Hallelujah. bwana yesu asifiwe kanisa la laralanguage inalopatikana eneo la tangi bovu mbezibich katika ukumbi wa mbezi park kabala napuma petrottion station linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili asubuhi saa tatu na kila siku ya jumatano saa 1 2l jioni karibu pokee neeno la mungu karibu kwa ajili ya maombi kwa ya ibada ya kusifu na kuabudu rapsod za uhakika zinapatikana mahali hapo kanisani kwa ajili ya kila kundi kila rika ra ya watoto wadogo miaka 6t mpaka ya a miaka mia 13 mpaka 19 na rao ya watu wazima njoto tushiriki pamoja neno la mungu na ubarikiwe na utukufu na uzuri wa kristo unaopatikana katika ibada zetu mungu akubariki sana haleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee wakati mzuri kabisa wa kujifunza neno la mungu na hii ni amliepcast nana wakati mzuri leo wa kujifunza rasuli hhakika toleo la wasomaji wa awali leo tarehe 27 siku ya jumamosi january 2024 na unao neno zuri kabisa kutoka kwa mtu wetu wa mungu mchungaji kristo ya kilome phd mbao linasema chagua uzima oh. wewe ambaye ni mtoto kati ya miaka sita mpaka kumi na mbili ujumbe huu mzuri sana kwa ajili yako chagua uzima uandiola ufunguzi toa katika kitabu cha kumbukumbu la torati sura ya thelathi mstari wa kumi na tisa no linasema leo inaziita mbingu na nchi kama mashahidi yako kwamba nimeweka mbele yako uzima na mauti baraka na laana basi sasa chagueni uzima ili wewe na watoto wako mpate kuishi oh, mesikia hii ama eh? bwana aliziita mbingu na nchi eh? au ardhi ziweze kuwa mashaidi katika ule mkutano au kile kikao ambacho walikuwa nao na wana warae oh, akawambia nimeweka mbele yako uzima na mauti baraka na laana chagua kimoja apo kati hi umbe mbnu naeza usas <laughs> wazo zuri sana mtoto wa mungu anaanza w kusema mungu anazo nguvu zote ila hata kulazimisha kufanya kitu chochote oh. umesikia hii eh? a mungu ana nguvu zote uwezo wote lakini hata kulazimisha kufanya chochote aliwapa wote haki ya kuchagua kumbuka eh? sisi tumeumba kwa sura na mfano wake kuna kitu kinaitwa utashi eh? ule uwezo wa kufanya uchaguzi kusema ndio hapana kukubali au kataa kwa hiyo mtwetu eh, wa mungu e krist hapa pa anatuambia kwamba mungu aliwapa watu wote haki ya kuchagua anakuonyesha machaguzi gani ya kufanya au jambo gani la kuchagua lakini mwishowe anakuambia uchague wewe chaguo ni lakwako utachagua kushoto au kulia mbele yaunyuma ni wewe na unaweza kuchagua kuishi maisha ya huzuni na kushindwa au unaweza kuchagua kuishi maisha ya furaha na kusimua fanya uchaguzi leo fanyachaguo uo leo oh, fanya chaguo lako akutamka maneno ya uzimaeu kama umewekewa uzima na mauti usichague mauti mtumishi usi usichague uzuni usichague kushindwa usichague mateso chagua uzima chagua furaha chagua amani chagua haki chagua utulivu na kile ambacho mtuwete wa mungu natufundishapasikulewo na ut anasema chagua uzima leo unavyozungumza maneno ya afya maneno ya furaha maneno ya ushindi uyaone maisha yako yakienda kutoka kiwango kimoja cha utukufu hadi kiwango kingine cha juu zaidi kwao chagua uzima leo unaweza unawezachagua uzima unaweza kuchagua afya kupitia maneno unayozungumza sab hmm? maneno yako <laughs> yanakuelekea ndiko maisha yako atakukenda uelekeo unsema wa ulimi wako dn ul... yani ulimi wako ni dira ndiko ma- maisha yako ndioaishatk kama unazungumza maneno ya afya uzima ya utukfu aubora ya maisha yako lazima ya na hivu. kama unazungumza maneno ya kulalamika kushindwa tamaa mbele kuishiwa upungufu magonjwa na maradhi hivond taonekanatamaishayaofanya uchaguzi sah leo kwa kuzungumza maneno sa kuhusiana kile ambacho bwana amesema amekupa uzima chagua uzima zungumza uzima tamka uzima ona uzima fikiri uzima waza uzima aleluyawa wow. amtoto mungu anasema ukifanya hivyo utaona maisha yako yakitoa kutoka utukufu mpaka utukufu kiwango kimoja cha juu mpakkiwango kingine cha juu zaidi unaeza oh, ukasoma uh, maandiko haya siku ya leo mithali sura kumina tano mstari wa nne takubariki sana we mtoto ukipitia uh, mstariwa mitali sura kmi nta uh, mstari wa nne na mtu weto wa mungu anasema hebu tufanye sala hii kwa pamoja tunapohitimisha sema maisha yangu ni mazuri na yana utukufu kwa sababu nimechagua uzima kila siku kwangu ni mtiririko usioisha wameujiza aleluya kao eh? maisha yako ni mazuri maisha ya utukufu kwa sababu umechagua uzima na kila siku kwako ni mtiririko wa uzima wa ushindi wameujiza isiyokoma haleluya siku ya kwelu njema iwe ushindi na utukufu unapotafakari kweli hii ya kipekee na unapofanya uamuzi sahihi leo hii wa kuchagua uzima haleluyaaeluya na tungependa kukupa fursa hii kujumika na sisi kuhamini nakala zaakika iletoleo maalum la eh, pamoja na lile la wasomaji wa awali lile la ni miaka kama tivo na lile la wasomaji wa awali ni miaka 6 12 ambao naitwa readers na ni matoleo ambayo tunapeleka sana kwenye shule za sekondari na primary na tungependa uungane na sisi kwenye kuhakikisha kwamba nakala hizi nakala ngumu kabisa kwa kiingereza na kiswahili tina kwenda kwenye shule zetu na kubariki na kubadilisha maisha ya watoto wetu na vijana wetu tafadhali sana kama uko tayari unaweza kuchangia kupitia lipa namba au inaitochangisha namba ya vodacom ambayo ni 817798 817798 chochote ambacho aeza kuchangia kitatubariki sana na itatusaidia kupeleka nakala hizi kwenye shule zetu kumbuka tuna vijana zaidi ya milioni tano eh? ambao wako enmashuleni mtumishi ni baraka ya kipekee namna gani tukipeleka injili kwenye shule zetu za sekondari na primari kupitia vitabu hivi vya vyatvo pamoja na ile ebu sia kipekee na maisha yako yatabarikiwa kwa tofauti kabisa kwa namna isiyokuwa ya kawaida ua sehemu ya kile ambacho bwana anafanya katika shule zetu na katika taifa letu eh? kumbuka okovu sisi ndio akuupeleka sisi ndo akuudhamini wewe na mimi ambayo unasikiliza hii ndio sehemu ya kipekee ya kusababisha jina la yesu lisambaye kwa kasi kwa vijana wetu wote siku yako o njema na ushindi na asante kwa kuwa katika sehemu ya kampeni hii katika jina la yesu amina