haleluya karibu tena katika Amedeus, live podcast podcast nzuri sana ya kiswahili tunapatikana katika mtandao ya kijamii tunapatikana katika jukwaa la spotify tunapatikana katika jukwaa la google podcast katika jukwaa la castbox radio public na nyingine nyingi neno eh? la mungu linahubiriwa wakati wote saa zote na jina la bwana wetu yesu kristo linatukuzwa na kuinuliwa kwenye mitaa vitongoji vijiji na kila mahali katika podcast hii utasikiliza ya uhakika katika matoleo yote matatu makubwa lile la watu wazima e na lile la watoto kati ya miaka st mpaka 1umi lakini pia utasikiliza vipindi mbalimbali vya interview lakini pia utasikiliza uh, maombezi na maombi mbalimbali kwa ajili ya taifa na kwa ajili ya familia shiriki nasi kila siku itwao leo na maisha yako yatajengwa yatabarikiwa katika jina la yesu amina haleluya karibu tena katika amlias na ni wakati mzuri kabisa leo tarehe 25 januari 224 mwaka wetu wa ukombozi wakati mzuri kabisa wa kujifunza ra ya uhakika aba ambacho kinaandikwa na mtu wetu wa mungu mthikaji kristo ya kilometh na somo la leo toleo hili hmm? la watu wazima linasema sauti ya hekima haleluya na andiko la ufunguzi kutoka katika injili ya luka sura ya kwanza mstari wa 45 neyo linasema naye heri aliye sadiki kwa maana yakatimizwa aliyoambiwa na bwana oh naye heri aliye kwa maana atatimizwa aliyoambiwa anapoanza hmm. swali la uchokozi tunapoanza wajetu uh, leo e, mambo mangapi ambayo bwana amekwambia ambayo hujasadiki alafu baadaye ukalaumu kwamba niliambiwa hichi na hichi lakini akijatokea swali hmm. zuri ni kwamba je ulisadiki kile ambacho uliambiwa sababu ukisoma hii luka sura ya kwanza t 5 likuwa ni maneno ya malaika anamwambia mariam anamwambia naye heri aliye sadiki Omana, nae, kwa maana yatatimizwa kwake aliyoambiwa na kwana a oh, oh. mungu anaanza kusema uh, ukizungumzia hekima kwenye mithali sura ya y n msar nn bili inatuambia umtukuze naye atakutukuza atakupatia heshima ukimkumbatia na neno la mungu ni hekima ya mungu wete wa mungu anasema na unaposhirikishwa neno la mungu kwenye maandiko hekima ndiyo inazungumza na wewe na kukuongelesha wakati huo oh, oh, kao unapokuwa unasoma neno la mungu unapojifunza katika bibilia ile maandiko ndiyo hekima ya mungu yenyewe ndio inazungumza na wewe haya na mtuwetu wa mungu anasema hekima kama maandiko yanakutwambia hulia mtaani ila wengi huipuuza sauti yake toka som katika mithali sura ya ya kwanzatar mpaka mpakaishirm na anasema ndiyo maana kuna wengi duniani leo ambao ni masikini kwa nini kwa sababu wameipuuzia hekima eh? hawaithamini wala kuiheshima mtuwetu wa mungu anasema hekima inasema utajiri na heshima ziko kwangu na utajiri udumuo na hekima pia matunda yangu hupita dhahabu na dhahabu safi na faida yangu hupita fedha iliyosafi na tembea katika njia haki, katika ya haki katikati ya mapito ya ukumu niwarithishe mali wale wanipendao tena nipate kuzijaza hazina zao ii <gibu> nimethali sura 8 kitaa1 mpaka wa 2hm Embu, embu pata nafasi leo kusoma hii mitali sura ya nane yote la kufundisha kipekee sana kuhusiana na hekima ya mungu kumbuka somo la leo linasema sauti ya ekima sauti ya hekima ikizungumza nayo utaielewa au utaipuuzia asababu maandiko yanasema hekima inazungumza mitaani kila mahali lakini ni wachache wanaoigundua na mtoto wa mungu anasema ili linapaswa kufanya ulipe neno umakini zaidi ambalo ni hekima ya mungu neno la muungu nalikae kwa wingi ndani yako katika hekima yote ina wakolosai rtsr utajiri na heshima utajiri wa kudumu na haki viko ndani ya neno la mungu ambayo ni hekima ya mungu kwa hiyo wakati wote penda kutokana na neno neno la mungu ndio ndiyo kichocheo chako liwe ndo ilipow nguvu inayokuchochea na, na kusukuma kutenda mambo mapo hmm. uwaraka wapoo kwa wakolosai sula tatu 6 ambao tumeusoma hapa unasema hekima neno la mungu lijawe kwa wingi ndani