haleluya bwana yesu asifiwe kanisa la rasod language linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili saa tatu asubuhi na kila siku ya jumatano jioni saa 1 na m kamili katika ukumbi wa mbezi pak unaopatikana pale tangi bovu kabala na kituo cha mafuta cha puma karibu sana usikie neno la mungu upokee baraka ya neno la mungu inayopatikana katika vitabu vya rasdiya uhakika kama ambavyo umewahi kuvipokea au kuvisikia toka mtu wetu wa mungu mcungaji kristu ya kilomeh lakini pia utapata mali gafi za watoto wadogo wa wale miaka 6t mpaka 12 na pia miaka 1 mpaka 19 mungu wa kubariki sana utakapohudhuria katika ibada hizi tajengwa utaponywa uta utauishwa na utatembea katika urithi wa wana wa mungu karibu sanahaleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee siku nzuri kabisa leo ya ijumaa t 26 januari 2 a mwaka wetu wa ukombozi na hii ni ra wa wakikativokitabu eh? mahususi kabisa kwa ajili ya wale miaka 13pa 19 inachoandikwa na mtu wetu wa mungu mchunajicrisakilo na neno la leo ni zuri kabisa linalosema umealikwa kwenye sherehe shereheumealikwa mm. wow, kwenye mnuso <laughs> na kwa neno mengine uwepo kwenye karamu ya harusi ya mwana kondoo kwenye harusi hii karamu ya harusi ya mwana kondo naandiko la ufunguzi ni kutoka katika ufunuo wewana sura 19 mstari wa ti eh? tafsiri la bibilia ya habari njema inasema andika haya heri wale walioalikwa kwenye karamu ya harusi ya mwana kondoo tena akaniambia hayo ni maneno ya kweli ya mungu Oh, kharusi hiyo ya Rusi, hiyo ya harusi ya ah, ni ni maneno ya kweli mtumishi ni maneno ya kweli ya mungu na hakika yatatimia tena kabisa kwa lazima lazima ujiandae uwe tayari katika harusi hiyo hkaib hmm. mtoto wa mungu anaanza kusema ninavyo utafakari uju wa pili wa bwana moyo wangu umejawa na furaha tele oh iuri kabisa ujio ujio wa wa pili bwana bwana yesu nini unakuwa na na au una kama jambo jambo jambo zuri sana la sahihi mashaka asije kwa kwa sababu wote ambao jina lake wanatazamia wake yaani ni hamasa yetu yetu shauku ndio tunafanya iiiiataakai uaio wawa iae mungu anasema ile unajua takribani miaka saba kabla ya ujio wake wa pili unyakuu utatukia eh, zakasoma hiyo katika watasaluniki wa kwanza sura ya 417 na tutakwenda mbinguni kwa ajili ya karami harusi ya mwanakondo ah, na inaenda kuwa ni karamu kubwa sana kubwa mno eh, biblia inasema nikasikia sauti kama sauti ya makutano mengi na kama sauti ya maji mengi na kama sauti ya radi yenye nguvu ikisema haleluya kwa kuwa bwana mungu wetu mwenyezi amemiliki oh, funuo hiyo sura 19 mstari wa st utukufu kwa mungu sauti kubwa wamesema sauti kama radi sauti kama maji mengi ni, ma, ni makutano mengi ni watu eh, watu kwa, kwa kwa kwa kwa kwa kwa mamia mamia elfu makumi ya ya milioni milioni mabilioni sauti yao inakuwa inakuwa kubwa kama maji mengi kama radi hmm. Hmm. hiyo ndio sababu namba moja ya yaunyakua mtumishi tutatoka fumu duniani na kukusanyika mbinguni kwa ajili ya sherehe kuu aimidiwe mungu na swali ni je unajiandaa kwa ajili ya sherehe hiyo kwanza unaijua unaijuana sherehe kama hiyo na ukishajua ukishajuna sherehe kama hiyo je unajiandaa kuhudhuria kasaabu hi sherehe lazima ujiandae ujiandaemshi hauwezi kuja na vazi lako tu tunaota kuna vazi maalum naitaukovu lazima uwe ili uweze kuhudhuria katika