Hallelujah. bwana yesu asifiwe kanisa la laralanguage inalopatikana eneo la tangi bovu mbezibich katika ukumbi wa mbezi park kabala napuma petrottion station linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili asubuhi saa tatu na kila siku ya jumatano saa 1 2l jioni karibu pokee neeno la mungu karibu kwa ajili ya maombi kwa ya ibada ya kusifu na kuabudu rapsod za uhakika zinapatikana mahali hapo kanisani kwa ajili ya kila kundi kila rika ra ya watoto wadogo miaka 6t mpaka ya a miaka mia 13 mpaka 19 na rao ya watu wazima njoto tushiriki pamoja neno la mungu na ubarikiwe na utukufu na uzuri wa kristo unaopatikana katika ibada zetu mungu akubariki sana haleluya bwana yesu asifiwe karibu sana katika siku nyingine nzuri ya kipekee inamedosliors jumanne tarehe 23 january 224 mwaka wetu wa ukombozi wakati mzuri kabisa huu wa kujifunza rapsod ya hakika kwa wasomaji wa awali eh? wali watoto wa miaka 6 mpaka 1b hiini rapsod kwa ajili yako maalum kabisa inayoandikwa na mtu wetu wa mungu mchungaji crisoya kilomephd neno ambalo linatoka kila mwezi eh? na lin nakala nzuri kwa ajili ya kila mtoto kila siku na neno laleo linasema uonyeshe ulimwengu wako upendo wa mungu ah, uonyeshe ulimwengu wako upendo wa mungu a oh, kumbe upendo unaweza ukaonyeshwa unaweza ukadhihirishwa kabisa wa soma andiko la ufunguzi ni waraka wa kwanza ya yohana sura ya 4 sariwa 21 Ma unasema na amri hii tumepewa na yeye kwamba yeye ampendaye mungu ampende na ndugu yake oh, yeye ampendaye mungu eh? kwasababu unampenda mungu lazima wapende ndugu zako wow. wa tuta mungu naaza kusema njia mojawapo ya kuonyesha unampenda mungu ni kuwapenda watu na uaj anasema je unawatendeaje watu wanaokuzunguka eh? wanafunzi wenzako majirani na wale wanyumbani kwa mungu enye eh? familia yako je unawatendeaje unawatendea kwa wema kwa upendo kwa uzuri kwa ustaarabu kwa hekima kwa maarifa kwa uadilifu unaonyesha nidhamu kwao au, au ni kinyume na hivyo na mtoto wa mungu anasema unapaswa kuwatendea ambavyo kama yesu angalifanya kwa upendo kwa heshima na kwa hadhi oh kwa hiyo kuenenda katika upendo kuenenda katika hadhi katika heshima katika unyenyekevu sio udhaifu ni sifa kuu kabisa kama ambavyo yesu angefanya ndivyo ambavyo unapaswa kufanya kwa sababu kiwalisa naishi ndani yapo na wewe ni balozi wake unatakuwa umdhihirishe pale nyumbani pale shuleni pale mtaani pale katika jamii kama kwenye boarding school au kama uko kwenye huko eh? kwenyeas unataa kumdhihirisha huyu yesu krist kwa watu wote wauone upendo wake na wafurahia na wagundue kwamba kamba ni watofauti wsi wa kawaida hmm. twa mungu anasema upendo wa mungu umemimino kwa wingi ndani ya mmoyo wako na roho mtakatifu oh, hii niwarosrsra kwa hiyo uwache upendo huu utiririke uwache uonekane na wengine wanaokuzunguka k tayari unao upendo kwa maneno mengine na umeshamiminwa ndani yako na roho mtakatifu kao hakuna mtu ambaye ambanamchukia tnamchukia tu ukiwa na maarifa haya kama upendo wa mungu kwa wingi ndani ya moyo wako na naoo mtakatifu hawezi kuruhusu chuki ionekane ndani yako au ihirike ndaniyako siya