ya moyo wako katika hekima yo lijawe kwa wingi kwa hio ni jukumu lako kjazala mtoto hmm. mungu anasema uwe na ufahamu wa hekima naye atakuonyesha maono ya hatua unazopaswa kuchukua na kukuzidisha rasilimali zake yeah. unataka kupata hekima ya namna ya kuzidisha rasilimali zako mtoto wa mungu anasema huwa naofahamu hekima ikumbatie hekima itakupa maono itakuongoza hatua zako hekima itakufanya uwe mbunifu na mbunguzi hicho ndicho kilio inachosema mimi hekima imefanya uerevu kuwa kao langu atakut marifa na busar ni werembuni makao ya ekimasan takut marifa nabusar ukikkribu na ekia utakna marifaa busar ekiaitpunga kwa pia mu nasema jifunze kuzungumza hekima bibia inasema katikaorinto wa z sup u6 lakini miongoni mwa watu waliokomaa wanena hekima <laughs> waliokomaa kiro unanena hekima nasema kunna hekima ni kulizungumza nn kuongea kwa mapatano na mungu kwa maneno mengine ni unaongea kama mungu anakusema unalandana na kweli yake mungu akikwambia wewe ni mshindi sahivi una unasema unasemam ni mshindi hata kama mazingira yako hayasebi hio hata kama isia zako hazikupelekei hazi hio au hazi, sema hazishabiani na hilo neno wewe ni roho na, na kwenye mwili wewe listi ni roho na unavolipokea neno la mungu kama unavolipokea sku leo au mchana au jioni ya leo au siku hii neno hili unaisia ukilia mwili kwa roho yako inakuwa uanisi wako hata kama mazingira yako yafanani ya na kutokea ya oh, pale mazingira yako yanasababishwa au yanalazimishwa kulandana na neno naletama na hiyo ndio namna ya kuongea ekima kwao hekima haijai tu ndani yako alafu ikaishia pale hapana unapaswa kuizungumza ibadilishe fikra yako mtazamo wako ionekane kwenye matendo yako kwenye kile kinachohusiana na wewe hebu tufanya sala, eh? sala hii baba, kwa pamoja neno unavotafakari sauti ya hekima fanya sala hii pamoja na mimi nasema mpendwa baba ninakushukuru kwa neno lako ambalo daima ninalitegemea na ni la uwakika hata sasa neno lako linashinda ndani yangu likizaa matunda ya ujumbe uliyomo ndani yake ninashinda leo inashinda kila siku kwa hekima yako ninaishi wakati wote ndani ya mtukuku wako katika jina la yesu yesui hii ndio namna ya kuongea ekima kunaongea sawasawa na kile ambacho mungu akasema kuna kile kweli ya mungu gani yako na ndiyo maana lazima ulijaze kwa wingi ili ujue mungu anawaza anawazanini kutana wewe anatakaje uitukii anataka uenende namna gani mafunzo a ziada kwa kusoma wakusostafatayo warumi sura sur nnmsaw kanz mpak wan neno mazuri sana haya ya kwanza, sura kwanza, sura kwanza sura eh, na yesu hekima kwa yako hekima yangu hekima yetu na ya kwanza sura kristyes mstari wa naintwanz mpaka wa mstawas mpak tafakari mstari ireje kwa uaminifu kabisa sikuyaleo na utaelewa namna ya kuisikia sautiya akuitambua lakini pia kuizungumza okwa saasana sauti ya ungu akubariki sana siku yako ya na utukufu na wimbo aao umeusiiza kwenye unaitwa ambayo ni wimbo unaimbwa na ukiongoza na maya na unapatikana katikatokaouu pia uapakua mashairi ya iohuu nakautumia katika kuauaawakatiwoukubariksana uena usindi na utukuu katika jina la yesu aminaleluyabon oh, oh, oh, no yesu asifiwe kanisa la ralanguage inalopatikana eneo la tangi bovu mbezi beach katika ukumbi wa mbezi park kabala napuma petroion lina kukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili asubuhi saa tatu na kila siku ya jumatano saa 12 jioni karibu pokeenno la mungu karibu kwa ajili ya maombi kwa ajili ya ibada ya kusifu na kuabudu rapsodi za uhakika zinapatikana mahali hapo kanisani kwa ajili ya kila kundi kila rika rapd ya watoto wadogo miaka a 6t mpaka 12 rad ya tier miaka 1t mpaka 19 na raod ya watu wazima njotu tushiriki pamoja neno la mungu na ubarikiwe na utukufu na uzuru wa kristo unaopatikana katika ibada zetu mungu akubariki sana aleluya karibu tena katika wakati mzuri kabisa wa ukiri wa afya ya