haleluya karibu sana katika nzuri sana yakiswahili inayopatikana katika Castbox, katika spotify jukwaa lakini pia uh, hii unaweza katiana ktia jukwa lalakii pi ii unaeakaatiaukiokea in mudawotesyyote makatumiwa neno la mungulinaubiriwa mahali hapa hapaitabadiisha maisha yako kipekee kabisa na mahususi kabisa tunatumia vitabu vimeandikwa mahusus kisutumia tau amo eandia tuwetu nuiskloaya tukifanya reading za a au masomo ya kwa watu wazima kwa na kwa wale wasomaji wa awali lakini pia tunafanya maombi na maombezi mbalimbali mbali, na tunakuwa tuna zile za moja kwa moja kabisa na watumishi wa mungu pamoja na shuhuda mbalimbali zizotokea katika mikutano yetu ya uponyaji kupitia shule ya uponyaji au mikondo ya uponyaji mungu akubariki sana unaposhiriki nasi kila siku na itao leo maisha yako yatabarikiwa atajengwa na kuinuliwa katika jina la yesu amina aleluya bwana yesu asifiwe karibu sana katika siku nyingine njema na kipekee na leo ni siku ya jumanne tarehe 23 january 224 mwaka wetu wa ukombozi na hii ni amedslicst na tuna kukaribisha katika asd ya uakika tivo maalumu kabisa kwa ajili ya wale tgers miaka 13 mpaka 19 kinachoandikwa na mtu wetu wa mungu mchungaji chri oyakelome phd mm eneo la leo linasema hakuna kuchanganyikiwa ukiwa naye roho mtakatifu oh, roho mtakatifu anaweza kukuangazia katika mambo yote mtumishi anaweza kukuongoza katika mambo yote kwa ukiwa naye hauwezi kuchanganyikiwa haleluya hmm. na kama ujampokea roho mtakatifu unaweza kumpokea leo hii mtumishi kwanza nabidi uzaliwa mara ya pili yesu awe bwana mkozi wa maisha yako na kutokea pale unapokea kwa imani kwa we pesti na kwa haraka na anafanya makao yake ndani yako na hakika maisha yako yatabadilika atakuwa wa tofauti kabisa ah, utatembea katika ukuu na ubora ambao ujei kuona tena katika maisha yako <laughs> andiko letu la ufunguzi natoka katika waraka wa kwanza wa wakorinto sura ya p moro 1b ambayo linasema lakini sisi hatukuipokea roho ya dunia bali roho atokae kwa mungu makusudi tupate kuyajua tuliokirimiwa na mungu kroho oh. mtakatifu ni roho atokai kwa mungu eh? na tumempokea yeye ili tuweze kujua tuliokirimiwa tayari tuliopewa bure na mungua toto wa mungu anaanza kusema roho wa mungu kupitia mtume paulo kwenye mstari wetu wa ufunguzi hakuwa anazungumzia maarifa ya kiakili bali maarifa ya kiroho maarifa ya kiufunguo hili linamaanisha inawezekana kwetu kuyajua mapenzi ya mungu maishani mwetu bibilia inasema mambo ya kiroho yanaweza kutambulikana kiroho tu na unaweza ukasoma hiyo katika wkorintho wa w wa sura ya p14 ambapo inasema basi mwanadamu wa tabia ya asili hayapokei mambo ya roho wa mungu maana kwake huyo ni upuuzi wala hawezi kuyafahamu kwa kuwa yanatambulikana kwa jinsi ya rohoni rohonimesk kwa mwanadamu wa tabia ya asili eh? A man anayetumia milango yake yafahamu hii mitano tu kujaribu kupambanua mambo na kungamua mambo hawezi kuyafahamu vizuri wala kuyatambua mambo ya roho eh? mambo ya roho wa mungu kwa nini kwa sababu hayawezi. hayatambulikani kwa namna ya kimwili unahitaji ufunuo wa mtumishi natambulikana kwa namna ya kiroho unahitaji inspiration au uvuvio wa roho kuweza kuyaelewa yale mambo ya roho ah na mtoto wa mungu anasema roho yako inapoangaziwa na neno la mungu kupitia huduma ya roho mtakatifu unaweza kuyajua mapenzi na makusudi ya mungu mwongozo wa roho mtakatifu ni wa muhimu sana maisha maishanimwetu anaziongoza hatua zako na kukupa kulielewa neno kuwa naye kamwe hauwezi kuwa katika njia panda ko kama roho mungu ko ndani yako huwezi kuwa njia panda usijua nini cha kufanya wapi pa kwenda hei anafahamu vyote mm? hakuna mtu anayemjua m- m- mtu mwingine isipokuwa isipokua yule mtu mwenyewe yani, fa zaidi flani zaidi uinajijuanjfa nyu iyke anayechunguza mafumbo na mambo