maradhi katika jina la yesu maana mimi niko ndani ya kristo ya kale yote yamepita tazama yote yamekuwa mapya ninatembea kwenye upya wa uzima leo hii wiki hii mwezi huu mwaka huu wa fubi katika jina la yesu kristo na hakuna chochote cha yule muovu ukinecheza kuwa na nafasi ndani ya mwili wango sante bwana yesu maana umenifanya kuwa huru umenifanya kuwa mzima nina afya njema na uzima tena na alibariki jina lako bwana na kuchukuza mfalme wa falme na, ma, na bwana mabwana aleluya tembea katika afya ya, uz, ya mungu kila siku chwao leo tembea katika uzima wa kipekee kila siku chwao leo kwa kusikiliza hii kila siku na kukiri maneno haya ya uzima na yenye afya ambayo yatafanya maisha yako yawe ni ye safari ya utukufu mpaka utukufu imani mpaka imani ubora mpaka ubora siku yako iwe njema wiki yako iwe nzuri katika jina la yesu amina haleluya bwana yesu asifiwe kanisa la raod language linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili saa tatu asubuhi na kila siku ya jumatano jioni saa kna m 2 kamili katika ukumbi wa mbezi pak unaopatikana pale tangi bovu kabala na kituo cha mafuta cha fuma karibu sana usikie neno la mungu upokee baraka ya neno la mungu inayopatikana katika vitabu vya rafsdya uhakika kama ambavyo umewahi kuvipokea au kuvisikia toka mtu wetu wa mungu mchungaji kristo yakilomeph lakini pia utapata mali gafi za watoto wadogo wa wale miaka 6 mpaka 12 na pia miaka 1t mpaka 19 mungu wa kubariki sana utakapohudhuria katika ibada hizi utajengwa utaponywa utahuishwa na utatembea katika urithi wa wana wa mungu karibu sana