kifungu wakati mzuri kabisa wa kutumia vinywa vyetu kufunza meli yetu katika afya hmm? katika ubora katika siha njema katika ustawi usiokuwa wa kawaida kumbuka uzima na mauti v katika nguvu ya kinywa mdoshi ka kama unataka kuona uzima zungumza uzima tamka uzima kiri uzima ungama uzima o oh, ongea uzima na ndicho ambacho takifanya kasika kipande hichi cha ukiri wa afya ya kifungu anaomba tuseme maneno haya kwa pamoja bila kujialisha unapitia nini bila kujalisha changamoto yako neno la mungu lina uwezo lina nguvu ya kupenya na kuponya na kuisha kila chembehai ya mwili wako na kuleta uzima unaotaka hata kama daktari na utabibu na ripoti wake inasema kwamba wewe huwezi kupona tena wewe una miezi miwili pia kishi wewe una hata mwaka ikuambia kuna taarifa njema nando hii tanakuletea uzima ulioko ndani ya kristo ni uzima wa kipekee kikiri maneno haya uzima huuutauona ndani yako na, na Ka katika mdo wako w sema pamoja nani kwamba mimi ni mmoja na mungu ninao ndani yangu uzima wa mungu sioweza kuharibika hivyo nimekingwa mbali na uovu siwezi kuwa mhanga wa magonjwa au maradhi au ajari nimezaliwa na mungu kwa hiyo ninatembea katika afya ya kiungu kila siku mwaka mzima maisha yangu yanapendeza hayawezi kuharibiwa na aina yoyote ya udhaifu hey na kata udhaifu wote ndani ya mwili wako pale ambapo alikuwapana udhaifu sasa uzima wa mungu chikuu katika jina la yesu kristu alha ile changamoto ya figo ambayo imekuwa ikikutesa kwa muda mrefu katika jina la yesu kristu ninatamka uzima juu yako kandis ninaamuru figo yako ifanye kazi kwa ubora kwa utukufu kwa umaridadi kwa afya njema kwanzia liohii katika jinaay vido ya pepo mchafu waliosababisha figo yako ikapeli inamwamuru poka ndani yako saa achia mwili wa baba huyu achia mwili wa dada huyu achia mwili wa mzee huyu achia mwili wa kijana huyu katika jina la yesu krist mzima sasa wako wote wa kutoa taka mwilimu na uisha na kukakasa katika jina la yesu krist anaamuru uzima tele utama lake ndani ya figye. na yale madhara yote yaliyokuwa mesababishwa na hiyo changamoto yafike ina amuru yaondoke sasa katika jina la yesu na kila sehemu ya mwili wako mifumo yako yote ya mwili iuishwe sasa katika jina la yesu ipokee afya kuanzia sasa hivi aika utoi k uto chaiyagy uto narejeza furaha yako narejeza afya yak narejeza uzima wako sasa kadika Ka jina May la yesueu mshukuru bwana pale ulipo tayari uzima wa bwana unafanya kazi ndaniyako na wengine ambao anasikiliza hii wakati huu inawezekana unasikia kama vile mwili wako unatemeka hiyo ndio nguvu ya mungu inafanya kazi ndaniyako sas ouponyaji so, wake unatembea ndani yako sasa usiogope wala usishangae nguvu ya mungu aweza kuwasilishwa kwenye maneno kama nilivyokwambia na tayari imewasilishwa kwenye maneno sasa wale ambao walikuwa wawezi kutembea jaribu kutembea sasa hivi kwa sababu tayari uponyaji umeingia ndani yako kile ambacho likuwezi kukifanya aanza kukifanya sasa maana nguvu ya mungu imekufonya na bwana yesu amerejeza uzima wako na afya tele ndani yako haleluya hey, Wow, tupe ushuhuda wako kupitia namba zifuatazo 73699 tume message kwenye whatsapp au ya kawaida tungependa kusikia kile ambacho bwana ametenda kwa ajili yako kupitia ukiri huu wa afya ya kiu endelea oh, kuwa mzima endelea kuwa na afya tele katika jina la yesu kristo natunatazamia kuwa na programu kubwa kabisa ya ukonyaji katikati ya mwezi tarehe 1 mpaka tarehe 17 pamoja na mtu wetu wa mungu kajiiso kilome itakuwa live mubashara kabisa katika mitandao mbalimbali yanapia katika luninga mbalimbali tafadhali wasiliana nasi katika nama ambayo tumeitaja ili nagani weza kushiriki pogau maandalizi amesha tunashiriki katika maombi wakati huu na kujiandaa kwa ajili ya pogau hiyo na nauhakika wewe na familia yako utabarikiwa kipekee na utafata ile furana tumain na mani abovome kosa como oh, d' après o haleluya