haleluya bwana yesu asifiwe kanisa la rasod language linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili saa tatu asubuhi na kila siku ya jumatano jioni saa 1na kamili katika ukumbi wa mbezi pak unaopatikana pale tangi bovu kabala na kituo cha mafuta cha puma karibu sana usikie neno la mungu upokee baraka ya neno la mungu inayopatikana katika vitabu vya rasdiya uhakika kama ambavyo umewahi kuvipokea au kuvisikia toka mtu wetu wa mungu mcungaji kristu ya kilomeh lakini pia utapata mali gafi za watoto wadogo wa wale miaka 6t mpaka 12 na pia miaka 1 mpaka 19 mungu wa kubariki sana utakapohudhuria katika ibada hizi tajengwa utaponywa utauishwa na utatembea katika urithi wa wana wa mungu karibu sanaaleluya karibu tena katika wakati mzuri kabisa wa kukindwa afya yakemungu wakati mzuri kabisa wa kutumia vinywa vyetu tunza mili yetu katika afya katika ubora katika siha njema katika ustawi usiokuwa wa kawaida kumbuka uzima na mauti katika nguvu ya kinywa mtonshi k kama unataka kuona uzima zungumza uzima tamka uzima kiri uzima ungama huzima ongea uzima na ndicho ambacho nakifanya katika kipande hichi cha ukiri wa afya yak naomba tuseme maneno haya kwa pamoja bila y kujialisha unapitia nini bila y kujalisha changamoto yako neno la mungu lina uwezo lina nguu ya kupenya na kuponya na kuisha kila chembeai ya mwili wako na kuleta uzima unaotaka hata kama daktari na utabibu na ripoti yoke inasema kwamba wewe huwezi kupona tena wewe una miezi miwili tuyakoishi wewe una hata mwaka sasa nikuambia kuna taarifa njema na ndo hii zinazoletea uzima ulioko ndani ya kristo ni uzima wa kipekee ukikiri maneno haya uzima huu uzauona ndani yako na katika utathibitikatikamujo wako sema pamoja nani kwamba mimi ni mmoja na mungu muju ninao ndani yangu uzima wa mungu usioweza kuharibika hivyo nimekingwa mbali na uovu siwezi kuwa mhanga wa magonjwa au maradhi au wajani nimezaliwa na mungu kwa hiyo ninatembea katika afya ya kiungu kila siku mwaka mzima maisha yangu yanapendeza hayawezi kuharibiwa na aina yoyote ya udhaifu na hey! nakataa udhaifu wowote ndani ya mwili wau pale ambapo alikuwapana udhaifu ninaamuru sasa uzima wa mungu chipuk katika jina la yesu krist ile changamoto ya figo ambayo imekuwa ikikutesa kwa muda mrefu katika jina la yesu kristo inatamka uzima juu yako kwanzia sasa ninaamuru figo yako ifanye kazi kwa ubora kwa utukufu kwa umaridadi kwa afya njema kwanzia leohii katika jina la yesu vido ypepo mchafu aliyosababisha mpigo yako ikapeli inamwamuru toka ndani yako a achia mwili wa baba huyu achia mwili wa dada huyu achia mwili wa mzee huyu achia mwili wa kijana huyu, huyu. katika jina la yesu kristu mtuwe mzima sasa mfumo wako wote atotoa taka mwilimu na uisha na kukakasa katika jina la yesu kristo anaamuru uzima tele utamalake ndani yako yote, na yale madhara yote yalikuwa mesababisho na hiyo changamoto ya yafi inaamuru yaondoke sasa katika jina la yesu na kila sehemu ya mwili wako mifumo yako yote ya mwili iuishwe sasa katika jina la yesu ipokee afya kwanzia sasakatika utosi wa kicho chatia nyaamigu yao inarejeza furayak inarejeza afya yao uzima wako sasa katika jina la yesu Hey, haleluya mshukuru bwana pale ulipo tayari uzima wa bwana unafanya kazi ndani yako na wengine ambao wanasikiliza ast hii wakati huu inawezekana unasikia kama vile mwili wako unatetemeka hiyo ndio nguvu ya mungu inafanya kazi ndani yako sasa ndio uponyaji wake unatembea ndani yako sasa usiogope walo usishangae nguvu ya mungu aweza kuwasilishwa kwenye maneno kama nilivyokwambia na tayari imewasilishwa kwenye maneno sasa wale ambao walikuwa wawezi kutembea jaribu kutembea sasa hivi kwa sababu tayari uponyaji umeingia ndani yako kile ambacho ulikua uwezi kukifanya aanza kukifanya sasa maana nguvu ya mungu imekufonya na bwana yesu amerejeza wa uzima wako na afya pele ndani yako hey, aleluya waw tupe ushuhuda wako kupitia namba zifuatazo fst6 t tume meseji kwenye whatsapp au ya kawaida tungependa kusikia kile ambacho bwana ametenda kwa ajili yako kupitia ukiri huu wa afya ya kiuu o oh, endelea kuwa mzima endelea kuwa na afya tele katika jina la yesu kristo na tunatazamia kuwa na programu kubwa kabisa ya ukonyaji katikati ya mwezi mach mada tarehe 15 mpaka tarehe tare 17b pamoja na mtu wetu wa mungu kristo ya kilome itakuwa live mbashara kabisa katika mitandao mbalimbali pia katika akatikaunga mbalimbali tafadhali wasiliana nasi tafadhaliasilianaasi katia ili ueitaja iiagani uweze kushiriki maandalizi amesha anza unashiik katika maombi wakati huu na kujiandaa ya wili yao na nauhakika wewe na familia yako utabarikiwa kipekee na utapata ile furaha na tumaini na amani ambao umekosa kwa muda mrefu maoekosa oh, haleluya aleluya hebu fanya sala hii pamoja nami kama ungependa kumpokea yesu kristo kuwa bwana mwokozi wa maisha yako kuanzia leo hii sema hivi iwa maanisha kutoka ndani ya moyo wako na baada ya sala hii utakuwa k amezaliwa mara ya pili maisha yako yatakuwa yamebadilika kabisa na umekuwa kiumbe kipya sema ee hey, bwana mungu ninamwamini kwa moyo wangu wote yesu kristo mwana wa mungu aliye hai ninaamini kuwa alikufa kwa ajili yangu na kuwa mungu alimfufua kutoka kwa wafu ninaamini kuwa yeye yu hai leo hii ninakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kwanzia leo kupitia yeye na katika jina lake nina ninahuzima milele nimezaliwa upya asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu aleluyaw wow! kwaksala hii weo umefanyikwa kwa kiumbe kipya ya kale yote yamepita tazama yote yamekuwa mapya hongera ongera sana wasiliana nasi kwa nambo unazoziona hapo chini ambazo ni 73699 imependa kusikia ushuhuda wako na kukupatia sawadi nzuri sana ya kitabu avato so takisoma na waweze kukulia katika ukovu ambao vyotokea siku eleo mungu akubariki sana