haleluya karibu tena katika Amedeus live podcast podcast nzuri sana ya kiswahili inayokujia kila siku saa yoyote pote pale ulipo unaweza ukaisikiliza inapatikana katika spotify katika google pdcast katika castbox na nyingine nyingi sana ina madhui ya neno la mungu imeshaheni kweli ya ufalme wa mungu na katika katikaast hii tunalitukuza jina la bwana wetu yesu kristo tunatangaza fadhili zake na rehema zake ya uhakika katika matoleo yote watu wazima vijana wale watoto wadogo kabisa wale wasomaji wa awali wa lakini pia kuna neno la mungu katika ukiri wa imani uponyaji wa afya ya kiungu na mengineo mengi karibu sana shiriki nasi na kila siku itao leo utabarikiwa utajengwa utahuishwa katika jina la yesu amina haleluya karibu tena katika siku nyingine njema ya kipekee kabisa wakati mzuri wa kufanya ukiri wa afya ya kiungu aleluya wakati wa kutumia vinywa vyetu kusababisha afya uzima ubora na utukufu siha njema kuchipuka kutawala na kusta, kustawi kipekee ndani ya miili yetu na wakati huu tunakwenda kufanya ukiri huu tarajia muujiza wako tarajia ufanyaji wako ajali changamoto ambayo umekuwa nayo huu ni wakati wako wa kupokea uzima wa kupokea afya wakiwa huru mbali na kila aina ya ugonjwa na udhaifu katika mwili oh, sema maneno haya pamoja na mimi sema mimi si wa ulimwengu huu mimi ni wa ufalme wa mungu mimi ni mshindi juu ya dhambi juu ya magonjwa juu ya maradhi juu ya umaskini inatawala kwa utawala kamili wakati wote kwa sababu niko kwenye umoja na mungu oh, mimi ni zaidi ya mshindi naishi maisha ya kristo naishi maisha ndani ya kristo ambayo ni makamilifu na ya ubora upitao kawaida ninatembea katika utukufu oh, natembea katika neema natembea katika ulinzi na hifadhi ndani ya kristo yesu sante bwana maana uzima wako unafanya kazi ndani yangu kwenye kila chembe hai ya mwili wangu kwenye kila seli ya mwili wangu kwenye kila tishu ya mwili wangu kwenye kila ugani ya mwili wangu kwenye kila mfumo wa mwili wangu katika jina la yesu kristu kuna uzima tele katika fikra zangu katika fahamu yangu katika mawazo yangu katika ubongo wangu katika jina la yesu kristo yale mawazo ya kuchanganyikiwa ya kukata tamaa ya kutaka kujiua ya kutaka kupoteza uhai inakataa katika jina la yesu kristo aliyeha akili yangu ni bora akili yangu imetakaswa ule msongo wa mawazo ule msongo wa changamoto za maisha uliokuwa unanizengea kila wakati na kunitesa kuanzia leo hii hiiinaukee nasema toka ndani yangu katika jina la yesu akili yangu iko huru akili yangu imetakaswa akili yangu imefunguliwa akili yangu imeimarishwa katika jina la yesu kristo ina fikra njema ina fikra bora nina fikira za uzima fikra za uhai nina fikra zenye tija zenye maendeleo katika jina la yesu kristo nina hamasa ya kuishi nina hamasa ya kutenda makuu ina amasa ya kubadilisha ulimwengu wangu kwa ajili ya utukufu na ubora na ushindi katika jina la yesu asante bwana maana fikira zangu na fahamu yangu na ubongo wangu na akili yangu vimehuishwa vimetakaswa katika jina la yesu kristu wala mawazo ya giza tena hana nafasi ndani yangu kwanzia leo hii natembea katika upya wa uzima natembea katika mafanikio na ushindi natembea katika ubora wa akili wenye afya njema katika jina la yesu krist aleluya wa kwa kufanya hivyo hakika yale mawazo ambayo yalikuwa ni kinzani ya yule muovu hata kuna nafasi ndani yako tena umekiri kweli ya mungu umetumia jina la yesu kusafisha fikira zako na akili yako na fahamu yako na kuanzia sasa utapata ujasiri wa kusonga mbele katika ndoto zako za maisha kusonga mbele katika biashara zako katika familia yako katika masomo yako na yote yanayohusiana na wewe oh, natamka baraka juu yako katika jina la yesu roho wa mungu ayaongoze maisha yako kwa neno la mungu kwenye hatua za ushindi za ubora za utukufu na ukuu na injili ya bwana wetu yesu kristo ipate wepesi ndani ya moyo wako kwanzia leo hii katika jina la yesu kristo na neno lake lithibitike na liwe dhahiri kwako na utukufu wake wakuangazie wewe na uonekane juu yako na heshima yake ikuhifadhi ikutunze na ikuongoze katika jina la yesu kristo sema amina wa wow. mgokubariki sana wasina nasi katika namba zifatazo 736999 kusikia ushuhuda wako kama matokeo ya kufanya sara hii pamoja na sisi na kutembea katika afya ya uzima katika ubora wa kipekee Jina la yesu aleluya bwana yesu asifiwe kanisa la rapso d language linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili saa tatu asubuhi na kila siku ya juma tano, jioni saa kn m 2 kamili katika ukumbi wa mbezi pak unaopatikana pale tangi bovu kabala na kituo cha mafuta cha puma karibu sana usikie neno la mungu upokee baraka ya neno la mungu inayopatikana katika vitabu vya rafs liya uhakika kama ambavyo umewahi kuvipokea au kuvisikia toka mtu wetu wa mungu mchungaji kristo phd lakini pia utapata mali gafi za watoto wadogo wa wale miaka 6 mpaka 12 na pia miaka 1t paka 19 mungu wa kubariki sana utakapohudhuria katika ibada hizi utajengwa utaponywa utauishwa na utatembea katika urithi wa wana wa mungu karibu sana