yasi ya, ya mnguwah hmm? kumjua nakutembea naye ni ufunguo wa maisha a mafanikio ambayo siku zote atakuleta katika urithi wako na hatma yako ndani ya mungu oh, ya, ya, ya, ya. Eh? kumbuka wewe sio bahati mbaya wewe sio ajali eh? unayo hatma eh? mstakbali unayo kesho ambayo mungu tayari amesha na pia una urithi eh? in urithi wako ndani ya kristo no pamoja na watakatifu wengine orowa mungu ndi anaweza kukuleta katika ile hatma katika ule urithi wako ukafrahia na kuukagundua nini ambacho umepewa na namna ya kutembea katika ati mbacho umepewa na mtoto wa mungu anasema kama una uhakika wa mapenzi kamili ya mungu kuhusiana na jambo lolote tumia muda kuomba katika roho oh, na mtumishi mtumishikuma katikaroho iunakwa lugashroho eh? luga yako a nanena mafumbo mambo ya siri ndani ya moyo eh? unajijenga mwenyewe unajimarisha mwenyewe kama jengo kubwa kabisa kamavil unaji mtoto amungu anasema yeye ndiyo mjumuiko wa maarifa yote roho mtakatifu ndio mjumuiko wa maarifa yote yanindo yni nd ile mkusanyiko wa maarifa yote anasema muulize naye atafunua mwako maarifa na mwongozo unaohitaji unaweza kufanya vivyo hivyo pia kuhusu familia yako kuhusu elimu yako unaweza kuimarisha huduma yako maishani mwak n unaeza kuimarisha huduma yako maishani maishaniwako kubali yye akufundishe ili kutembea katika ubora wa kile unachokifanya kau kupitia uhusiano wako katifu, na roho mtakatifu unaweza ukaimarisha ile huduma yake ndani yako na hatakuongoza katika ubora wa kipekee atakupa uwezo wa ajabu wa kuelewa na busara isiku ya kawaida ya kufanya vitu vizuri sana katika yote unayo yafanya oh, kao maana anaweza kkuongoza ukafanya kwa ubora kwa uzuri pale shuleni katika karia yako pale chuoni popote pale ambapo ulipo katika kazi yako biashara yako katika ujasiria ya mali wako nasema hmm. nataufanya muundo wa mawazo yako kuwa bora eh? na ubunifu wako na uvumbuzi wako na uerevu wako autakuwa na mipaka <tune> kumbuka <tune> <tune> dunia imeumbwa eh? e, na mungu na roa mungu ndo alikuwa mtenda kazi katika ale yote ambayo mungu anazungumza kmungu akitamka liwe hili anayekwenda kutimiza kufanya litokeenia uzokafikiri ana maarifa kiasi gani anajua vingapi <laughs> na mtu ta mungu anasema yakumbuke maneno ya yesu katika injili ya yohana sura 1426 alituhakikishia kuwa atawafundisha yote na kuwakumbusha yote niliyowambia kwa kuwa <laughs> na roho mtakatifu yani ukiwa naye ndani yako kamwe hauwezi kutembea gizani au kuchanganyikiwa kuhusiana na lolote atakusaidia kuhifadhi maarifa na taarifa rooni mwako na kuileta taarifa hiyo kwenye ufahamu wako pale utakapo itaji, au pale inahitajika ina, ina itapokuaiahitajik sanakufnsh lakini pia anaweza kuhifadhi maarifa na, na taarifa roni wako a anaweza kuzileta kwa wakati sahihi ili uweze kujua nini cha kujibu nini cha kusema kujua, ninia, namna gani ya kuitikia kuhusiana na lile jambo au aukuhusianana ile hali au katika lile eneo hmm hii ni jambo zuri sana kama wee ni t n unasikiliza tivo hii eh? embu, embu anza kujenga iya masa na shauku ya kujazwa na roho mtakatifu na kutembea katika kweli yake na uzuri wake kila siku fanya sala ya okovu baada ya tivo hii na baada ya hapo wasiliana na sisi tutakuongoza katika tivo inayofuata ya, know, ya kesho tutaweka maombi maalum kwa ajili ya ujazi mtakatifu kwa yoyote ambaetakatf naukiasema kwa mani utaoka tapokea ujawa romtakatifu na nguvu yake itaingia ndaniyao hata kama ulikuwa ni mgonjwa nada huyr mungu akiingia ndaniyao atahuisha mwili wako wote lakini pia atafungua fahamu zako na akili zako katika uelewa na maarifa ambayonu ndazaura soma waraka wa warumi sura n mstari wa 14 soma tena injili ya yohana sura 8ne mstari wa kumi na mbili eh? na wakati huu wembo tufanye sara hiko pamoja sema mpendwa baba nakushukuru kwa