hii sherehe na itakuwa ni sherehe kwa miaka saba ah. he, he, he, he fikirias sherehe zako za, za, za masaa mawili matatu sherehe au sherehe sia harusi masaa s saba hii ni sherehe kwa miaka saba. Ah, eh, kwa kwa lile neno la, la, la vijana ni bonge la shereheni bonge lapahii ni ya kitofauti kabisa ni ya pekeebiina hmm? okay baadaya hayo nikasikia sauti kama sauti ya umati mkubwa mbinguni ikisema haleluya uokovu na utukufu na heshima na nguvu ni za bwana mungu wetu oh, funuo hiyo sura 19mura kwanza hmm? na mtoto w mungu anasema inakupasa uamue kuwa hautaikosa hauta hii sherehe hautakosa ili kusanyiko hmm? hakujawahi kuwepo wala hakutakuwepo na sherehe au tukio la kifalme lililoandaliwa na wafalme au marahis wa dunia hii litakaloweza kulinganishwa na hiyo sherehe kuu ambayo mungu mwenyezi ametuandalia huko mbinguni umee kuenda kwenye sherehe au kwenye pati au kwenye tukio kama hivyo ukaliona limeandaliwa vizuri kwa umaridadi kwa ubora kwa utukufu kwa heshima kwa hadhi sio ku kawaida mtoto <laughs> wa mungu anasema sherehe hio ambayo tunakwenda kule mbinguni hakuna kama hiyo mwee kuiona hapa duniani mtushi wala itakuepo hmm? ni yakipekee kiabwa mwenyee ameandaaor en t kaa mikono yake ndo maajabu ya ulimwengu sasa safikiria anapoandaa pa anapoandaa sherehe kwa ajili yako wewe na mimi na wote waliomwamini ah, itakuwa sio mchezo itakuwa sio ya kawaida yani, sio ya kitoto <laughs> wa mungu anasema hivi na unajua nini mwaliko huko wazi kwa wote unachohitaji tu ni kuwa umezaliwa mara pili eh? vazi ndo hiyo ya kuingia katika hio sherehe sisi ambao tunaenda kwenye unyakuo eh? au kwa unyakuo ni mojawapo moja tu ya wale ambao wanawasili kwa sababu wale ambao yesu aliwachukua pamoja naye alipofufuka tayari wako kule mbinguni wanatusubiri kwahiyo hiyo hiyo hiyo sherehe inakutanisha na watu wengi mno utakutana na musa elia mtume paulo mtume petro eh, utakutana na mfalme daudi utakutana na baba ibrahim unaweza ut, kuona ni kundi kubwa ni massive niyaani ni ni mkutano usio, usiokuwa wa kawaida na mtoto wa mungu anasema usikose kila mmoja aliyeachwa nyuma oh, atajaa majuto mengi sana usiponyakuliwa usipo, usipo ukabaki hapa duniani atakuwa ni, ni, ni kilio na kusaga meno mtumishi itakuwa ni ngumu sana tafu mno na sehemu ya mwisho ya msari wetu wa wafungu, ufunguzi inasema hayo ni maneno ya kweli ya mungu kao eh? siku hiyo iko karibu kuliko wengi wanavyodhani hii ndio sababu tu, tunajitoa mazima eh? tukifikia dunia kwa njili kupitia rafs ya uhakika na kuwaondoa wengi au kutoka katika giza kuleta kwenye nuru na kuwandaa pia wengi kwa ajili ya siku hiyo ya utukufu ya unyakuu kwao <laughs> e, uu nyakuu ni, ni, ni halisi useme babu zetu walisemaga hivyo baba zetu wakasema hivyo na sehivi tunasema hivo wao bado bado bado mtumishi ni <laughs> bora ujiandae ue tayari ili ile parapada itakapolia leo kesho au wiki mbili zijazo au mwezi au mwaka mmoja au miaka mitatu uwe tayari ue ta kwamba kwa iko mbali na aume i keshoas a ni, kesho, ni miezi mili ja au ni mwaka mmoja mmoa ja kama yule wale bikra watano ambao walikuwa wanawali watano walikua eh? ambao walikuwa tayari taa zao zimejaa mafuta wako tayari wanamsubiria bwana harusi saa yoyote Usiwe kama wale watano wengine ambao walikuwa na lakini mafuta imara imara