Hallelujah. bwana yesu asifiwe kanisa la laralanguage inalopatikana eneo la tangi bovu mbezibich katika ukumbi wa mbezi park kabala napuma petrottion station linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili asubuhi saa tatu na kila siku ya jumatano saa 1 2l jioni karibu pokee neeno la mungu karibu kwa ajili ya maombi kwa ya ibada ya kusifu na kuabudu rapsod za uhakika zinapatikana mahali hapo kanisani kwa ajili ya kila kundi kila rika ra ya watoto wadogo miaka 6t mpaka ya a miaka mia 13 mpaka 19 na rao ya watu wazima njoto tushiriki pamoja neno la mungu na ubarikiwe na utukufu na uzuri wa kristo unaopatikana katika ibada zetu mungu akubariki sana alleluya karibu tena katika siku njema na kipekee siku nzuri sana hii ya alhamis tarehe 25 january 2 24 wakati mzuri kabisa warabsi waliohakika kwa wasomaji wa awali kitabu vizuri kabisa kua ajili ya watoto wetu kati ya miaka 6ta mpaka 1ina mbl wa wow. nasomo zuri la leo linatoka na kitabu cha waraka wa kwanza wa petro sura ya pili msora4 na somo letu linasema iihilishe roho yako. Hmm? yako na mtu wetu wa mungu kcikajipes amefanya mregeo katika hiyo waraka wa kwanza wa petro sura ya pili msra na pili ambapo inasema kama watoto wachanga waliozaliwa sasa ya thamanini maziwa ya kiroho yasiyochanganywa na kitu kingine chochote ili kwa hayo pate kukuwa katika wokovu tafsiri nyingine inasema yatamanini maziwa yasiyogoshiwa kwamba hajachanganya hajamisizpiwa maziwa masafi kabisa hajatia maji hajaongezewa chochote kile oh. Oh. na mtoto mungu anza kusema kama vile usingependa kukaa siku mzima bila kula pia haupaswi kupita siku au kupitisha siku bila kulisha roho yako oh. kwa njia ile, ile ambavyo mwili wako Eh, iwa iapizikboe uh, unahitaji chakula napokua nakufanya kazi vile vile roho yako pia inahitaji chakula cha kiroho na chakula hicho ni neno la ah, amba kama ambavyo mwili wako unahitaji chakula unakula kila siku iliona mgugu uweze kukua uweze kutimiza maukuni yako vizuri vile eh? vile roho yako inahitaji chakula kila siku kama ambavyo ungesema hata ukifunga leo ikifika jioni kabisa unakua na na, na hamu kula vile vile roho yako inakuwa na na njaa ya neno kila siku kwa sababu inalisho baneno, baneno. Neno. Leto, ne? kwa neno imezaliwa kwa neno inakuwa kupitia neno na ndio maana somo letu linasema ilishe roho yako mtume petro alieleza kwamba kama ambavyo watoto wananyweshwa maziwa na wanakuwa vizuri wanakuwa na haki njema vile vile neno la mungu ni kama maziwa mtumishi ukilitamani na kulila kila siku neno ambalo alijachanganywa alijawekiwa michanganyo huko ndani ambayo hayana kweli ya mungu neno lililo safi na takatifu na kweli litakujenga vizuri sana oh, na moja hilo neno linaolizungumza na namna hiyo ni hii linapatikana katika hili oh, ra oh. lioafika mtoto mngu anasema unavyokuza na kudumisha tabia ya kujifunza neno unailisha na kuimarisha roho yako kwa ajili ya ukuaji wa kiroho ka unavoweka hili tamaduni na taratibu ya kusoma neno la mungu la na tafakari roho yako inaimarishwa na kujengwa kila siku unakuwa imara na thabiti ateto wa mungu anasema kwa hiyo liendee neno la mungu leo jifunze tafakari kulizungumza pia na wengine uishi tu kulijaza ndani ya moyo wako kulitafakari enewe lakiniikishajaa ndani yako itabuka litaoka nje utazuguza na wengin utawakaribisha nakuwafundisha na kuelekeza na kuwajenga namtotowmugu anasema hivi ndivyo unavyoilisharoo yako nakukua ndaniyaistasau unajifuna atafaa aaanamtoowamunu anase Eh, andiko la kusoma siku ya leo ni timotheo wa pili sura ya pili mt15 nafakari hmm? maandiko haya wa pili sura hayatimoteo wapili surayap 15 tufanye sala salaiko pamoja sema roho yangu imejengwa imara inavyoendelea kuilisha na kuinawirisha na neno la m kila aleua roho yako inajengwa na kuimarishwa imara kabisa unavyozidi kuilisha na kuistawisha na kuinawirisha kwa neno la mungu wa mungu wow, akubariki sana endelea kutafakari somo hiliaki kisha unajiekea ratiba yo mtoto kila siku ya kusoma neno la mutu na maandiko ya kusoma leo kama unafatisha ile ratiba ya kusoma vibilia kwa kila utasema uh, kila siku uh, mbayo ukianza januari kama hivi mpaka ikifika desemba utakuwa unaimaliza bidili yako maandiko ya kusoma siku ya leo ni kutoka katika uh, injili njila matayo sura ya y 7 tariwa4 mpaka wa18 na pia kitabu uh, uh, cha kutoka sura ya 8 na ya tisa hii ratiba kwa wale ambao wanaosoma kuanzia ya januari jisemba, mpaka desemba disemba yao aeluyna tungependa kukupa fursa hii kujumika na sisi kudhamini na kala za rapso liyo lile toleo maalum lae eh? pamoja na lile la wasomaji wa awali lile la lae ni miaka 13 mpaka 19 maarufu kama tivo na lile la wasomaji wa awali ni miaka 6 mpaka 12 ambayo inaitwa kwa kingeezae na ni matoleo ambayo tunapeleka sana kwenye shule za sekondari na primary na tungependa uungane na sisi kwenye kuhakikisha kwamba nakala hizi nakala ngumu kabisa kwa kiingereza na kiswahili tina kwenda kwenye shule zetu na kubariki na kubadilisha maisha ya wa watoto wetu na vijana wetu tafadhali sana kama uko tayari unaweza kuchangia kupitia lipa namba au inaitochangisha namba ya vodacom ambayo ni 817798 17798 chochote ambacho a kuchangia kitatubariki sana na itatusaidia kupeleka nakala hizi kwenye shule zetu kumbuka tuna vijana zaidi ya milioni tano eh? ambao wako kemashuleni mtumishi ni baraka ya kipekee namna gani tukipeleka injili kwenye shule zetu za sekondari na primari kupitia vitabu hivi vya vyartivo pamoja na ile ebu sia kipekee na maisha yako yatabarikiwa kwa tofauti kabisa kwa namna isiyokuwa ya kawaida ua sehemu ya kile ambacho bwana anafanya katika shule zetu na katika taifa letu eh? kumbuka okovu sisi ndio akuupeleka sisi ndio akuudhamini wewe na mimi ambayo unasikiliza hii ndiyo sehemu ya kipekee ya kusababisha jina la yesu lisambaye kwa kasi kwa vijana wetu wote siku yako o njema na ushindi na asante kwa kuwa katika sehemu ya kampeni hii katika jina la yesu amina