mungu kaniiruhusu na w ni mwana wa munuau aaeshata a mungu anaonyesha anaunyesha... <laughs> matendo ya mungu sabu ndo ualisi umezaliwa kwa neno lake tumezaliwa na yeye Oh, oh. atwetwa mungu anahitimisha kusema usiwageuzie kisogo wale wanaohitaji msaada wako na uwashirikishe injili wale ambao wamo katika ulimwengu wako hii ndiyo njia ya kuudhihirisha upendo wa mungu ndani yako hili oh, oh. ni nzuri sana nasema usiwageuzie kisogo n yani usiwapotezee wale ambao wanahitaji msaada wako na upo katika uwezo wa kuwasaidia upo katika nafasi ya kuwasaidia lakini pia anasema washirikishe injili marafiki zako jamii yako yakoa unapozunguka ambaye ni mtoto huko pale shuleni unasoma darasa la sita la saba fomani au huko darasa la tano la nne la pili zungumza neno la mungu kwa marafiki zako shia nao kusema oh, katuni anaokua kusemaona neno la munuamuna waambie amkus na nguvu ya mungu ambayo kwa nadhihirika kwayoteanayeamini na zaidi sana ionyeshe hiyo nguvu idhihirishe kwao amatendo yako wa maisha yako kwa kauli zako za imani mm-hmm. na mungu anasema enda mbali zaidi andiko la kusoma siku ya leo ni njila matayo sura ya tano msar 4 mpaka w6 njila matayo sura ya tao sar mpaka 6 na tunaeza uh, ukiri huuka pamoja sema nimejaa upendo wa mungu nanauonyesha kwa dhati kwa unyenyekevu na neema kwa kila mmoja anayenizunguka anayenizungukak eh? unauonyesha upendo wa mungu kwa dhati kwa kila anayekuzunguka mungu akubariki sana iwe mtoto unapotafakari somo hili kwamba uonyeshe ulimwengu wako upendo wa mungu haleluya aleluyak Glory, glory, glory, glory. In live gloo na tungependa kukupa fursa hii kujumika na sisi kudhamini kala za rapsdyhakika iletoleo maalum la ge eh? pamoja na lile la wasomaji wa awali lile la age ni miaka 13 mpka 19 maarufu kama tivo na lile la wasomaji wa awali ni miaka 6 mpaka 12 ambao inaitwa kwa ni of reality for kwakengeita readers na ni matoleo ambayo tunapeleka sana kwenye shule za sekondari na primari na tungependa uungane na sisi kwenye kuhakikisha kwamba nakala hizi nakala ngumu kabisa kwa kiingereza na kiswahili tena kwenda kwenye shule zetu na kubariki na kubadilisha maisha ya wa watoto wetu na vijana wetu tafadhali sana kama uko tayari unaweza kuchangia kupitia lipa namba au inaitochangisha namba ya vodacom ambayo ni 8m 7798817798 chochote ambacho za kuchangia kitatubariki sana na itatusaidia kupeleka nakala hizi kwenye shule zetu kumbuka tuna vijana zaidi ya milioni tano eh? ambao wako keashuleni mtumishi ni baraka ya kipekee namna gani tukipeleka injili kwenye shule zetu za sekondari na primari kupitia vitabu hivi vya rapsu, tivo pamoja na ile hebu eu kipekee na maisha yako yatabarikiwa kwa tofauti kabisa kwa namna isiyokuwa ya kawaida kuwa sehemu ya kile ambacho bwana anafanya katika shule zetu na katika taifa letu shu eh? wokovu sisi ndio akuupeleka sisi ndio akuudhamini wewe na mimi ambay unasikiliza hii ndio sehemu ya kipekee ya kusababisha jina la yesu lisambae kwa kasi kwa vijana wetu wote sku yako njema na ushindi na asante kwa kuwa katika sehemu ya kampeni hii katika jina la yesu amina