katika katika leo hii sio tu binafsi waambie wengine wote wote ndugu wako hiyo maana maana maana ndio unasikia podcast pale ulipo tunaisambaza kila mahali kwa nini sababu tunataka watu wasipotee wa kweli ya mungu wajiandae kwajilia unyakuo sauo karibu mno kuliko kuamini karibu sana sana oh, pitia ma, uh, uh, nenda ndani mistari hii sura 19, 6, mpaka wa wa sura mstari mstari wa wa wa wa mpaka mpaka na kitabu cha ya oh, fanya maombi haya kulikolioaia n wakati i sema mpendwa baba asante kwa fursa ya kuwa msimamizi wa injili na kushiriki katika huduma ya upatanisho asante kwa kunihakikishia tena kuwa kazi yangu na bidii yangu ya upendo si bure kujitoa kwangu na shauku yangu kwa ajili ya kuenea kwa injili ya ufalme hakubaki kuwa batili lakini ni thabiti ni bora na ninatazamia kwa shauku siku hiyo ya thababu katika jina la yesu amina ile kazi yako a upendo ya injili pale shuleni pale chuoni pale mtaani kwako popote ambapo unafanya kazi ya ya injili sio bure ni utukufu wa jina la bwana bwana na na ombouan katika ile sherehe miaka saba pale mungu anasema tenda kitendo hichi hmm? tembelea tovuti ambayo inaitwa inahitwar hiyo tuvuti hiyo ujiunge nasi kuwafikia mabilioni kwa injili ya yesu kristo evofanya hivyo au tutumie message katika uh, uh, pas hii ambayo ni 736000999 uh, tuambie namna ambavyo ungependa kugusa ulimwengu wako kupitia makala hi za ras ya uhakika katika mji katika eneo lote uloko katika taifa popote popote ambapo kwa sababu podcast hii inafika popote duniani ili mradi una internet unaweza ukaipakua na taoot kama u i mwongeaji wa kiswahili una kundi ambalo unajua ni wa kiswahili nao podcast hii hii ili wasikie kweli ya oh. mungu akubariki sana na wakati mzuri, wa ushindi na utukufu siku yako baraka katika jina la yesu haleluya lo na tungependa kukupa fursa hii kujumika na sisi kudhamini kala za rapsyauakika litoleo maalum la e eh? pamoja na lile la wasomaji wa awali lile la lage ni miaka 13 13mpka 19 maarufu kama tivo na lile la wasomaji wa awali ni miaka 6 mpaka 12 ambao inaitwa kwa of reality for Early readers na ni matoleo ambayo tunapeleka sana kwenye shule za sekondari na primari na tungependa uungane na sisi kwenye kuhakikisha kwamba nakala hizi nakala ngumu kabisa kwa kiingereza na kiswahili zinakwenda kwenye shule zetu na kubariki na kubadilisha maisha ya wa watoto wetu na vijana wetu tafadhali sana kama uko tayari unaweza kuchangia kupitia lipa namba au unaitochangisha namba ya vodacom ambayo ni 8m 7798817798 chochote ambacho a kuchangia kitatubariki sana na itatusaidia kupeleka nakala hizi kwenye shule zetu kumbuka tuna vijana zaidi ya milioni tano eh? ambao wako shuleni, na shuleni mtumishi ni baraka ya kipekee namna gani tukipeleka injili kwenye shule zetu za sekondari na primari kupitia vitabu hivi vya rativo pamoja na ile ebu kipekee na maisha yako yatabarikiwa kwa tofauti kabisa kwa namna isiokuwa ya kawaida kuwa sehemu ya kile ambacho bwana anafanya katika katika shule zetu na taifa letu eh? okovu, sisi ndio ambaco sisi ndio atukssuha wewe na mimi unasikiliza amba hii ndiyo sehemu ya kipekee ya yakusababisha jina la yesu lisambae kwa kasi kwa vijana wetu wote Siku yako njema na ushindi na ushindi asante kwa kuwa katika sehemu ya kampeni hii katika jina la yesu amina