roho mtakatifu wa thamani anayenifundisha anayeniongoza na kunielekeza katika njia sahihi ulionipangia na kunisaidia kuifuata nimejikabidhi kwake wa maana yeye huniongoza katika kweli yote hunifundisha kufanya machaguzi au uchaguzi sahihi na maamuzi sahihi yanayoambatana yanayolandana na mapenzi yako kamili kwangu na akinifanya niwe nimefanikiwa kabisa maishani katika jina la yesu kristo amin ay bala basekeri ah, balabalaalikaramanderikaramandaa haleluya hebu eh, tenda kitendo hichi siku ya leo zungumza na roho mtakatifu sasahivi na umshukuru kwa kuwa yee ni kiongozi wako na anayetegemewa katika mambo yote ya maisha kwamba unaeza ukamtegemea huyu kiongozi katika mambo yakoyote ya maisha hebu zungumza naye pale ulipo kama jazi wa roho mtakatifu na wewe umekuisha ukoka eu fanya salahii leo hii na upokee ujazi wa roho mtakatifu sasa hivi pale ulipo na nguvu ya bwana ikuguse kipekee na kili kipawa cha kunena kwa lugha kiingie ndani yako sasa na kiamke kutoka kwako ndani yako sasa hivi tema asante baba kwa kweli ya kwelianenalako ambao nimeisikia siku yaleo nimeiamini na kuipokea asante kwa ahadi yaromu takatifu ambayo tayari imekushatimia na ni dhahidi kwa kanisa na kwa yoyote yanaeamini na kwa sababu yesu kristo ni bwana na mukozi wa maisha yangu na nimemkiri na kuamini kwa moyo wangu katika jina la yesu kristo aliyehaa moyo wangu uko wazi sasa niko tayari kupokea kipawa hiho cha roho mtakatifu karibu roho mtakatifu ndani yangu fanye makao yako ndani yangu kuanzia leo hii uyaongoze maisha yangu katika kweli yako katika hekima yako unijaze kwa nguvu yako uweza wako na mamlaka yako asante kwa kipawa cha kunenda kwa lugha ambacho ni mmoja wa udhihirisha kwamba unakaa na kuishi ndani yangu kwanzia sahivi kikaa hicho kinadhihirika ndani yangu kwa sababu tayari umeingia ndani yangu kwa imani na uko ndani yangu sasa na kuanzia leo hii inanena kwa lugha na ninatembea katika nuru yako ya kipekee ya ufunguo ya hekima na ubora usiokuwa kawaida katika jina la yesu kristo aliye hai amina basi kirimolumandana basikilivokodobadabazi wewe ambaye umefanya salahili na umeamini tayari kile kipawa kiko ndani yako sasa unaweza ukafungua kinywa chako na ukaanza kunenda kwa lugha na huu ni mmoja wa udhibitisho kwamba roho wa mungu amekijaza kwa nguvu yake na uweza wake na anakaa ndani yako kwazia leo e tunee kwa lugha pale tulipo sasa Oh, haleluya endelea kunenda kwa lugha endelea kunenda kwa lugha uye ambayo umejazwa kwa mara ya kwanza siku ya leo endelea kunenda kwa lugha kila siku hata nafasi unapokula unapolala unapotembea popote ni lugha ambaozaukaenena wakati wote ukaomba kupitia lugha hiyo wakati wowote saa yeyote muda wowote na hakika maisha yako yatadhihirisha ubora usiokwa kawaida nguvu usioka kawaida hekima siokwa kawaida neema ambayo huja unayo itakuwa dhahiri kwako kwa sababu kialisi unayo na roho wa mungu alivyoingia ndani yako kwanzia leo hii ataif au ataikuza na uione na idhihiriki katika ulimwengu wote mungu akubariki sana siku yako iyo njema iyo ya ushindi na utukufu na ubora katika jina la yesu amina Alleluia. bwana yesu asifiwe kanisa la laranguage inalopatikana eneo la tangi bovu mbezibich katika ukumbi wa mbezi park kabalanapuma petrottion station linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili asubuhi saa tatu na kila siku ya jumatano saa 1 2 jioni karibu pokee neno la mungu karibu kwa ajili ya maombi kwa ajili ya ibada ya kusifu na kuabudu rapsodi za uhakika zinapatikana mahali hapo kanisani kwa ajili ya kila kundi kila rika rapsd ya watoto wadogo miakaa 6 mpaka 12 rad ya tier miaka 1t mpaka19 na raodi ya watu wazima njoto tushiriki pamoja neno la mungu na ubarikiwo na utukufu na uzuru wa kristo unaopatikana katika ibada zetu mungu akubariki sana